• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Khóa học Edumall.vn chỉ 5k - VCB,TPB,VPbank,baokim,PM,thẻ cào

Status
Not open for further replies.

shopbino

Hero
Reactions
690
MR
0.002
bán các khóa kỹ năng của https://edumall.vn/ giá chỉ 5k/khóa
Mua 5 tặng 1 ; mua 10 tặng 5 ; mua 20 tặng tất cả các khóa mà mình có, khuyến mãi thêm vài tk học tiếng anh, tiếng nhật nữa:D
Các khóa học này đã được mình tải về google drive, với đầy đủ tài liệu, video như trên web
Thời hạn bảo hành 1 khóa học là 3 tháng
Mình chỉ nhận tiền qua baokim, PM và vcb,TPB,VPbank,thẻ cào mọi giao dịch đều tiến hành trong forum.
Do bận việc nên buổi tối mình mới trả lời inbox được

Hiện tại acessurl đã die, nên các bạn trước đây đã mua link online accessurl của mình thì inbox lại, để mình cung cấp link driver tải về. sẽ cố gắng hỗ trợ các bạn lâu nhất có thể ngoài thời gian bảo hành:rolleyes:

Danh sách các khóa học ĐANG CÓ VÀ SẼ CÓ, sẽ update cho các bạn chọn. trong thời gian chờ đợi, các bạn có thể inbox mình khóa nào cần mua.

ae không iu có thể bỏ qua topic này, đừng nói lời cay đắng:cool:

Bác có nhiều phết =)) không biết bác đã học hết chưa nhỉ =))

Bác có nhiều phết =)) không biết bác đã học hết chưa nhỉ =))
ai inbox mình cũng reply đầy đủ nhé, dù làm đc hay không

mình muốn mua mấy khóa học tiếng trung, bạn inbox cho mình nhé.

Bác có tất cả các khóa luôn hả

bán các khóa kỹ năng của https://edumall.vn/ giá chỉ 5k/khóa
Mua 5 tặng 1 ; mua 10 tặng 5 ; mua 20 tặng tất cả các khóa mà mình có, khuyến mãi thêm vài tk học tiếng anh, tiếng nhật nữa:D
Các khóa học này đã được mình tải về google drive, với đầy đủ tài liệu, video như trên web
Thời hạn bảo hành 1 khóa học là 3 tháng
Mình chỉ nhận tiền qua baokim, PM và vcb,TPB,VPbank,thẻ cào mọi giao dịch đều tiến hành trong forum.
Do bận việc nên buổi tối mình mới trả lời inbox được

Hiện tại acessurl đã die, nên các bạn trước đây đã mua link online accessurl của mình thì inbox lại, để mình cung cấp link driver tải về. sẽ cố gắng hỗ trợ các bạn lâu nhất có thể ngoài thời gian bảo hành:rolleyes:

Danh sách các khóa học ĐANG CÓ VÀ SẼ CÓ, sẽ update cho các bạn chọn. trong thời gian chờ đợi, các bạn có thể inbox mình khóa nào cần mua.

ae không iu có thể bỏ qua topic này, đừng nói lời cay đắng:cool:
inbox cái skype hoặc facebook lấy chục khóa nào

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,683
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week