Không phải ai cũng chơi được và sống được với nghề MMO!

TuCoMMO

Senior
Reactions
347
MR
0.002
có tiền là về quê mua đất trồng cây, nuôi nhông , nuôi trăn , sau đó phơi khô làm đặc sản bán, hehe tính như vậy đó mà chưa có vốn!

tomchris998

Banned
Reactions
917
MR
0.000
có tiền là về quê mua đất trồng cây, nuôi nhông , nuôi trăn , sau đó phơi khô làm đặc sản bán, hehe tính như vậy đó mà chưa có vốn!
Làm trang trại cũng không phải dễ, mình đã từng làm. Cậu phải tính cho kĩ chứ không phải trồng cây hay chăn nuôi theo phong trào mà phải kiên định hướng đi cho mình. Bài ca nông dân được mùa thì mất giá, mà mất mùa giá lại lên lúc nào chả có. Mình vẫn thích làm trang trại nhưng có lẽ đó là lúc về già còn bây giờ tuổi trẻ chưa muốn dừng lại.

TitoMMO

Junior
Reactions
33
MR
0.000
Làm trang trại cũng không phải dễ, mình đã từng làm. Cậu phải tính cho kĩ chứ không phải trồng cây hay chăn nuôi theo phong trào mà phải kiên định hướng đi cho mình. Bài ca nông dân được mùa thì mất giá, mà mất mùa giá lại lên lúc nào chả có. Mình vẫn thích làm trang trại nhưng có lẽ đó là lúc về già còn bây giờ tuổi trẻ chưa muốn dừng lại.
pro có dạy chơi ytb k ạ ? :rolleyes:

MaiMai99

Newbie
Reactions
8
MR
0.000
sao mà giống em vậy, em đi làm công tháng 6 củ k đủ ăn, muốn mở trại nuôi lươn mà chưa có vốn, chán quá bác ạ, biết bao giờ mới có sư phụ chỉ dạy cày ngày cày đêm thực hiện ước mơ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,255
Latest member
jackbillkid1988

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom