Khiếu nại về dịch vụ tăng view Youtube của Holdyou

Status
Not open for further replies.
vụ này mãi chưa xong ah , mod đâu nhỉ vào phán đi nào để 2 ng đôi co thế đc gì trời

Mình không bênh vực ai cả

Có điều đã từng làm việc với bạn Ngọc (holdyou)

Tất cả những thanh toán của bạn đều rất đảm bảo, bạn này nói được làm được

Với ai mình ko biết, với mình thì bạn Ngọc uy tín, mình chẳng phải bênh vực gì cho bạn Ngọc cả

Minh lam voi Ngoc rat nhieu minh biet. Tat ca deu ok chan co gi phai ban cai ca. order va refund hoan toan khach quan. Những lời như trên mình chưa gặp trường hợp đấy bao giờ :)
adspeed123 Member

đề nghị mod vào check IP bạn này

Nếu dùng view để chạy adsense cho yotube thì bị ban 100%,mình biết cách tằng nay,tất nhiên thì dịch vụ lúc nào cũng phải nói tôt rồi,
GA chơi nhiều rủi ro,ai biết trước đc,nếu không hold you đã giàu rồi :D ,lỗi ở cả 2,thớt thông báo thế để mọi người biết mà tranh thôi

em ngu nhưng đọc xong cũng thấy lỗi của người bán:
nó nói là chứng minh nguồn view sao tăng đột biến thế chứ không phải là view có vấn đề...
vậy chẳng lẽ nó nói tài khoản bị khóa vì dùng cheat view hả anh ( nó biết mình xài cheat rồi thì mới nói thế để làm khó chứ )
sao anh không giúp thớt chứng minh nguồn view =))

Thứ nhất, tôi cần bạn đưa ra bằng chứng chứ không phải cứ vòng vo như thế.Ok?. Thứ hai, Tôi không phải là dân MMO, không phải dân Công Nghệ Thông Tin, tôi không cần quan tâm đến google nó thay đổi cái gì đi cả, tôi sử dụng dịch vụ của bạn thì tôi chỉ biết là tôi thanh toán tiền dịch vụ cho bạn, còn mọi thứ khác, mọi cam kết về dịch vụ là bạn chịu trách nhiệm thế thôi.

Bạn buồn cười nhỉ. Bạn là người đi report thì bạn mới là người cần phải đưa ra bằng chứng (và bạn cũng chả đưa ra được cái bằng chứng nào thuyết phục cả ). Còn tôi giải thích cặn kẽ bạn không hiểu thì bạn lại nói là vòng vo ?

Trong lúc chat tôi đã giải thích rất kỹ và khuyên bạn nên tìm hiểu kỹ hơn để làm việc được tốt hơn. Rồi bạn vẫn cú đấm ăn xôi với lý lẽ :" Không biết ,bạn phải chịu trách nhiệm tất cả " :|

Chốt lại thế này cho xong nhé. Có lẽ bạn hiểu hơi sai . Tôi cam kết video không bị banned và thực chất là giờ nó vẫn live ( 1 ý ) chứ không phải cứ giao cho tôi làm nếu làm sao là lỗi của tôi hết.

Thứ 2, bạn có hỏi tôi là có an toàn với ga không? Tôi nói là có . Tất nhiên vì từ trước đến giờ mình làm-không phải là ngắn-không có khiếu nại gì về vấn đề này cả.

Việc bạn bị banned tài khoản ga thì nó do những nguyên nhân sau đây.

- Không cần trong ngành cũng nhận thấy rõ sự bất thường, còn bình thường anh em chơi ga cũng quá rõ. Ga rất khó tính,tài khoản bình thường nó cũng banned chứ đừng nói là có hoạt động bất thường( cái thuật toán mới update tôi cũng chưa cần nói đến ). Và chính bạn cũng thừa nhận là dùng thủ thuật bên ngoài để tăng sub.

- Đọc thư cũng đủ hiểu là google nó đòi bạn chứng minh nguồn view từ đâu mà có ? Chứ không nói là view có vấn đề gì. Vì nó thấy sự tăng đột biến. Sự bất thường mọi người có thể thấy rõ ở đây, kênh của bạn.

http://www.youtube.com/user/MasterAOE2402?feature=watch

Cuối cùng thì tôi xin cam đoan chất lượng view tôi làm việc đúng với cam kết,không làm được thì dừng chứ không cố gây mất uy tín. Hãy nhìn lại bằng chứng là thư của google đưa ra để quyết định chứ đừng dùng cảm tính. Bạn không đưa ra được bằng chứng xác đáng nào thêm thì xin không đôi co ,tốn tài nguyên của forum, thời gian của đôi bên và mọi người.

