Không phải ai cũng chơi được và sống được với nghề MMO!

[
tham gia mmo tháng 8 năm ngoái do thất nghiệp nên em ko xin được việc làm:( .đi làm công nhân thui mà họ cũng chê trai thanh hóa:( quậy này nọ ko nhận.thế là bắt tay tìm hiểu mmo ai ngờ mmo sống khỏe hơn công nhân nhiều.em cũng đã làm công nhân hết 5 năm trời mà không dư nỗi một xu:(. đến nỗi hưa bao giờ được về quê vì ko có tiền:(.tết 7 năm trời trong nam :( giờ làm mmo rồi mong sao năm nay được về quê:) .em nhớ quê lắm các bác ạ:mad:
ngay truoc em di lam o quán cơm nghê 1 ông hay ăn ở đấy kể ghét ng thanh hoá vc
tại trước ông có thuê 1 ng thanh hoá làm cho ổng , thagn này lúc đầu thật thà nhung sau đấy thành ''mèo già hoá cáo'' , hay chặt chém khách để có thêm tiền nên ông ghết ng thanh hoá. @@ em cung ghe đc máy thagn bạn em ( người làm ở quán cơm nhé ) kẻ dan thanh hoá đi đâu it ng dám nhận @@
KLQ cơ mà nhớ em cũng ng ở thanh hoá quá cười xinh vãi . lam ở quán cơm vs em , tiếc là em đã có ng yêu.

[

ngay truoc em di lam o quán cơm nghê 1 ông hay ăn ở đấy kể ghét ng thanh hoá vc
tại trước ông có thuê 1 ng thanh hoá làm cho ổng , thagn này lúc đầu thật thà nhung sau đấy thành ''mèo già hoá cáo'' , hay chặt chém khách để có thêm tiền nên ông ghết ng thanh hoá. @@ em cung ghe đc máy thagn bạn em ( người làm ở quán cơm nhé ) kẻ dan thanh hoá đi đâu it ng dám nhận @@
KLQ cơ mà nhớ em cũng ng ở thanh hoá quá cười xinh vãi . lam ở quán cơm vs em , tiếc là em đã có ng yêu.
tại người thanh hoá đông đi làm nhiều thích làm thì làm ko thích thì thui với lắm người cũng hay nghich nên hoá ra hay bị người ta vơ đữa:mad:.thôi cũng phải chịu chứ biết làm sao .bây giờ thanh hoá cũng nhóc công ty rồi chắc dần dần sẽ it người đi làm xa.umh gái thanh thì nhiều em xinh chỉ tiếc mình đã quen gái nghệ an vì người ta nói trai thanh gái nghệ mà:D:D.

Mình có nhiều cái ăn được nhưng rất tiếc lại không share vì sợ nát bét tè lè nhè :D:D:D
Vậy có cái nào ăn ít ít mà share được hông :D
Cái mà hiện giờ ai cũng biết là cái gì á, bão luôn ấy :oops:

mình làm cạp được 1tg, giờ nghỉ rồi mà ko biết làm gì khác, ai tuyển ref gì ko? cho mình theo với.
a đây cưng theo hông :p:p:p

Announcements

Forum statistics

Threads
421,055
173,135
Latest member
nguoivedem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week