Không phải ai cũng chơi được và sống được với nghề MMO!

Dkm! M ngày 50$ cũng bố đồi người ta rồi còn gì! :mad:
ai biểu mi boom làm gì!
Làm như ai cũng như mi kiếm vài k/ngày ko bằng

mình làm cạp được 1tg, giờ nghỉ rồi mà ko biết làm gì khác, ai tuyển ref gì ko? cho mình theo với.

Làm MMO toàn bị người yêu nó mắng. Nó kêu chỉ suốt ngày ngồi nhà, chẳng biết gì về cuộc sống, đã vậy nó còn lúc nào cũng nghĩ mình rảnh lắm, suốt ngày ngồi nhà chả làm j. Chỉ lạ một lỗi nói mình không làm j nhưng đến lúc sài tiền thì ko bao h thắc mắc tiền ở đâu ra =))

theo mình giờ muốn theo mmo thì phải có một:
- 1 niềm đam mê mmo, kiên trì và nỗ lực
- 1 ít vốn tiếng anh
- 1 chút kỹ năng vi tính
- 1 ít vốn đầu tư

Bây giờ không có gì là " miễm phí " cả, những thứ " có phí " còn có thời gian " bảo hành " nữa mà. Đừng bon chen nếu không đủ nguồn lực

:);):(

theo mình giờ muốn theo mmo thì phải có một:
- 1 niềm đam mê mmo, kiên trì và nỗ lực
- 1 ít vốn tiếng anh
- 1 chút kỹ năng vi tính
- 1 ít vốn đầu tư

Bây giờ không có gì là " miễm phí " cả, những thứ " có phí " còn có thời gian " bảo hành " nữa mà. Đừng bon chen nếu không đủ nguồn lực

:);):(
3 cái trên thì đúng nhưng cái thứ 4 thì chưa hẳn. Nếu biết tính toán và có đầu óc nhạy cảm 1 chút thì vẫn có thể tay trắng làm nên sự nghiệp :D

3 cái trên thì đúng nhưng cái thứ 4 thì chưa hẳn. Nếu biết tính toán và có đầu óc nhạy cảm 1 chút thì vẫn có thể tay trắng làm nên sự nghiệp :D

Ko có vốn ít nhất bạn ko có tiền trả nét, ra quán cũng phải trả tiền cafe. Dùng free chung người khác liệu có đáp ứng dc ko ? Vốn là ở chỗ đó :D

:eek: thiệt không vậy dân chơi
e ứ đùa đâu cái nick của e reg ở mmo4me còn thua e vô cả mí thág trời, e vô mmo từ cái thời cắm banner trên pc kím $ í , cũg lăg lộn captcha , ptc , offers , có cả zeek nữa cơ mà hên chưa kịp dep vô nó die cmnr =)) . h v~ đg loay hoay vs tg` adf.ly =.=

e ứ đùa đâu cái nick của e reg ở mmo4me còn thua e vô cả mí thág trời, e vô mmo từ cái thời cắm banner trên pc kím $ í , cũg lăg lộn captcha , ptc , offers , có cả zeek nữa cơ mà hên chưa kịp dep vô nó die cmnr =)) . h v~ đg loay hoay vs tg` adf.ly =.=
:Dadfly có tương lai đó . mai mốt em sẽ theo nó

thấy mọi người đều có cảm xúc khác nhau,e thì mới vào được 1 tuần, còn đang tìm kiếm, học hỏi,bác nào có thể chỉ e kiến thức sơ sơ bắt đầu từ đâu ko vậy, e xin cảm ơn :)

Ko có vốn ít nhất bạn ko có tiền trả nét, ra quán cũng phải trả tiền cafe. Dùng free chung người khác liệu có đáp ứng dc ko ? Vốn là ở chỗ đó :D
Cái đấy thì ko gọi là vốn, bạn chỉ lướt face với đọc báo mạng cũng mất tiền net mà :rolleyes::rolleyes:

e theo 3 năm r` và đến h v~ chưa có thu nhập cá nhân :v
sao mà giống em vậy, em đi làm công tháng 6 củ k đủ ăn, muốn mở trại nuôi lươn mà chưa có vốn, chán quá bác ạ, biết bao giờ mới có sư phụ chỉ dạy cày ngày cày đêm thực hiện ước mơ
trước em có xem tv 1 ong anh tam 9x nuôi lươn trên bờ tháng kiém 60tr @@

ngồi exchange coin ngày lời ngày lỗ :D
vs like fb cắm cũng đc 2$ mà lười làm với của nợ paidverts

e chơi cheat thím ơi tươg lai j` nổi :-<
có onl ko pm yahoo tôi , cùng cảnh ngộ vs bác
đã bị ban tầm 15 đến 18 acc :v nên có tis xíu kinh nhiêm :D
bác pm xem có giúp nhau đc ko

MMO cũng mấy năm rồi, giờ vẫn còn nợ bank hơn 1 tỷ :confused:

Làm MMO toàn bị người yêu nó mắng. Nó kêu chỉ suốt ngày ngồi nhà, chẳng biết gì về cuộc sống, đã vậy nó còn lúc nào cũng nghĩ mình rảnh lắm, suốt ngày ngồi nhà chả làm j. Chỉ lạ một lỗi nói mình không làm j nhưng đến lúc sài tiền thì ko bao h thắc mắc tiền ở đâu ra =))
hay giữ bay ...^_^

tham gia mmo tháng 8 năm ngoái do thất nghiệp nên em ko xin được việc làm:( .đi làm công nhân thui mà họ cũng chê trai thanh hóa:( quậy này nọ ko nhận.thế là bắt tay tìm hiểu mmo ai ngờ mmo sống khỏe hơn công nhân nhiều.em cũng đã làm công nhân hết 5 năm trời mà không dư nỗi một xu:(. đến nỗi hưa bao giờ được về quê vì ko có tiền:(.tết 7 năm trời trong nam :( giờ làm mmo rồi mong sao năm nay được về quê:) .em nhớ quê lắm các bác ạ:mad:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,056
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back