• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Spotlight Không hiểu cách tính tiền khi làm offer...Ai giúp ?

thuan0k

Senior
Reactions
99
MR
0.005
Mình thấy các chủ group tuyển mem rồi ra chỉ tiêu 1 ngày làm bao nhiêu mail đấy để nộp. Thế mình muốn hỏi cách chủ group trả luơng cho mem dựa vào số lượng mail nộp đấy hay số lượng off mà mỗi mail làm đc. Và khi nộp mail chủ group có biết đc mail đó làm đc mấy off thành công hay ko?
thêm 1 câu nữa là cái con số mà các group hay nói là 1$=20k hay 1$=21k ở đây nghĩa là gì tại sao lại khác nhau như vậy?
Thanks mọi người.

---------- Post added at 11:13 PM ---------- Previous post was at 10:54 PM ----------

ai biết vào giúp tí...sẽ thank

:binhsua146: tất nhiên là nộp mail thì sub sẽ send cho admin check.Lead con nào thì sẽ được ghi ra đó
khi sub send cho mem thì mem sẽ biết đã ăn nhưng con nào:D
vì là làm site us nên số tiền sẽ quy ra $.
1$=20k hay 21k là tỷ giá sub trả cho bạn đó.:binhsua139:

tất nhiên là nộp mail thì sub sẽ send cho admin check.Lead con nào thì sẽ được ghi ra đó
khi sub send cho mem thì mem sẽ biết đã ăn nhưng con nào
vì là làm site us nên số tiền sẽ quy ra $.
1$=20k hay 21k là tỷ giá sub trả cho bạn đó
dạo này chiến site nào thế quang? có quen mình ko nhể?:binhsua160:

cái quan trọng là khi sub gửi số mail của member đã nộp cho admin check và send lại cho sub số mail được lead và lúc này thằng sub có thể an gian tiền của member (vd: mail đó được lead 3 con thì thằng sub chỉ send lại cho member 1 hoặc 2 con)

gian gì nhỉ. có ac check thì login vô check. nếu ko có ac check thì giữ lại pass login vô check. nó mà gian thì lên mmo report. 1$=20k hoặc 1$=21k
mình làm được 1$ thì nó trả mình 1$=20.000 vnd:)) tùy theo credits mà 10 cre=1$ hoặc 100 cre=1$ tùy site

Cái đó ăn thua chủ group thuộc dòng dõi gì, nếu là dòng dõi ma cà rồng hút máu mem là thua :binhsua163:

Bạn có thể trực tiếp làm, nộp acc vài đợt sẽ hiểu hết mà.Chúc bạn may mắn

Mình thấy các chủ group tuyển mem rồi ra chỉ tiêu 1 ngày làm bao nhiêu mail đấy để nộp. Thế mình muốn hỏi cách chủ group trả luơng cho mem dựa vào số lượng mail nộp đấy hay số lượng off mà mỗi mail làm đc. Và khi nộp mail chủ group có biết đc mail đó làm đc mấy off thành công hay ko?
thêm 1 câu nữa là cái con số mà các group hay nói là 1$=20k hay 1$=21k ở đây nghĩa là gì tại sao lại khác nhau như vậy?
Thanks mọi người.

---------- Post added at 11:13 PM ---------- Previous post was at 10:54 PM ----------

ai biết vào giúp tí...sẽ thank

Nôm na thế này.Các admin có nhiều cách để tính kết quả cho bạn.Còn việc là yêu cầu 1 ngày làm tối thiểu bao nhiêu mai đó chỉ là để mem chăm chỉ thui.
Khi các bạn làm sẽ tập hợp mail để nộp cho admin hoặc sup.Sau đó bạn sẽ biết kết quả mình làm trúng offer nào.Thường thì chỉ Sup mới có ac check creat để check kết quả cho mem.
Còn việc trả lương 20k/$ hay 21k/$ là như thế này,bạn làm trúng 1 con offer nó có giá 0.1 creat chẳng hạn thì sẽ có giá =0.1$.Vậy tổng tất các mail bạn trúng offer đc bao nhiêu creat thì sẽ quy ra số $.Và admin se pay tien cho bạn với giá như đã nói.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,026
Latest member
ngannguyennb

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom