Khiếu nại về dịch vụ tăng view Youtube của Holdyou

Status
Not open for further replies.
Bạn cứ yên tâm đi bạn captcha, đây là admin website tương đối lớn. Mình không làm trò mèo đó đâu.
Lớn quá cơ. Người ta chỉ thấy một điều là cái nick đó BÊNH VỰC CHO BẠN và NÓ VỪA MỚI ĐƯỢC LẬP HÔM NAY. Tôi còn sợ là tất cả những cái nick comment khen rồi xác nhận uy tín của bạn ở topic Dịch vụ của bạn ấy cũng đều là tự bạn lập nên để tự PR bản thân mình thôi.

Captcha chứ hok phải captra ông ơi, làm như mình pro lắm, topic này không phải để cãi lộn, mod vào xử lí rồi close giùm!
Mọi người đứng phán, để thớt phán, coi chừng bị ban, cheat adsense mà hok chịu nhận lấy hậu quả.
Mình dự bạn là họ hàng anh em bạn bè của chủ dịch vụ rồi. Bênh nhau đến thế thì mình cũng chịu.

Captcha chứ hok phải captra ông ơi, làm như mình pro lắm, topic này không phải để cãi lộn, mod vào xử lí rồi close giùm!
Mọi người đứng phán, để thớt phán, coi chừng bị ban, cheat adsense mà hok chịu nhận lấy hậu quả.
Phải rồi, tôi không am hiểu về những thứ đó, tôi biết bạn sành sỏi rồi, còn tôi không biết gì về mmo nên mới dễ bị người ta gạt, người ta đổ tội cho như vậy

Bạn mới là người cà sốc khi gọi người khác là nhãi con. Tôi từ đầu đến cuối nói chuyện rất tử tế, chưa có văng tục chửi bậy câu nào. Chính cái người mà bạn đang bênh vực ấy- cái người mà tôi tin tưởng sử dụng vụ ấy, mới là người cà sốc, ăn nói ngang ngược, làm như mình là người cao quí bận rộn lắm ấy. Đấy, coi khách hàng có ra gì đâu. Đúng như bạn Captra nói ở đầu topic.
google update thuật toán là đúng mà bạn. Google nó thay đổi liên tục nhằm đánh bật các spamer. Ở vụ này thì cả 2 bên đều có lỗi. 1 bên thì muốn cheat bên google một kẻ mà ai cũng biết là nó là kẻ mạnh nhất trên internet hiện giờ. Bên kia thì tự tin về sản phẩm của mình quá không nghĩ đến những sự việc bất ngờ, Tốt nhât là refund lại 30- 60% tiền tùy theo thỏa thuận

google update thuật toán là đúng mà bạn. Google nó thay đổi liên tục nhằm đánh bật các spamer. Ở vụ này thì cả 2 bên đều có lỗi. 1 bên thì muốn cheat bên google một kẻ mà ai cũng biết là nó là kẻ mạnh nhất trên internet hiện giờ. Bên kia thì tự tin về sản phẩm của mình quá không nghĩ đến những sự việc bất ngờ, Tốt nhât là refund lại 30- 60% tiền tùy theo thỏa thuận
Từ đầu đến cuối mình chưa hề có ý định hay là bảo rằng mình muốn cheat GA cả. Nếu từ đầu mình hỏi thì mà bạn ấy nói như ở bên trên bạn ấy nói ý, GA dễ bị ban lắm thế này thế nọ, mà không cam kết là view là an toàn rồi không đảm bảo GA có bị ban hay không ấy thì mình đã chẳng mua nữa rồi. Mới cả, bạn ấy biết GA dễ bị ban thì lúc đầu phải khuyên với mình kiểu như là " mình không chắc đâu. để an toàn thì bạn tắt quảng cáo đi, hoặc tắt GA đi" thế chẳng hạn thì đã chẳng làm sao rồi.

Hài thật traffic or sub từ mem của site effect mà quy là thủ thuật thì bạn dịch vụ đờ rồ vào giải thích cho mình về real traffic vs real sub đi :eek:

Cũng hài, nói mình là họ hàng anh em của holdyou, mình ở Cà Mau, không biết holdyou ở đâu nữa kìa, thớt bày ra đủ trò nhằm muốn kiếm lại tiền, thôi holdyou refund 1 phần nào đó cho thớt đi.
Không thiếu người thích tạo nick ảo để tự Pr hay tự bênh vực mình đâu. Làm GA và youtube của người ta bị ban, người ta khiếu nại thì chỉ toàn thấy phủi nhận trách nhiệm, quay lại đổ tội cho khách hàng, giờ thì lại kêu khách hàng bày đủ trò nhằm muốn kiếm lại tiền. Quá nực cười. Tôi cũng đến vái những người như bạn cả nón.

Cậu holdyou có đảm bảo acc GA của chủ thread sẽ an toàn không bị banned không?

Nếu có thì holdyou có lỗi ! Mình nghĩ chỉ nên đảm bảo về lượt traffic hay view cậu cung cấp thôi, chứ việc đảm bảo Acc GA ko bị banned là rất rủi ro.

