Spotlight Không biết có nên tạo topic ntn ko, mọi người cho ý kiến nhé

Nên Hướng dẫn all về Offer ko ?

• Không - Share ra lộ hết mánh thì sao ?

Votes: 11 5.4%
  • Có - Chia sẻ mọi thứ cho mọi người

Votes: 142 70.3%
  • Có nhưng share các thứ căn bản thôi

Votes: 49 24.3%

• Total voters
    202
Status
Not open for further replies.

ttlnyth1812

Verified
Reactions
953
MR
0.000
Tính lập 1 topic về hướng dẫn toàn tập offer, cơ mà friend trong list yh và skype hơn 30% bẩu đừng lập :d
Thành ra tạo poll thăm dò xem ý kiến của pà k0n thế nào
Nếu nhiều người phản đối quá thì tạch vậy :-"

Còn đây là nội dung topic tính lập,các bác tham khảo nhé

Các video mình đã cố gắng nói hết mọi thứ cần thiết cho các bạn, trừ những thứ cơ bản quá sức (nên tự tìm hiểu thì có ích hơn), hoặc những exp đang có lợi cho group mình thì mình ko thể share đc ^^
Cho nên, hy vọng mọi comment trong đây sẽ để chỉ bàn luận, sửa lỗi (nếu có) về cách làm trong video của tớ, mong các bạn đừng vì chút cái fame mà nói thẳng ra hết mọi thứ nhé. Bác mod del thẳng tay hộ mình các comment ko phù hợp tính chất của topic nhé
Âu là để bảo vệ lợi ích của bạn cũng như ép buộc newbie “muốn ăn thì lăn vào bếp”. Chứ như newbie làm offer hiện giờ tớ thấy, làm theo kiểu vẹt là nhiều hoặc còn mơ hồ về hệ thống offer lắm chưa kể còn chưa rành sử dụng máy, lướt net, hay kết cấu 1 trang web …. (Thế nên những topic như “sao credit lại ntn dù đã làm theo hướng dẫn video rồi” các bạn đọc thấy mệt hơm :”>) Thậm chí tớ tham khảo 1 số video hướng dẫn của vài sup thì lúc làm, các cậu làm sai bước gì các cậu còn ko biết nữa, rồi cứ bảo con đó bị lỗi, close :d

Vậy nên topic này là để chia sẻ vì lợi ích chung của dân offer nói chung và làm giàu đẹp cái box offer nói riêng (vì hầu hết các hướng dẫn tổng hợp đc bookmark ở trên hết theo đc thời đại rồi :d)
Và theo thời gian, nếu hệ thống offer có gì đổi mới dẫn đến những cách làm mới, những exp mới thì mong các bro giúp mình fix cái post #1 này nhé

1. Sandboxie và Máy ảo (VMware)
    -So sánh
    -Cài đặt
  2. Cài soft và các công cụ hỗ trợ làm offer
    -Firefox và add-on
    -…
  3. HMA và Proxifier a.k.a VPN và sock
  4. Các trang lấy Info, Các loại mail, Bookmark Firefox
  5. Mạn đàm cơ bản về lí do credit ko đều
  6. Chung quy cách làm offer căn bản
  7. Kinh nghiệm làm các con Survey cho nhanh và lead cao (1p 1 em :d)
  8. Kinh nghiệm làm AcraMax (nhiều con cùng lúc)
  9. Kinh nghiệm làm các con Download . Lead của các con download
  10. Kinh nghiệm các con app facebook. Và fb galaxy legion
  11. Kinh nghiệm làm loại 5in5, memolinks, Survey Panel Group
  12. Kinh nghiệm làm các con Auto Insurance
  13. Kinh nghiệm làm các con SSN (Social Serial Number – Số An Sinh Xã Hội)
  14. Kinh nghiệm làm các con Submit Email (for newbie)
  15. Kinh nghiệm chiến site US, cheat các dạng như firecash, gpt … (Phần này nên viết ko nhỉ :-s)
  16. Cách nhận biết bị cheat credit
  17. Mẹo chat và tâm lí với sup, admin. Làm gì khi bị scam (Ko biết nên nói về phần này ko nữa :-j Các bro vào bàn luận phần này nhé :d)
  18. Kinh nghiệm tuyển mem,group tốt cho các sup, admin
  19. Làm nhiều profile Firefox với sock (Làm nhiều mail cùng lúc)
  20. Sử dụng Excel và NotePad++ để ...

[To be continued…]

Sau khi khảo sát => h` mình sẽ chỉ hướng dẫn những thứ cơ bản + 1 chút giải pháp cho ae thôi nhé :d Xem như làm 1 topic tổng hợp cho newbie và là nơi cho các bro thảo luận các vấn đề về hoàn thành offer. OK ?

Topic chính thức xem tại: http://mmo4me.com/showthread.php?40817-Tong-hop-cac-huong-dan-ve-Offer-Update-monthly-d

Last edited by a moderator:
Cần cần. Tớ đang cần hehe :binhsua168:

ka ka rất hay ủng hộ chủ thớt lập

Có lẽ nên lập hội, friendlist, share dần dần theo trình độ tránh làm hư miếng cơm

share đi cậu --- inbox càng tốt ^^

chà.....nếu bạn share thì sẽ là một kho tàng kiến thức......rất good cho 4rum và newbie:):)

Rất hay đó chut thớt, cố gắng phát huy.
Nhân tiện cho hỏi con 5in5 có cách nào lead 100% không, mình lead khá thấp tầm 20% nên buồn quá không làm.
Ah mấy con survey là mấy con trả lời câu hỏi ah, mấy con này làm lâu kinh, chủ thớt làm 1p thui ah.

Last edited by a moderator:
hay quá, có tài liệu về offer thế này thật hữu ích cho các mem, chủ hội cũng đỡ mất công sup nữa

1 phiếu lập topic :D

rat can nen post video len lun la good

tớ cần nhưng khuyên chủ thớt ko nên... lại câu nói cũ, share nhiều nó nát

vote nên share phần còn lại do tinh thần học hỏi của các bạn :binhsua146:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,761
170,851