[Kết thúc]Giải bài cuối cùng vụ scam taditimem12...

Status
Not open for further replies.

taditimem12

Banned
Reactions
1,007
MR
0.000
Mình pek trong forum này cũng có rất nhiều bạn tốt (kể cả người scam)..Tôi mới chát vs bạn ấy...và bạn ấy đã cho mình 1 bài học rất sâu sắc...

Vì vụ BB mà đã gây ra mình mất đi nhiều thứ....và cũng được nhiều thứ....Những người nào mình sẽ nhớ mãi...và quay lưng với mình ntn...Giờ mình đã pek..

Và đã hiểu...

đây là những bằng chứng cuối cùng....để chứng minh mình..Cầu mong bạn scam trả lại số tiền của người bị hại...và trả lại cho sự trong sạch của mình..

cảm ơn bạn nhiều..

đệt ****** mày. mày coi cả forum này trẻ con cho mày lừa à, pub cái log chat ko có ngày tháng vô nghĩa đó làm gì. Bằng chứng mày là scam đã có đủ cả. Biết điều thì lậy các bố rồi chỉ ra nơi ở của thằng rinny6789 để nhận sự khoan hồng của forum ko mày sống ko yên đâu. Con cho'

Log chát không có thời gian thì ai bik nói khi nào, chụp lại trong nhật ký đi, mà đang nói chuyện vs ai thế ! :binhsua76:

log chat làm đệch gì nhỉ... các bằng chứng khác quá rõ rồi... muốn có log chat với ai mà chả được... bài giải quá nhảm... xứng đáng 0 điểm... :binhsua140:

tự chat 1 mình ấy mà, clone nick ảo giả bộ đặt cái tên đó :binhsua48:

bằng chứng vạch mặt nó đầy đủ 100% rồi đếu cãi đc nữa vào tự fake 2 cái chat với nhau rồi post nhảm lên.
Ai có info thằng này ở NHA TRANG gửi lên cho mình , có người xử lý nó rồi

Tự clone nick để chat hả
Thà rằng cứ thú nhận đi còn đc xem xét, đằng này...

Nick yahoo: nguyenhunglong89 đã trả lại acc payza cho mình rồi

Lúc đầu trong tk có 189$ , refund về acc kia được 33.6$, còn lại trong acc là 156$

Nhờ bác hoicanhbaozeek mở dispute, bây giờ tài khoản bị -21$, còn số tiền 156$ không thấy đâu.

Pro nào biết vào giải thích giúp với, mình tính fund vào 21$ cho hết âm tiền

HACKER NHỜ MÌNH POST LOG CHAT LÊN

Last edited by a moderator:
Nick yahoo: nguyenhunglong89 đã trả lại acc payza cho mình rồi

Lúc đầu trong tk có 189$ , refund về acc kia được 33.6$, còn lại trong acc là 156$

Nhờ bác hoicanhbaozeek mở dispute, bây giờ tài khoản bị -21$, còn số tiền 156$ không thấy đâu.

Pro nào biết vào giải thích giúp với, mình tính fund vào 21$ cho hết âm tiền

View attachment 19428

HACKER NHỜ MÌNH POST LOG CHAT LÊN

View attachment 19430View attachment 19431View attachment 19432View attachment 19433View attachment 19429

haha làm đếu có hacked nào trả lại tài khoản và tiền chứ =)) thằng *** này scam bị lộ, giờ muốn cứu vãn tình thế nên trả lại cho cậu thôi =))

Dù gì mình cũng đã refund được tiền, chờ cậu canhbaohoizeek send $177 cho mình là kết thúc vụ này được rồi.

Fake kém quá 1 điểm về chỗ :binhsua72:

phải có thằng bị chém thì mấy thằng scam khác mới biết sợ là gì :binhsua75:

thế là xong, acc ko bi mất, coi như ko phài scam. chỉ là hiểu lầm, thôi hay tha thứ cho người quay lại. Bác hãy đổi nick khác mà làm lại cuộc đời, dù vết thương đã lành, nhưng vết sẹo vẫn còn đó.

Đã nhận được refund đầy đủ từ bác canhbaohoizeek

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,615
170,724
Latest member
Kingoffuck
Back