Khẩn cấp ... Tài khoản mmo4vn của tui bị hack !! Anh em cẩn thận

Status
Not open for further replies.
Hjx không biết thằng *** nào hack nick. Ban nick này đi mod không khéo nhiều ng bị scam . Mod tra IP chiều này coi có trùng vs IP mình login bây h không hjx, đm bức xúc quá, nick ít lên tụi hack nó sờ mó đm ức quá

- - - Updated - - -

Mới có ng add YH mới biết bạn, lúc đầu tưởng nó nói xạo ai ngờ
Bạn có làm hay không thì trời mới biết được!

Baned chi sớm. Để cho thớt đền bù thiệt hại cho nạn nhân thế nào đã. Theo "luật pháp" mà lúc sớm thớt nhảy vào "chém" trong topic letam thì "tài khoản của ai mà để ng khác lấy đi lừa đảo thì cũng sẽ phải chịu trách nhiệm" đó mà! :binhsua90:

Hjx không biết thằng *** nào hack nick. Ban nick này đi mod không khéo nhiều ng bị scam . Mod tra IP chiều này coi có trùng vs IP mình login bây h không hjx, đm bức xúc quá, nick ít lên tụi hack nó sờ mó đm ức quá

- - - Updated - - -

dùng vps hay HMA,nói chung fakeip,ai biết được :binhsua123:

không cần xạo đâu ,mình có người nhà ở vcb đây,giao dich với nó có stk mà,hỏi rồi sẽ biết thôy,dù không phải stk của nó.NGUYEN THI VAN HA..thì cũng fa3i là người wen của nó..không dễ ăn đâu

nhớ không nhầm lần trước có người định kiện rinny rồi đó,vgroupbosskiet có khi làm phát tương tự

- - - Updated - - -

Check ip giải quyết được gì đâu, cậu xem bồi thường được cho nạn nhận thì bồi thường.

topic thông báo trùng lúc với topic report ;;)
có mùi rồi đây :)

nick cậu thì cậu pải tự có trách nhiệm với nó thôi. Bây jo cậu có nói trời mọi ngừ cũng ko tin đâu!! cố gắng tìm cái bằng chứng mà up lên đúng ngừ đúng việc thì mức án được giảm nhẹ tý@@@

Nếu bạn là người bị hack thật thì xin chia buồn với bạn,nhưng đáng lẽ bạn phải report sớm hơn để không có người nào bị hại
Mình cũng từng bị hack nhưng đã report sớm nên ko có chuyện gì

Không phải nói là bị hack rùi phủi đít đâu bạn à ? Không phải band nick rùi là thôi đâu , theo mình nghĩ còn nhiều chuyện xảy ra lắm .

Sắp có trò hay rồi đó bạn à ? Mình nghĩ lúc chiều scam cũng lớn rùi , có khả năng là 2K$ , hờ hờ . Chúc ra đi thanh thản .

Mình thì không có giao dịch buồn bán với bạn , nhưng đó chỉ là khuyên vậy thôi . he2

Cái ông report pm nick YH của mình chửi , mình mới biết vào report , vl thật trời ơi đụ massssaaaaaaaaa

Cái ông report pm nick YH của mình chửi , mình mới biết vào report , vl thật trời ơi đụ massssaaaaaaaaa
giao dịch với nick YH tên scammer mà sao biết YH của cậu mà chửi nhỉ

hhack gì mà 1 lúc vừa nick chat vừa nick mmo thế...láo toét.

oài những vụ như thế này thì chịu :|

mới vào chơi mà thấy scam nhiều quá ... sợ thật ... :binhsua94:

Mới đọc sơ vài topic liên quan thấy đếch thể tin cái thằng thớt này được. Scam thì nhận đi xem anh em nó xử còn bày đặt lên đây la bị hack.

Cái đấy có trời mới biết đmmmmmmmmmmm , gd tùm lum j vs nick thằng scammer rồi add nick mình vô chửi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,838
170,906
Latest member
noithatthietkean

Most viewed of week

Most discussed of week