• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

không bít JSS bị gì nữa

gomcash

Newbie
Reactions
289
MR
0.000
Số là mình 7h tối đập tiền AP vào mua pos JSS mình với 2 thằng bạn khác nhà nhau. 3 thằng tiền JSS thì lấy mà nó ko lên pos tổng thiệt hại là 20 pos ae nào bị tình trạng này ko. cứ tưởng nó chậm 2 3 giờ sau thì nó hết ai nhờ giờ 5g sáng log vào cũng như vậy bó tay.

Bợm cho hỏi, bjo có phải thời điểm dep tiếp có an toàn ko?

cái này tùy bạn thôi ;)) Thời điểm này tới lúc rs còn ngon 1 turn nữa... 1 turn ( 81 ) ngày đó ;)) dep cũng được nhưng dep thì đừng tái đầu tư :) Nếu xác định đầu tư để ăn ma trận thì tái đầu tư liên tục để lấy pos JSS-tripler ;)) còn mún lấy lời sớm thì làm phát 150 pos rồi rút daily lun ;))
Còn nếu sợ scam thì k nên đến với loại hình Invest này... ;)) Chả ai biết trước đc điều gì cả bạn ạ

Upvote 0
mình cung~ giống vậy, mua pos lúc 2h sáng, tới giờ chưa thấy

Upvote 0
cứ đợi đi các bác ơi. nó quản lí nhiều quá, nên việc lúc nào cũng ngập đầu. anh em phải thông cảm chứ. :D
bình tĩnh nào. mọi việc rồi sẽ đâu vào đó. JSS :binhsua07:

Upvote 0
pay thì >> Your withdrawal has been added to the queue of outgoing payments.
You can expect a payment within 24-36 hours
(within 72 hours for Liberty Reserve)

We will e-mail you with our progress quickly.
Daniel Howard: within 72 hours for Liberty

Upvote 0
cái này bác cứ post vào topic thảo luận thì hơn , dạo này JSS hay bị tình trạng như này nhiều lắm nên cứ chờ đợi là hạnh phúc thôi , ko thì gửi ticket cho nó vậy

Upvote 0
cái này bác cứ post vào topic thảo luận thì hơn , dạo này JSS hay bị tình trạng như này nhiều lắm nên cứ chờ đợi là hạnh phúc thôi , ko thì gửi ticket cho nó vậy

Xử bậy nữa. gửi tickket nhiều quá nó càng làm lâu. Cứ chờ đợi và tin tưởng vào nó đi. :D

Upvote 0
cái này tùy bạn thôi ;)) Thời điểm này tới lúc rs còn ngon 1 turn nữa... 1 turn ( 81 ) ngày đó ;)) dep cũng được nhưng dep thì đừng tái đầu tư :) Nếu xác định đầu tư để ăn ma trận thì tái đầu tư liên tục để lấy pos JSS-tripler ;)) còn mún lấy lời sớm thì làm phát 150 pos rồi rút daily lun ;))
Còn nếu sợ scam thì k nên đến với loại hình Invest này... ;)) Chả ai biết trước đc điều gì cả bạn ạ
150pos=1.5k mà nó chưa rs hả, nghe nói nhiều rồi mà vẫn chưa rs là sao :m020:

Upvote 0
Số là mình 7h tối đập tiền AP vào mua pos JSS mình với 2 thằng bạn khác nhà nhau. 3 thằng tiền JSS thì lấy mà nó ko lên pos tổng thiệt hại là 20 pos ae nào bị tình trạng này ko. cứ tưởng nó chậm 2 3 giờ sau thì nó hết ai nhờ giờ 5g sáng log vào cũng như vậy bó tay.

Bị nuốt Fund ròi...................

Upvote 0
tình hình rất chi là tính hình. Vừa call cho thằng JBP thì nghe giọng nó vẫn còn đang mê ngủ. Nó bảo hôm qua say, hôm nay chưa tỉnh, cứ từ từ rồi nó sẽ xử lý hết :)) lớ ngớ nó đang say, ai mua 1pos nó x2 lên ấy chứ =)). Tự an ủi mình đi nào các bạn :))

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom