Cheat Traffic KẾT QUẢ MỘT NGÀY LÀM VIỆC

Đúng là bạn không hiểu gì về tiếp thị liên kết dang CPA, bạn biết civi Việt Nam không ?giống như vậy đó, bạn , nghĩa là yoonla là trung gian cho yahoo và getresponse mình đi giới thiệu là đi bán sản phẩm kỷ thuật số là hosting, tên miền và dịch vụ email maketing qua link liên kết của yoonla. Hiểu chưa mấy ông nội, chứ nâng vip rồi ngồi đó thì lấy tiền đâu nó trả hả mấy thánh.

Thứ nhất bạn ko có tư cách nói mình biết hay ko biết về CPA, thứ 2 chỉ có những thằng ngu mới tham gia cái mạng thế này, nộp tiền vào làm gì ? để đc đi tiếp thị các sản phẩm kỹ thuật số ? hay nộp tiền vào làm gì ?
Tiếp thị các sản phẩm kỹ thuật số thì sao ko qua clickbank,JVZoo, hay CJ? hay mấy site kia nó bé, nó nhỏ ko bằng cái thằng yoonla phải nộp tiền mới tiếp thị đc. Còn cái post của bạn 2$ proof gì đó toàn đi lừa người đăng ký chứ tiếp thị mẹ gì. Bạn thì tiếp thị đc cái gì ngoài việc dụ người ta đăng ký vào ? Nguồn thu chính của bạn ở site này không phải lừa người ta vào đăng ký thì mình xin quỳ gối đập đầu với bạn.

Trước đây bạn còn post bài kiếm 30$/1 ngày = cách đóng tiền vào site này. Mình đã cảnh báo mọi người đừng ảo tưởng, nộp vào tí tiền mà đòi đc 30$ 1 ngày, có óc là biết vấn đề ngay. Tóm lại cứ càng nhiều người tham gia vô nộp tiền vào thì ngày nó scam càng gần. Lúc đó bạn ở phương trời nào rồi :eek:

Đúng là bạn không hiểu gì về tiếp thị liên kết dang CPA, bạn biết civi Việt Nam không ?giống như vậy đó, bạn , nghĩa là yoonla là trung gian cho yahoo và getresponse mình đi giới thiệu là đi bán sản phẩm kỷ thuật số là hosting, tên miền và dịch vụ email maketing qua link liên kết của yoonla. Hiểu chưa mấy ông nội, chứ nâng vip rồi ngồi đó thì lấy tiền đâu nó trả hả mấy thánh.
vâng, gọi là bán hàng đa cấp, phải nộp tiền rồi đi bán hàng. Rất nhiều website đang cung cấp mặt hàng đa dạng và không phải đóng 1 đồng nào. Còn bạn kiếm được tiền từ người đăng ký chứ bán hàng quái gì.

vẫn cái kịch bản dụ dỗ tuyển ref đa cấp sau đó log clone vào nâng bi
hình như mình từng gặp kịch bản này bên box forex rồi, cách hành văn cũng có vẻ giống :cool:

Mấy ông nội cái BEEP. Đây là 4rum ae cùng nhau thảo luận kiếm tiền, ko phải chỗ để ông lừa đảo gà.

Nếu đã là CPA , CPI thì ko phải nộp bất kì cái khoản phí nào để đi bán hàng cả, và có cả trăm site uy tín gấp mấy lần cái yoonla này. Người ta cho mình đi bán hàng free mà còn chưa ăn thua, đằng này phải nộp tiền trước cho nó rồi nó mới cho đi bán hàng hộ cho nó, nghe có giống THIEN NGỌC MINH UY ko ?

Mấy cái proof kia là tiền lừa gà deposit vào chứ tiếp thị sản phẩm cái gì

vâng, gọi là bán hàng đa cấp, phải nộp tiền rồi đi bán hàng. Rất nhiều website đang cung cấp mặt hàng đa dạng và không phải đóng 1 đồng nào. Còn bạn kiếm được tiền từ người đăng ký chứ bán hàng quái gì.
nạp vào thì dễ làm ra tiền còn đi bán hàng bình thưởng hả có khi cả đời chưa có đồng nào

Mấy ông nội cái BEEP. Đây là 4rum ae cùng nhau thảo luận kiếm tiền, ko phải chỗ để ông lừa đảo gà.

Nếu đã là CPA , CPI thì ko phải nộp bất kì cái khoản phí nào để đi bán hàng cả, và có cả trăm site uy tín gấp mấy lần cái yoonla này. Người ta cho mình đi bán hàng free mà còn chưa ăn thua, đằng này phải nộp tiền trước cho nó rồi nó mới cho đi bán hàng hộ cho nó, nghe có giống THIEN NGỌC MINH UY ko ?
Mấy trang bán hàng bình thường bạn giới thiệu thành viên đăng kí vào web có được tiền không? trang này trả 2$ chi 1 người đăng kí, hơn là chỗ đó, bạn có thể bảo anh em đăng kí 1 chút là xong thì bạn đã có 2$ rồi nhé, nhà bạn 10 người là 20$ nhé.

nhưng đó là bạn phải bán được hàng mới có tiền, còn đây thì người ta chỉ cần đăng kí vào trang web thì bạn đã có 2$ mà.

Thứ nhất bạn ko có tư cách nói mình biết hay ko biết về CPA, thứ 2 chỉ có những thằng ngu mới tham gia cái mạng thế này, nộp tiền vào làm gì ? để đc đi tiếp thị các sản phẩm kỹ thuật số ? hay nộp tiền vào làm gì ?
Tiếp thị các sản phẩm kỹ thuật số thì sao ko qua clickbank,JVZoo, hay CJ? hay mấy site kia nó bé, nó nhỏ ko bằng cái thằng yoonla phải nộp tiền mới tiếp thị đc. Còn cái post của bạn 2$ proof gì đó toàn đi lừa người đăng ký chứ tiếp thị mẹ gì. Bạn thì tiếp thị đc cái gì ngoài việc dụ người ta đăng ký vào ? Nguồn thu chính của bạn ở site này không phải lừa người ta vào đăng ký thì mình xin quỳ gối đập đầu với bạn.

Người ta đăng kí miễn phí thì lấy phần mềm của yoonla và email marketing trong getresponse để bán hàng trên mạng, còn nếu nâng cấp VIP thì lấy link kiếm tiền chứ có sao đâu.

Last edited:
Ko có thằng ngu nào đi nộp tiền rồi để đc làm affiliate, óc chó mà nộp tiền vào 1 site ất ơ, còn tôi chỉ nói lên sự thật để tránh cho mấy ông mới vào forum ko biết tham gia mất tiền thiệt hại kinh tế
- Vấn đề mấu chốt ở đây là tại sao làm affiliate lại cần nộp tiền vào để làm cái khỉ gì
- Chủ cái bài viết này kiếm thu nhập chỉ từ việc lừa người tham gia vào site chứ có giới thiệu bán sản phẩm gì đâu
- 2 cái trên tôi nói sai cái nào ko nhỉ
Forum sinh ra để thảo luận, ở bài viết của tôi chỉ ra vấn đề của cái site kia tránh cho mọi người bị lừa đảo nào có dậy đời ai. Động vào quyền lợi lừa đảo của ông thì kệ ông thôi, ai cấm tôi viết bài hợp lệ đâu

