Khiếu nại về dịch vụ tăng view Youtube của Holdyou

Status
Not open for further replies.
Đây không phải đổ lỗi cho ai, một ngày mình tiếp bao nhiêu khách làm sao kiểm tra kênh của từng cái được. Quan trọng là mình cam kết chất lượng view đúng như yêu cầu bạn ah. Còn việc banned của GA thì xảy ra như cơm bữa, kể cả đang dùng bình thường nó vẫn banned . Quan trọng nhất là hãy nhìn vào thư của google, nó nói là chứng minh nguồn view sao tăng đột biến thế chứ không phải là view có vấn đề...
Lúc nào cũng luôn mồm Google update thuật toán này thuật toán nọ, vậy thứ nhất bạn đưa ra bằng chứng Google update thuật toán như bạn nói đi. Thứ 2 Google có update thuật toán hay không tôi không cần quan tâm. Cũng như thời tiết giở giời sâu bọ phát triển thế nào tôi không quan tâm, chỉ biết là bạn đã cam kết là GA của tôi không bị ban, cái cây của tôi không bị sâu bọ phá, thì đến khi bị thì bạn phải chịu trách nhiệm chứ còn gì nữa. " Còn việc banned của GA thì xảy ra như cơm bữa, kể cả đang dùng bình thường nó vẫn banned". Thế sao lúc đầu tôi hỏi thì bạn không nói như vậy đi, thì có phải tôi đã không mua của bạn nữa và cũng chẳng xảy ra chuyện như ngày hôm nay.

Lúc nào cũng luôn mồm Google update thuật toán này thuật toán nọ, vậy thứ nhất bạn đưa ra bằng chứng Google update thuật toán như bạn nói đi. Thứ 2 Google có update thuật toán hay không tôi không cần quan tâm. Cũng như thời tiết giở giời sâu bọ phát triển thế nào tôi không quan tâm, chỉ biết là bạn đã cam kết là GA của tôi không bị ban, cái cây của tôi không bị sâu bọ phá, thì đến khi bị thì bạn phải chịu trách nhiệm chứ còn gì nữa. " Còn việc banned của GA thì xảy ra như cơm bữa, kể cả đang dùng bình thường nó vẫn banned". Thế sao lúc đầu tôi hỏi thì bạn không nói như vậy đi, thì có phải tôi đã không mua của bạn nữa và cũng chẳng xảy ra chuyện như ngày hôm nay.
Mấy thằng chủ dịch vụ này thì cạch mặt nó ra đi, làm dịch vụ mà k tìm hiểu rõ ràng về cách TOS của site này kia để tư vấn cho khách hàng thì đừng nên làm liều rồi khi xảy ra sự cố đổ thừa này kia...lên fiverr mà xem các thằng làm dịch vụ views youtube có thằng nào k khuyến nghị disable GA trước khi buy không :-\

Mấy thằng chủ dịch vụ này thì cạch mặt nó ra đi, làm dịch vụ mà k tìm hiểu rõ ràng về cách TOS của site này kia để tư vấn cho khách hàng thì đừng nên làm liều rồi khi xảy ra sự cố đổ thừa này kia...lên fiverr mà xem các thằng làm dịch vụ views youtube có thằng nào k khuyến nghị disable GA trước khi buy không :-\
đừng nói như mình cái gì cũng biết. Thằng nào là thằng lúc nào cũng phải bảo gỡ đi ? ông làm cái này được bao lần rồi? Chỗ nào tôi cũng có dịch vụ cả,rate thì khỏi nói . Hiện tại view vẫn chạy với số lượng rất lớn, cả một công ty còn đang đặt hàng tôi,ở ngoài không biết gì thì đừng phát biểu.

Sự kiện lớn của google như vậy bạn còn không biết nữa thì nói chuyện gì. Vào site chủ của google người ta còn nhìn thấy sự khác biệt nữa là. Tôi đã nói ở trên rồi, không đưa ra bằng chứng thì đừng kết tội lung tung.

