kết bạn mmo :D

kenyzyz173

Senior
Reactions
256
MR
0.234
như title các bác cựu mmo thì tha e chắc nhìu topic ntn nên đừng chém e quá :D
tình hình là em thjck xiền
muốn kiếm nhìu xiền mà lực thì k cóa tự lức gánh sinh chắc ae mmo ai cũng thjck tiền cả nên muons gl học hỏi tí
thêm b thêm vui mà
e kiếm đc tầm 3tr tiền mmo cũng hay cũng thjck mà càng ngày càng khó muốn thêm b để rảnh ol chém gió tí
ngồi 1 mình giữa đêm google đủ kiểu bùn bùn ...........

loichoi0123

Junior
Reactions
39
MR
0.000
tâm trạng giống như chủ pic nhưng mà mmo thì chẳng bit cái gì nên tháng hầu như ko có xu nào. Online và ngồi nhìn màn hình thế thôi :D

ure1me2

Banned
Reactions
191
MR
0.000
ko đi ra ngoài thì sẽ ôm màn hình mà hun cả ngày đêm,lấy âm nhạc làm bạn,lấy máy tính làm người yêu,lấy giấc ngủ làm chỗ dựa mỗi khi mệt=>ko có xu nào dính túi=>à quên mới sắm được 2 cái bát,may quá:oops:

ko đi ra ngoài thì sẽ ôm màn hình mà hun cả ngày đêm,lấy âm nhạc làm bạn,lấy máy tính làm người yêu,lấy giấc ngủ làm chỗ dựa mỗi khi mệt=>ko có xu nào dính túi=>à quên mới sắm được 2 cái bát,may quá:oops:
bac làm cap đc mà trình đọ tiếng a có
ra xiền đc mà e chả có gì đây

skyfall4x

Pre-verified
Reactions
85
MR
0.069
Chat with me via Skype
:( Cùng cảm giác với OP. Suốt ngày ôm máy tính mà nó chả ra được đồng nào cả.
Đọc các bài viết hướng dẫn MMO thì như nước đổ đầu vịt, chả hiểu cái gì cả.

mmopro1102

Hero
Reactions
528
MR
0.014
Thực ra tiền cũng không khó kiếm lắm đâu, những cao thủ MMO tiền kiếm cực kỳ dễ. Chỉ là người ta dấu nghề, không cho bạn biết. Nhưng cũng không trách người ta được, vì nếu người ta chia sẻ ra thì có nhiều người lại ganh tỵ và phá đám nồi cơm của họ.
http://mmo4me.com/threads/vi-sao-minh-khong-cong-bo-thu-nhap-cho-cac-ban.183446/

Thực ra tiền cũng không khó kiếm lắm đâu, những cao thủ MMO tiền kiếm cực kỳ dễ. Chỉ là người ta dấu nghề, không cho bạn biết. Nhưng cũng không trách người ta được, vì nếu người ta chia sẻ ra thì có nhiều người lại ganh tỵ và phá đám nồi cơm của họ.
http://mmo4me.com/threads/vi-sao-minh-khong-cong-bo-thu-nhap-cho-cac-ban.183446/
e là newbie..nhưng e thấy bác này nói rất đúng....ủng hộ bác...:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,798
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week