Last edited:
sáng ngày 15/8

dù ai nói ngã nói nghiêng gì mặc kệ họ, bạn nào tin thì làm, khong thì thôi, nhưng mình muống nói rằng: cơ hội vụt mất thì uổng lắm đó

dep tiền vào mới tiếp thị dc....wtf
vậy mà cũng có kêu là TT liên kết cho dc
hình thức affilialte marketing mình chưa thấy thằng site nào bảo dep tiền vào mới cho dc đi tiếp thị cả, bạn chỉ có bỏ tiền ra thuê domain, hosting, mua các công cụ SEO, thuê viết bài, thuê traffic, chạy ads...chứ không phải là đi spam để ngta đăng ký theo link ref của bác, bác dc tiền còn những ng khác thì sao.
nếu như kiêu này thì mấy site như clickbank, JVzoo...chết từ đời nào rùi bác thớt ak
mình ko mún gây war, nhưng bác thớt xem lại khái niệm đi nhé

dep tiền vào mới tiếp thị dc....wtf
vậy mà cũng có kêu là TT liên kết cho dc
hình thức affilialte marketing mình chưa thấy thằng site nào bảo dep tiền vào mới cho dc đi tiếp thị cả, bạn chỉ có bỏ tiền ra thuê domain, hosting, mua các công cụ SEO, thuê viết bài, thuê traffic, chạy ads...chứ không phải là đi spam để ngta đăng ký theo link ref của bác, bác dc tiền còn những ng khác thì sao.
nếu như kiêu này thì mấy site như clickbank, JVzoo...chết từ đời nào rùi bác thớt ak
mình ko mún gây war, nhưng bác thớt xem lại khái niệm đi nhé
bạn hiểu sai rồi, không phải dep tiền vào mà bỏ tiền ra mua hosting và phần mêm email marketing để phục vụ cho mình, hiện tại mình dùng phần mềm này để gửi mail hàng loạt, còn hosting cũng để làm web cho mình, nghĩa là mình là người mua hàng thì phải bỏ tiền ra thôi, có điều muống lấy link liên kết thì phải mua hàng thôi.

Mấu chốt: thằng Yoonla là AFF và nó đang bán hàng cho yahoo hosting, domain,.. nhiều sp bên trong nữa

- Giờ nếu bạn nào bán dc dịch vụ hộ nó, nó chia %.
- Nếu theo gói VIP đã khuyến mại là 50$ và người giới thiệu dc 2$ thì thằng này ăn quá gập mồm
- Còn việc làm site, quảng cáo, làm aff, thì các Newmem ở đây chưa đủ tuổi. Nếu đủ trình đã có nhiều kênh khác kiếm hơn nhiều và sẽ như thằng Yoonla kia. (làm aff, tuyển mem bán hàng hộ,...vân vân...)

Túm lại: nó ăn chia thế kia thì các bạn không nên giới thiệu ANH CHỊ EM Việt Nam nghèo khổ vào làm gì. Chỉ làm giàu cho thằng Yoonla mà thôi. Ông giới thiệu chẳng dc bao nhiêu ở đây cả, quá ít, ko đáng so với 1 người VN bỏ tiền ra mua sản phẩm.

Mình rất mong chủ thớt nên tìm thằng khác có lợi cho AE việt nam mà chơi.

Chấm hết.

Mỗi người một chiến tuyến ai cũng có lý do của mình nói tiếp chỉ xảy ra tranh cãi

MMO cũng như 1 xã hội thu nhỏ bỏ công sức ra làm thì được trả lương
Không làm mà vẫn có tiền thì chỉ gửi ngân hàng rút lãi hoặc cho vay
Tiền ngay tay mình đôi lúc còn bị giật huống hồ gì trên mạng
Không nên đầu tư tiền vào một lĩnh vực mình chẳng biết gì và cầu may đủ sống

Mỗi người một chiến tuyến ai cũng có lý do của mình nói tiếp chỉ xảy ra tranh cãi

MMO cũng như 1 xã hội thu nhỏ bỏ công sức ra làm thì được trả lương
Không làm mà vẫn có tiền thì chỉ gửi ngân hàng rút lãi hoặc cho vay
Tiền ngay tay mình đôi lúc còn bị giật huống hồ gì trên mạng
Không nên đầu tư tiền vào một lĩnh vực mình chẳng biết gì và cầu may đủ sống
Bạn nói chí lí, mình đồng ý với bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,633
170,735
Latest member