Đọc lại cái này đi:

" Thứ 2, hãy nhìn vào bức thư của google. Nó muốn hỏi bạn chứng minh nguồn view từ đâu mà có? Chứ không nói là nguồn view có vấn đề hay chất lượng xấu. Cân nhắc kỹ lại cái này nhé. "

Đọc song cái log chat mình thấy chủ thớt chẳng có lỗi gì cả. Tin tưởng sử dụng dịch vụ mà lại bị bane. Người cung cấp dịch vụ lại cãi chày cãi cối không chịu nhận mà cứ đổ linh tinh nhằm chốn chánh.

Sự kiện lớn của google như vậy bạn còn không biết nữa thì nói chuyện gì. Vào site chủ của google người ta còn nhìn thấy sự khác biệt nữa là. Tôi đã nói ở trên rồi, không đưa ra bằng chứng thì đừng kết tội lung tung.

Đọc lại cái này đi:

" Thứ 2, hãy nhìn vào bức thư của google. Nó muốn hỏi bạn chứng minh nguồn view từ đâu mà có? Chứ không nói là nguồn view có vấn đề hay chất lượng xấu. Cân nhắc kỹ lại cái này nhé. "
vâng do đâu mà có :D. Do đâu mà nó lại hỏi thế :p:p

Đọc song cái log chat mình thấy chủ thớt chẳng có lỗi gì cả. Tin tưởng sử dụng dịch vụ mà lại bị bane. Người cung cấp dịch vụ lại cãi chày cãi cối không chịu nhận mà cứ đổ linh tinh nhằm chốn chánh.
Bạn cho con đi 1 nhà trẻ tốt rồi về nó chửi mình thì tất cả trách nhiệm cô giáo phải nhận ah?

Bạn cho con đi 1 nhà trẻ tốt rồi về nó chửi mình thì tất cả trách nhiệm cô giáo phải nhận ah?
Đúng đấy bạn ạ. Bạn giả vờ hiểu hay giả vờ không hiểu. Bạn mở dịch vụ, lấy tiền khách hàng. Xảy ra chuyện bạn chơi ngay câu tại khách. Vậy thì ai giám chơi với bạn. Mai kia cứ ai bị bane thì lại 1 câu" tại mày tao *** biết " tao chỉ mở dịch vụ, nhận tiền tăng view xong rồi thì kệ mẹ mày, còn mấy lời tao hứa là để khách tin tưởng thôi :D
ví dụ thôi nhé

khi mở dịch vụ thì khách xảy ra chuyện gì trước hết là phải xin lỗi trước rồi tìm nguyên nhân sau. Cái kiểu lịch sự với khách hàng mà cũng không có rồi lên đây mà phản biện ( 1 chút bực tức góp ý )

Nói chung bây giờ thật ảo nó đầy trên mạng chat cũng như đinh đóng cột của bạn Holdyou

Có buôn thì phải có bán nhưng trong kinh doanh là vậy đó kenjiuriko ??? nó nổ banh nhà lầu và làm người ta tin tưởng mà mua vào .Cuối cùng người thiệt là cũng khách hàng thôi

Nói chung Kinh Doanh đừng nghe ai mà hãy tự chính mình ngượng dậy đi nhé

nhận của ng ta rồi đảm bảo này nọ xong bị banned lại đổ lỗi GA dễ ban @@
đã đảm bảo là GA k làm sao thì chủ thớt mới làm .. còn cậu k chắc chắn sao từ đầu k nói chủ thớt disable GA đi ?

Đúng đấy bạn ạ. Bạn giả vờ hiểu hay giả vờ không hiểu. Bạn mở dịch vụ, lấy tiền khách hàng. Xảy ra chuyện bạn chơi ngay câu tại khách. Vậy thì ai giám chơi với bạn. Mai kia cứ ai bị bane thì lại 1 câu" tại mày tao *** biết " tao chỉ mở dịch vụ, nhận tiền tăng view xong rồi thì kệ mẹ mày, còn mấy lời tao hứa là để khách tin tưởng thôi :D
ví dụ thôi nhé
Bạn đứng nói kiểu đó mất hết quan điểm,từ đầu đến cuối không có câu nào tôi vô lễ với khách cả. Tôi hợp tác vs khách tìm ra nguyên nhân rồi xin lỗi sau nếu đó là lỗi của tôi.