Thanks

adspeed123 Member

đề nghị mod vào check IP bạn này
Bạn cứ yên tâm đi bạn captcha, đây là admin website tương đối lớn. Mình không làm trò mèo đó đâu.

Mình không bênh vực ai cả

Có điều đã từng làm việc với bạn Ngọc (holdyou)

Tất cả những thanh toán của bạn đều rất đảm bảo, bạn này nói được làm được

Với ai mình ko biết, với mình thì bạn Ngọc uy tín, mình chẳng phải bênh vực gì cho bạn Ngọc cả
Cái comment này của bạn chẳng liên quan gì đến cái topic của tôi. Uy tín với bạn nhưng không uy tín với tôi. Ok?. Nói thật với bạn là lúc khi mà tôi nhận được view, trước khi nhận được mail ban của GA thì tôi cũng cảm thấy rất hài lòng với dịch vụ của chủ dịch vụ vì thứ nhất là bạn ấy không lừa đảo ( ngoài mua thẻ điện thoại thì tôi ít khi mua bán hay là sử dụng dịch qua mạng kiểu như này nên khi thanh toán cho chủ dịch vụ xong tôi cũng rất lo là bị lừa đảo ). Và thứ hai là chủ dịch vụ đã hoàn thành vượt mức với số view tôi mua, thế nên lúc mới nhận view xong thì tôi hoàn toàn không có ác cảm gì với chủ dịch vụ cả, và còn định sẽ mua tiếp. Và đáng lẽ sẽ không có topic hôm nay nếu như 1 là GA của tôi không bị làm sao, và 2 là chủ dịch vụ không nhưng phủi tay phủ nhận trách nhiệm, mà còn ngang nhiên vừa ăn cướp vừa la làng, quay lại đổ tội hết lên đầu khách hàng như vậy.

Bạn cứ yên tâm đi bạn captcha, đây là admin website tương đối lớn. Mình không làm trò mèo đó đâu.

sao cứ thấy ngày reg nghĩ người khác là newbie vậy nói mà thấy bực. chắc thấy thằng nào reg năm 2000 thì kêu nó bằng thạc sĩ hả

Cái comment này của bạn chẳng liên quan gì đến cái topic của tôi. Uy tín với bạn nhưng không uy tín với tôi. Ok?. Nói thật với bạn là lúc khi mà tôi nhận được view, trước khi nhận được mail ban của GA thì tôi cũng cảm thấy rất hài lòng với dịch vụ của chủ dịch vụ vì thứ nhất là bạn ấy không lừa đảo ( ngoài mua thẻ điện thoại thì tôi ít khi mua bán hay là sử dụng dịch qua mạng kiểu như này nên khi thanh toán cho chủ dịch vụ xong tôi cũng rất lo là bị lừa đảo ). Và thứ hai là chủ dịch vụ đã hoàn thành vượt mức với số view tôi mua, thế nên lúc mới nhận view xong thì tôi hoàn toàn không có ác cảm gì với chủ dịch vụ cả, và còn định sẽ mua tiếp. Và đáng lẽ sẽ không có topic hôm nay nếu như 1 là GA của tôi không bị làm sao, và 2 là chủ dịch vụ không nhưng phủi tay phủ nhận trách nhiệm, mà còn ngang nhiên vừa ăn cướp vừa la làng, quay lại đổ tội hết lên đầu khách hàng như vậy.

thì mình có bênh vực ai đâu, mình cũng thông cảm với cậu mà, nếu là mình chắc mình cũng có cảm giác thế, tóm lại mình ko bênh vực ai hết

Chủ dịch vụ cũng uy tín lắm mà, nhưng nên buy gói like facebook là tốt nhất, không nên view youtube.
Vì sao lại không nên mua view youtube mong bạn nói thẳng giúp mình.thanks

Bạn buồn cười nhỉ. Bạn là người đi report thì bạn mới là người cần phải đưa ra bằng chứng (và bạn cũng chả đưa ra được cái bằng chứng nào thuyết phục cả ). Còn tôi giải thích cặn kẽ bạn không hiểu thì bạn lại nói là vòng vo ?

Trong lúc chat tôi đã giải thích rất kỹ và khuyên bạn nên tìm hiểu kỹ hơn để làm việc được tốt hơn. Rồi bạn vẫn cú đấm ăn xôi với lý lẽ :" Không biết ,bạn phải chịu trách nhiệm tất cả " :|

Chốt lại thế này cho xong nhé. Có lẽ bạn hiểu hơi sai . Tôi cam kết video không bị banned và thực chất là giờ nó vẫn live ( 1 ý ) chứ không phải cứ giao cho tôi làm nếu làm sao là lỗi của tôi hết.

