không bít JSS bị gì nữa

gomcash

Newbie
Reactions
289
MR
0.000
Số là mình 7h tối đập tiền AP vào mua pos JSS mình với 2 thằng bạn khác nhà nhau. 3 thằng tiền JSS thì lấy mà nó ko lên pos tổng thiệt hại là 20 pos ae nào bị tình trạng này ko. cứ tưởng nó chậm 2 3 giờ sau thì nó hết ai nhờ giờ 5g sáng log vào cũng như vậy bó tay.

còn tớ rút mà gân 72 giờ rồi vẫn không có gì, mọi khi vẫn 24h hôm nay ko biết bị sao nữa, thấy thêm cái thông báo tăng lên 7h mới chhia lãi, đến nản

Upvote 0
Mọi ngày giờ này đã pay rồi mà hôm nay chưa thấy pay luôn.

Upvote 0
co sự phân biệt đối sử quá lớn giữa acc cũ và mới :((

Upvote 0
hix, các bác lo lắng quá. chắc em nó chưa update kịp chứ gì, chờ thử 1-2 ngày xem sao :binhsua49:

Upvote 0
Số là mình 7h tối đập tiền AP vào mua pos JSS mình với 2 thằng bạn khác nhà nhau. 3 thằng tiền JSS thì lấy mà nó ko lên pos tổng thiệt hại là 20 pos ae nào bị tình trạng này ko. cứ tưởng nó chậm 2 3 giờ sau thì nó hết ai nhờ giờ 5g sáng log vào cũng như vậy bó tay.
nên tránh mua vào cái giờ hệ thống nó đang chia lãi ra , Phòng bệnh hơn chữa bệnh chứ :binhsua53:

Upvote 0
Mình cũng mới buy thêm 50pos nhưng chưa thấy update gì cả :|

Upvote 0
vừa dc paid sáng nay ! thứ 2 thứ 3 => zeek paid do => lượng người đầu tư quá tải => hệ thống nó chậm.Tầm thứ t4 t5 là nó sẽ bình thường nhé các bạn ko có gì phải lo lắng !

Upvote 0
làm giề mà xoăn cả lông chym lên thế,ngày trước bị 3 ngày mới update thì sao,đúng là yếu chym đi chơi cái này lúc nào cũng vậy :binhsua46:

Upvote 0
Upvote 0
Các bác đừng dọa thế nha,,,,bao nhiêu tài sản em đổ vào JSS rồi đó.........

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,843
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week