nhận của ng ta rồi đảm bảo này nọ xong bị banned lại đổ lỗi GA dễ ban @@
đã đảm bảo là GA k làm sao thì chủ thớt mới làm .. còn cậu k chắc chắn sao từ đầu k nói chủ thớt disable GA đi ?
Bạn ơi một ngày mình tiếp rất nhiều khách vì mình có rất nhiều dịch vụ. Nên không thể xem xét từng video và nhắc từng người một được. Mình chỉ cam kết chất lượng view như đã nói, làm từ trước giờ không có bị sao cả. Hãy xem lại thư của google có từ nào nói đến view của mình bị sao không ? Do kênh đó được tăng sub từ trước rồi, lượng view đang rất thấp giờ lại tăng vọt lên nên nó lock và hỏi nguồn view từ đâu có chứ không phải do chất lượng view.

Anh em chơi GA vào nói cho 1 câu cái.

chờ tin nhé parter với GA và youtube nó khổ thế đấy ?????? dân Châu Á mà scam còn nhiều hơn bọn tây

chờ tin nhé parter với GA và youtube nó khổ thế đấy ?????? dân Châu Á mà scam còn nhiều hơn bọn tây
Scam?Chưa đọc hết topic thì đừng vào phán nhé

o_O làm dịch cụ đúng kiểu vô trách nhiệm. Bạn kinh doanh bao lâu mà ko bik dc khả băng ban GA. Đáng lẽ phải tư vấn trước cho KH. Đằng này hết đổ thứa GG đến đổ thừa GA của khách. Câu đầu tiên dáng lẽ bạn cần nói là : Xin lỗi vì ko cảnh báo việc dis GA chứ ko phải vòng vo vậy đâu.

Minh lam voi Ngoc rat nhieu minh biet. Tat ca deu ok chan co gi phai ban cai ca. order va refund hoan toan khach quan. Những lời như trên mình chưa gặp trường hợp đấy bao giờ :)

o_O làm dịch cụ đúng kiểu vô trách nhiệm. Bạn kinh doanh bao lâu mà ko bik dc khả băng ban GA. Đáng lẽ phải tư vấn trước cho KH. Đằng này hết đổ thứa GG đến đổ thừa GA của khách. Câu đầu tiên dáng lẽ bạn cần nói là : Xin lỗi vì ko cảnh báo việc dis GA chứ ko phải vòng vo vậy đâu.
Mình làm cả năm nay rồi, không đổ thừa cho cái gì hết. Vì vẫn để đó tăng từ trước đến giờ không sao,không phải dis cái gì đi cả. Sự bất thường đến từ chính kênh đó sẵn có ,giờ tăng đột biến lên thì nó lock lại hỏi thăm, cái này thì mình không check trước được vì có rất nhiều hàng mỗi ngày. Chỉ có thể cam kết chất lượng view đúng như yêu cầu. Hãy xem report của google và quy trách nhiệm chứ đừng chỉ quy lỗi cho cô giáo khi con mình hư.

Minh lam voi Ngoc rat nhieu minh biet. Tat ca deu ok chan co gi phai ban cai ca. order va refund hoan toan khach quan. Những lời như trên mình chưa gặp trường hợp đấy bao giờ :)
Nhìn cái thông tin của cái nick này " join: today" tức là mới đăng ký hôm nay. :v :v :v Dự là bạn Holdyou có sở thích xài nhiều nick.

Đọc lại cái này đi:

Thứ nhất, tôi cần bạn đưa ra bằng chứng chứ không phải cứ vòng vo như thế.Ok?. Thứ hai, Tôi không phải là dân MMO, không phải dân Công Nghệ Thông Tin, tôi không cần quan tâm đến google nó thay đổi cái gì đi cả, tôi sử dụng dịch vụ của bạn thì tôi chỉ biết là tôi thanh toán tiền dịch vụ cho bạn, còn mọi thứ khác, mọi cam kết về dịch vụ là bạn chịu trách nhiệm thế thôi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week

Most discussed of week