kết luận vụ captchaguru và nhóm bankphat

captchavnkolo

Banned
Reactions
38
MR
0.000
Việc admin ban nhóm của bankphat là đúng, nhưng trước khi việc bị ban group thì admin đã thanh toán đầy đủ ngày 16/7/2012 vì vậy
Yêu cầu: bankphat phải thanh toán cho tất cả mem đến ngày 16/07/2012 , còn qua ngày đó thì do bị ban cả group nên cậu ko phải thanh toán nữa. Tất cả mem nào làm cho bankphat chưa đc pay thì yêu cầu thanh toán đến ngày 16/07/2012. Qua ngày đó thì các bạn chịu chung kết quả là banned ko 1 đồng nào với bankphat
Việc bankphat bỏ tiền túi pay sau ngày 17/07/2012 là bạn ấy chịu lỗ là đúng nên ko nói bạn ấy scam, vụ việc này có lẽ bạn bankphat bị lỗ 1 khoản nhưng bạn vẫn phải thanh toán cho mem có lương trước 16/07/2012 vì lúc đó admin đã pay đủ

Đôi lời với hoangnam,bankphat,kiemthe: việc group bị ban các cậu có trách nhiệm phải giải thích và giải quyết thỏa đáng chứ ko phải là nói vài câu vô trách nhiệm rồi mặc ai nghĩ gì thì nghĩ
Các cậu có đc ăn học đầy đủ ko vậy, tôi bỏ thời gian là vì muốn giúp các cậu đòi tiền và tháo ban nhưng admin có proof nên tôi nc rất đàng hoàng vậy mà các cậu lại thốt ra nhưng câu của dân vô học bọn đầu đường xó chợ, tôi chẳng phá ai và cũng chẳng giúp ai tôi làm việc theo proof.
Nếu các cậu đúng thì cứ bình tĩnh giải quyết chứ đừng sửng cồ ăn nói mất dạy như dân vô học sẽ làm mọi người ghét hơn đấy

Kết luận: nhóm captchaguru ko scam nhưng do bị ban nên tất cả ID làm sau ngày 16/07/2012 ko đc thanh toán, còn mem nào làm đc trước ngày 16/7/2012 chưa đc thanh toán hãy pm nhóm capchaguru để đc thanh toán

(admin captchaguru rất khó trong viêc ko làm việc đều đặn và xài phần mềm bên thứ 3 nên ai làm captchaguru thì nên suy nghĩ kĩ kẻo dính nợ)

kjemthe150920

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
em rất nhẹ nhàng nhé, thì lúc đầu bác 1 mực khẳng định bankphat scam, giờ được thế này là ok rồi, dù sao cũng tk bác và sr nếu có lời nào ko phải :binhsua07:

Em nhiệt tình giải thích nhưng không ít người tát nước theo mưa, không tham gia guru mà cũng hô hào ghê thật, lỗi không nhỏ là do bác không tìm hiểu kĩ đấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,815
176,259
Latest member
anhnhienxanh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week