Nếu có thì holdyou có lỗi ! Mình nghĩ chỉ nên đảm bảo về lượt traffic hay view cậu cung cấp thôi, chứ việc đảm bảo Acc GA ko bị banned là rất rủi ro.
Mod @animax1991 đọc log chat là thấy ngay mà. Mình thì cứ phải hỏi đi hỏi lại ( đoạn đầu của cuộc nói chuyện đó, chủ dịch vụ không up đoạn đấy lên ) còn chủ dịch vụ thì cứ khẳng định đi khẳng định lại là GA không bị ban. Lúc đó mình mới dám sử dụng dịch vụ của cậu ta.

Hình như bạn không biết gì về diễn đàn, nếu thớt tự PR cho mình thì những nick đó số post chỉ từ 1-10 làm gì mà có những cái comment hơn 100 post với lại tự pr check ip là biết ngay.
Ai đó đọc các comment của bạn thì cũng sẽ thấy 1 điều là từ đầu đến cuối bạn bênh vực cho chủ dịch vụ cứ như chủ dịch vụ tự bênh vực cho mình vậy. Những người ở bên trên mà nghiêng về chủ dịch vụ thì họ cũng chỉ đại khái nói nửa vời, không rõ ràng, nửa nói tốt cho chủ dịch vụ, nửa an ủi mình, chỉ có bạn là từ đầu đến cuối bênh vực cho chủ dịch vụ cứ như chủ dịch vụ tự bênh vực cho mình thôi. Không anh em họ hàng bạn bè quen biết thì chắc là cũng phải được cái lợi gì đó.Ai nhìn vào chả thấy vậy.

và cho hỏi chỗ nào nói thớt DÙNG THỦ THUẬT ĐỂ TĂNG SUB thế ? đọc cái logchat hình như k có mà nhỉ :-? mở dịch vụ mà cãi chày cãi cối :-ss

Chào mod,

Mình đâu có phủ nhận là không đảm bảo an toàn cho GA. Nhưng hãy đọc phần bằng chứng thư report của google do chính chủ thớt up. Nguyên nhân gây ra việc banned không phải do nguồn view mà nó đòi hỏi chứng minh nguồn view từ đâu mà có >>> nên đây không phải lỗi là do mình.

Nói có sách mách có chứng. Hãy nhìn vào bằng chứng và kết luận.

Ai đó đọc các comment của bạn thì cũng sẽ thấy 1 điều là từ đầu đến cuối bạn bênh vực cho chủ dịch vụ cứ như chủ dịch vụ tự bênh vực cho mình vậy. Những người ở bên trên mà nghiêng về chủ dịch vụ thì họ cũng chỉ đại khái nói nửa vời, không rõ ràng, nửa nói tốt cho chủ dịch vụ, nửa an ủi mình, chỉ có bạn là từ đầu đến cuối bênh vực cho chủ dịch vụ cứ như chủ dịch vụ tự bênh vực cho mình thôi. Không anh em họ hàng bạn bè quen biết thì chắc là cũng phải được cái lợi gì đó.Ai nhìn vào chả thấy vậy.
Từ đầu đến cuối bạn chỉ biết dường như với dự là , không nói được câu nào chắc chắn hết . Người ta thuận theo bạn thì không sao, ngược lại thì nói người ta là giả mạo, là quen biết...Không biết bạn năm nay bao nhiêu tuổi?

Cũng hài, nói mình là họ hàng anh em của holdyou, mình ở Cà Mau, không biết holdyou ở đâu nữa kìa, thớt bày ra đủ trò nhằm muốn kiếm lại tiền, thôi holdyou refund 1 phần nào đó cho thớt đi.
Cám ơn bạn đã ủng hộ mình, việc refund đối với mình hết sức đơn giản. Những anh em nào làm với mình rồi thì biết. Có hẹn delay vài ngày mà sát ngày cuối gần đủ rồi thì mình vẫn refund toàn bộ. Chỉ là mình bức xúc thái độ của bạn này, muốn tìm vấn đề ở đâu mà giải quyết mà lúc nào cũng như muốn tát nước vào mặt người ta không bằng.

nguồn view từ đâu mà có à ? thế nguồn view là do bạn cung cấp đấy bạn chứng minh hộ chủ thớt cái :|

đã từng chơi GA youtube, chủ thớt ngây thơ hoặc đơn giản là quá ngu.
đã đi mua view mà không tắt GA đi. lại còn bảo tin tưởng chất lượng view

đừng có đùa với các thuật toán của google.
những người chơi GA chân chính họ bị banned tài khoản cũng chỉ biết vậy mà thôi....

lại còn mấy bố cheat còn lắm mồm nữa:mad:

GA mà đã bị banned thì xác định luôn là kiếm acc khác ... Bọn google ko dễ gì mà lừa đc đâu, tốt nhất hãy để tự nhiên cho an toàn ... :)

nguồn view từ đâu mà có à ? thế nguồn view là do bạn cung cấp đấy bạn chứng minh hộ chủ thớt cái :|
Việc report là việc đưa ra bằng chứng để luận tội, nguồn view của mình mà có vấn đề thì video đó bị lock lâu rồi.

Hãy xem 1 video đã tăng của thớt: http://www.youtube.com/watch?v=m5D6VZpl7qw

Không những tăng sub mà còn tăng like nữa.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week

Most discussed of week