Spotlight Không biết có nên tạo topic ntn ko, mọi người cho ý kiến nhé

Nên Hướng dẫn all về Offer ko ?

• Không - Share ra lộ hết mánh thì sao ?

Votes: 11 5.4%
  • Có - Chia sẻ mọi thứ cho mọi người

Votes: 142 70.3%
  • Có nhưng share các thứ căn bản thôi

Votes: 49 24.3%

• Total voters
    202
Status
Not open for further replies.
share thôi ko thì pri cho mấy anh em trong box offer thôi, ai trên 50 post hẵng share coi như người có tâm huyết để anh em chiến ^^
cậu này đc 73 post, chủ thớt ơi 74 post mới shrea nhé:binhsua164:

up kiếm thank cái nào

Mình nghĩ cũng chỉ nên share mấy cái cơ bản, share hết thì mất bát cơm bát cháo nhìu người

Vậy close được rồi. thanks mọi người

Mục đích khảo sát ngay từ đầu của tớ ko phải là cái nào nhiều thì làm theo, mà xem thử ý kiến ko share có nhiều hay ko

=> h` mình sẽ chỉ hướng dẫn những thứ cơ bản + 1 chút giải pháp cho ae thôi nhé :d Xem như làm 1 topic tổng hợp cho newbie và là nơi cho các bro thảo luận các vấn đề về hoàn thành offer. OK ?

Hẹn khoảng 2,3 ngày nữa sẽ có hàng :-s

Sau khi khảo sát => h` mình sẽ chỉ hướng dẫn những thứ cơ bản + 1 chút giải pháp cho ae thôi nhé :d Xem như làm 1 topic tổng hợp cho newbie và là nơi cho các bro thảo luận các vấn đề về hoàn thành offer. OK ?
=)) !

Chuẩn đó bạn.Chỉ cần hướng dẫn cơ bản thui.Ai mà làm off thì cũng phải nghiên cứu không nhiều thì ít rùi.

úp nào... việc này rất tốt đó cậu
úp lên cho anh em nha

tớ xin lỗi nếu đụng chạm 1 số người nhưng nói thẳng, người ta share exp , kinh nghiệm, cách làm off và mẹo, chứ ai share site, pub site gì đâu mà nát này nát nọ, vớ va vớ vẩn :|

Last edited by a moderator:
tớ xin lỗi nếu đụng chạm 1 số người nhưng nói thẳng, người ta share exp , kinh nghiệm, cách làm off và mẹo, chứ ai share site, pub site gì đâu mà nát này nát nọ, vớ va vớ vẩn :|
muội muội nói rất hay :D
có thể thì share kinh nghiệm để lead các offer việt nam coh mọi người là đc rồi
các site như million, leadson9 hay các site tương tự ấy, vì tớ thấy các site dạng này off giống nhau mà :)

chỉ cần share cho biết cách chiến là được rồi
Các off nó củng tương tự nhau thôi..
tư duy chút là có thể tìm ra cách chiến hợp lý thôi mà

Tuy không pub site nhưng thiết nghĩ không nên share hết, share mấy mục đầu từ 1-10 thui là vừa. Thiết nghĩ phải tự nghiên cứu thì mới hay. Chứ chỉ hết có mà người người bỏ PTC tham gia hết off ah :binhsua135::binhsua135::binhsua135::binhsua135:
Nói chung chỉ share cơ bản chung chung thui và ít kinh nghiệm thui. Tự mày mò thì mói mong thành pro đc :binhsua168::binhsua168:

Tuy không pub site nhưng thiết nghĩ không nên share hết, share mấy mục đầu từ 1-10 thui là vừa. Thiết nghĩ phải tự nghiên cứu thì mới hay. Chứ chỉ hết có mà người người bỏ PTC tham gia hết off ah :binhsua135::binhsua135::binhsua135::binhsua135:
Nói chung chỉ share cơ bản chung chung thui và ít kinh nghiệm thui. Tự mày mò thì mói mong thành pro đc :binhsua168::binhsua168:
híc cùng nhau kiếm miếng cơm manh áo mà cậu làm gì ghê vậy nhĩ
người việt nam cả mà cậu

cám ơn chủ thớt vì đã bỏ ít thời gian lập topic để share exp cho mọi người , còn như mình thì chắc cũng k có time để làm việc này .

mà nói thật thì cái topic chỉ là thăm dò ,còn exp thì chẳng thấy chủ topic share , nói thẵng ra là nếu chủ topic share thì share ra lun đi , còn k thì thôi, chứ thăm dò làm cái zì !

cám ơn chủ thớt vì đã bỏ ít thời gian lập topic để share exp cho mọi người , còn như mình thì chắc cũng k có time để làm việc này .

mà nói thật thì cái topic chỉ là thăm dò ,còn exp thì chẳng thấy chủ topic share , nói thẵng ra là nếu chủ topic share thì share ra lun đi , còn k thì thôi, chứ thăm dò làm cái zì !
Very good..........................

Nếu mà chủ top pro kiếm dc 100$/days từ offer chắc ko rãnh rỗi làm cái top này đâu nhỉ? Muốn ăn thì lăn vô bếp, câu nói đơn giản nhưng lúc nào cũng đúng, mọi ng chứ chờ sẵn ko chịu tự tìm hiểu sao khá lên nổi.

Làm Offer thì k có kinh nghiệm gì đáng để share cả ,credit cao hay thấp là do admin , cậu làm nhiều ăn nhiều lằm ít ăn ít, off cậu làm dc hay k thì phải qua tay admin mới đến lượt cậu ,có off cậu làm dc mà admin bảo trược thì cũng như k .. thế hỏi thử cái zì là kinh nghiệm làm off dc lead cao ?

Nếu các cậu muốn kiếm dc 100$/ngày , thì kiếm dc site ngon , k pub , ko share , làm cho chính admin , off pay đúng giá , 1 ngày cày trên 10h thì còn có cơ hội .. chứ nói 100$ ngày còn xa xối quá ..

Có 1 cách dể nhất để kiếm 100$/ngày là làm admin .. thế thôi, các cậu nên học cách làm admin thay vì học cách làm off lead cao .. mình nói chơi đừng chém .. he he:binhsua146:

Làm Offer thì k có kinh nghiệm gì đáng để share cả ,credit cao hay thấp là do admin , cậu làm nhiều ăn nhiều lằm ít ăn ít, off cậu làm dc hay k thì phải qua tay admin mới đến lượt cậu ,có off cậu làm dc mà admin bảo trược thì cũng như k .. thế hỏi thử cái zì là kinh nghiệm làm off dc lead cao ?

Nếu các cậu muốn kiếm dc 100$/ngày , thì kiếm dc site ngon , k pub , ko share , làm cho chính admin , off pay đúng giá , 1 ngày cày trên 10h thì còn có cơ hội .. chứ nói 100$ ngày còn xa xối quá ..

Có 1 cách dể nhất để kiếm 100$/ngày là làm admin .. thế thôi, các cậu nên học cách làm admin thay vì học cách làm off lead cao .. mình nói chơi đừng chém .. he he:binhsua146:

.Kinh nghiệm chiến site US, cheat các dạng như firecash, gpt … (Phần này nên viết ko nhỉ )
.Cách nhận biết bị cheat credit
.Mẹo chat và tâm lí với sup, admin. Làm gì khi bị scam (Ko biết nên nói về phần này ko nữa :-j Các bro vào bàn luận phần này nhé :d)
.Kinh nghiệm tuyển mem,group tốt cho các sup, admin

Có ai để ý :)

úp lên đi bạn ơi suy nghĩ gì nữa vậy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,484
171,527
Latest member