Không thể gặp em vì chiếc Iphone

mannuva

Banned
Reactions
1
MR
0.000
Insuree Balance
0
Các bác giúp em với , em vừa bị mất đi một thứ rất quan trọng , đây là thứ em tìm kiếm suốt mấy năm qua, nhưng em lại lỡ mất nó. Giờ em không còn cách nào khác mà chỉ hy vọng vào một điều thần kỳ sảy ra thôi.
Chuyện sảy ra vào khoảng mấy tháng trước , khi em và ông anh vừa từ quê ra Hà Nội. Chả là em và ông anh về quê để đắm cưới con em họ. Mệt mỏi vì rượu bia sau đám cưới mà phải lên ngay để mai còn đi làm nên em vừa lên xe thì ngủ ngay . Thiếp đi được một lúc, em chợt tỉnh dậy vì có một giọng nói rất hay . Nửa tỉnh nửa mơ nhìn xung quanh , cặp mắt của em dừng tại một mái tóc dài ngang vai . Thì ra là cô bé ngồi hàng trên, giờ em mới nhận ra một cô bé rất xinh và dễ thương, sao lại có người xinh như vậy chứ ? Cô bé không để ý đén xung quanh mà chỉ ngồi chơi game trên di động. Cái game gì mà hình ảnh bé tý e chả nhìn thấy gì cả . Qua cuộc nói chuyện của bé với cô bạn gái đi cùng thì tôi nghe loáng thoáng được vài từ game Minh Châu . Nghe thoáng qua như vậy liền cầm con iphone , search ngay tên game hy vọng là từ game đó có thể làm quen được em . Vừa tìm kiếm tai vừa bắt sóng mong sẽ nghe thêm được vài thông tin quý giá. Tìm kiếm hoài nhưng game đó lại không hỗ trợ bộ cài cho iphone của mình, Chán nản, không còn gì để nói nữa. Đúng lúc đó xe đến bến, mọi người vội vã xuống xe. Lúc đó em chỉ mong con iphone của em biến thành một con điện thoại bình thường mà thôi.

VÃI...đọc cả chuyện chỉ nhấn mạnh trong tay có ip :v

vãi cả khoe của....=_= vát bôn

Sao không bán con iphone đó đi mua con điện thoại bình thường mà chơi game đó hả bạn, nếu lúc đó nghĩ được thế có phải là h có gấu không

Game Minh châu hả, game đâu có bộ cài cho IOS đâu, trước tôi chơi game đó dùng con E63 à, nhưng từ hồi lên đời con iphone 4 cũng vì không có bộ cài nên nghỉ mặc dù phi đội bạn online đông vui vãi L

:m077: dek mịa tưởng thế éo nào....hóa ra cũng éo ra cái lồng giề

Topic nhảm vl, phí thời gian đọc :binhsua137:

vãi tít và vãi comen của thớt ạ :binhsua149:

rảnh như chưa từng được rảnh bao giờ, vãi

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,774
Latest member
shamsham

Most viewed of week