không bít JSS bị gì nữa

gomcash

Newbie
Reactions
289
MR
0.000
Số là mình 7h tối đập tiền AP vào mua pos JSS mình với 2 thằng bạn khác nhà nhau. 3 thằng tiền JSS thì lấy mà nó ko lên pos tổng thiệt hại là 20 pos ae nào bị tình trạng này ko. cứ tưởng nó chậm 2 3 giờ sau thì nó hết ai nhờ giờ 5g sáng log vào cũng như vậy bó tay.

đừng làm em mệt hơn....
em vừa chơi nó thôi .. dep vao gần 100$ rùi .. đừng nói gì nữa

Upvote 0
Nó mới có thông báo mới chậm nhất 72h tiền mới về . Cứ chờ đợi thôi biết làm sao được.

Upvote 0
mua xong chừng 10p là up rùi mà tả :binhsua58:

Upvote 0
cứ sáng mua cho chắc. giờ đó nó đang bận chia lãi và duyệt request withdrawal :m196:

Upvote 0
Upvote 0
Các bác bình luận sôi nổi nhỉ, chuyện hoàn toàn bình thường nhé. không sao cả. yên tâm ngủ ngon. sẽ có pos cho các bác.

Upvote 0
Các bác bình luận sôi nổi nhỉ, chuyện hoàn toàn bình thường nhé. không sao cả. yên tâm ngủ ngon. sẽ có pos cho các bác.

Ôi dào.. tụi em toàn newbie bé bỏng... hơi thắc mắc tí cũng đúng thôi.. k lo.. k lo... invest mờ k hồi hộp tí nó mất sướng =))

Upvote 0
à.. hôm nọ quên k theo dõi câu trả lời. thế bạn đã đạt mức bao nhiêu pos rồi ;))

thế là phải kê khai tài sản + thu nhập cá nhân à.

p/s: tâm lý chung của người mới chơi là lo lắng và hồi hộp khi có một vài sự cố gì đó. nhưng mà cứ yên tâm nhé. dần rồi quen :m131:

Upvote 0
thế là phải kê khai tài sản + thu nhập cá nhân à.

p/s: tâm lý chung của người mới chơi là lo lắng và hồi hộp khi có một vài sự cố gì đó. nhưng mà cứ yên tâm nhé. dần rồi quen :m131:

có phải là kê khai tài sản đâu.. thấy hôm nọ em nói bác có 1k pos bác bảo e khinh bác.. thế chắc phải nhiều hơn nữa... nên hỏi cho bít ló là bao nhiu thôi ;))

Upvote 0
có phải là kê khai tài sản đâu.. thấy hôm nọ em nói bác có 1k pos bác bảo e khinh bác.. thế chắc phải nhiều hơn nữa... nên hỏi cho bít ló là bao nhiu thôi ;))

qua bên topic kia up lên cái đã. rồi tính tiếp :m131:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,837
170,904
Latest member
viecoi

Most viewed of week

Most discussed of week