Thứ 2, bạn có hỏi tôi là có an toàn với ga không? Tôi nói là có . Tất nhiên vì từ trước đến giờ mình làm-không phải là ngắn-không có khiếu nại gì về vấn đề này cả.

Việc bạn bị banned tài khoản ga thì nó do những nguyên nhân sau đây.

- Không cần trong ngành cũng nhận thấy rõ sự bất thường, còn bình thường anh em chơi ga cũng quá rõ. Ga rất khó tính,tài khoản bình thường nó cũng banned chứ đừng nói là có hoạt động bất thường( cái thuật toán mới update tôi cũng chưa cần nói đến ). Và chính bạn cũng thừa nhận là dùng thủ thuật bên ngoài để tăng sub.
- Đọc thư cũng đủ hiểu là google nó đòi bạn chứng minh nguồn view từ đâu mà có ? Chứ không nói là view có vấn đề gì. Vì nó thấy sự tăng đột biến. Sự bất thường mọi người có thể thấy rõ ở đây, kênh của bạn.

http://www.youtube.com/user/MasterAOE2402?feature=watch

Cuối cùng thì tôi xin cam đoan chất lượng view tôi làm việc đúng với cam kết,không làm được thì dừng chứ không cố gây mất uy tín. Hãy nhìn lại bằng chứng là thư của google đưa ra để quyết định chứ đừng dùng cảm tính. Bạn không đưa ra được bằng chứng xác đáng nào thêm thì xin không đôi co ,tốn tài nguyên của forum, thời gian của đôi bên và mọi người.

Thanks

"Và chính bạn cũng thừa nhận là dùng thủ thuật bên ngoài để tăng sub. " Này bạn bịa đâu ra cái chuyện tôi thừa nhận là dùng thủ thuật bên ngoài để tăng sub vậy. Bạn quá đáng nó vừa vừa thôi nhớ. Càng lúc tôi càng thấy được cái sự vô trách nhiệm và sảo trá của bạn. Dùng mọi cách để trốn tránh trách nhiệm và đổ tội lên đầu người khác. Nếu lúc đầu không phải vì bạn có cái dòng màu đỏ " Bảo hiểm 2.000.000 " thì tôi đã không bao giờ tin tưởng bạn như vậy. Forum có thành viên như bạn chỉ làm xấu mặt với các người khác mà thôi.

"Và chính bạn cũng thừa nhận là dùng thủ thuật bên ngoài để tăng sub. " Này bạn bịa đâu ra cái chuyện tôi thừa nhận là dùng thủ thuật bên ngoài để tăng sub vậy. Bạn quá đáng nó vừa vừa thôi nhớ. Càng lúc tôi càng thấy được cái sự vô trách nhiệm và sảo trá của bạn. Dùng mọi cách để trốn tránh trách nhiệm và đổ tội lên đầu người khác. Nếu lúc đầu không phải vì bạn có cái dòng màu đỏ " Bảo hiểm 2.000.000 " thì tôi đã không bao giờ tin tưởng bạn như vậy. Forum có thành viên như bạn chỉ làm xấu mặt với các người khác mà thôi.

Ai xảo trá, đọc lại đi.

Vâng, vì cái oai của bạn vs bạn của bạn mà bạn đã trả giá = cần câu cơm của bạn. Chơi GA dại gì mà cheat, rule đầu tiền GA là hãy chơi fairplay , chẳng lẽ bạn quên rùi ư. Nghe phong phanh những ai làm cho GA đề có IQ >120.

Last edited:
cách ăn nói trên diễn đàn của bạn rất cà sốc, tui nói thật, tui mà là mod tui cũng không đứng về phía bạn, không biết bạn là nhãi con phương nào tới đây.
Bạn mới là người cà sốc khi gọi người khác là nhãi con. Tôi từ đầu đến cuối nói chuyện rất tử tế, chưa có văng tục chửi bậy câu nào. Chính cái người mà bạn đang bênh vực ấy- cái người mà tôi tin tưởng sử dụng vụ ấy, mới là người cà sốc, ăn nói ngang ngược, làm như mình là người cao quí bận rộn lắm ấy. Đấy, coi khách hàng có ra gì đâu. Đúng như bạn Captra nói ở đầu topic.

tự nhiên 1 2 ngày view tăng gấp chục lần bình thường bị nó hỏi thăm là phải rồi :|

Mình đã nói hết những gì cần nói. Mời mod vào phân xử. Thanks

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,012
Latest member
goldbullionshops

Most viewed of week