• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Khẩn cấp ... Tài khoản mmo4vn của tui bị hack !! Anh em cẩn thận

Status
Not open for further replies.
Reactions
2,869
MR
0.067
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Hjx không biết thằng *** nào hack nick. Ban nick này đi mod không khéo nhiều ng bị scam . Mod tra IP chiều này coi có trùng vs IP mình login bây h không hjx, đm bức xúc quá, nick ít lên tụi hack nó sờ mó đm ức quá

- - - Updated - - -

Mới có ng add YH mới biết bạn, lúc đầu tưởng nó nói xạo ai ngờ
Bạn có làm hay không thì trời mới biết được!

Reactions
86
MR
0.000
Baned chi sớm. Để cho thớt đền bù thiệt hại cho nạn nhân thế nào đã. Theo "luật pháp" mà lúc sớm thớt nhảy vào "chém" trong topic letam thì "tài khoản của ai mà để ng khác lấy đi lừa đảo thì cũng sẽ phải chịu trách nhiệm" đó mà! :binhsua90:

cuonga3k

Banned
Reactions
493
MR
0.000
Hjx không biết thằng *** nào hack nick. Ban nick này đi mod không khéo nhiều ng bị scam . Mod tra IP chiều này coi có trùng vs IP mình login bây h không hjx, đm bức xúc quá, nick ít lên tụi hack nó sờ mó đm ức quá

- - - Updated - - -

dùng vps hay HMA,nói chung fakeip,ai biết được :binhsua123:

navy

Banned
Reactions
13
MR
0.000
không cần xạo đâu ,mình có người nhà ở vcb đây,giao dich với nó có stk mà,hỏi rồi sẽ biết thôy,dù không phải stk của nó.NGUYEN THI VAN HA..thì cũng fa3i là người wen của nó..không dễ ăn đâu

VietSu

Hero
Verified
Reactions
1,259
MR
0.133

- - - Updated - - -

Check ip giải quyết được gì đâu, cậu xem bồi thường được cho nạn nhận thì bồi thường.

skydart2010

Senior
Reactions
755
MR
0.013
nick cậu thì cậu pải tự có trách nhiệm với nó thôi. Bây jo cậu có nói trời mọi ngừ cũng ko tin đâu!! cố gắng tìm cái bằng chứng mà up lên đúng ngừ đúng việc thì mức án được giảm nhẹ tý@@@

Reactions
59
MR
0.000
Nếu bạn là người bị hack thật thì xin chia buồn với bạn,nhưng đáng lẽ bạn phải report sớm hơn để không có người nào bị hại
Mình cũng từng bị hack nhưng đã report sớm nên ko có chuyện gì

phaihandoi

Junior
Reactions
55
MR
0.002
Không phải nói là bị hack rùi phủi đít đâu bạn à ? Không phải band nick rùi là thôi đâu , theo mình nghĩ còn nhiều chuyện xảy ra lắm .

Sắp có trò hay rồi đó bạn à ? Mình nghĩ lúc chiều scam cũng lớn rùi , có khả năng là 2K$ , hờ hờ . Chúc ra đi thanh thản .

Mình thì không có giao dịch buồn bán với bạn , nhưng đó chỉ là khuyên vậy thôi . he2

hieudaica86

Banned
Reactions
104
MR
0.000
Cái ông report pm nick YH của mình chửi , mình mới biết vào report , vl thật trời ơi đụ massssaaaaaaaaa

hitle92

Senior
Reactions
264
MR
0.075
oài những vụ như thế này thì chịu :|

crazyman59

Senior
Reactions
247
MR
0.002
Mới đọc sơ vài topic liên quan thấy đếch thể tin cái thằng thớt này được. Scam thì nhận đi xem anh em nó xử còn bày đặt lên đây la bị hack.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,807
176,249
Latest member
thienvc7000

Most viewed of week

Most discussed of week