New Kênh youtube cách đây 4 tháng chả làm chi hết mà sao view nhiều nhĩ

Reactions
980
MR
0.000
- Mấy cái video này mình up cách đây 4 tháng với mục địch là post lên FB cho vui thôi , nghĩ cũng chả có tiền mấy vì video ít lượt view , không biêt sao , 4 tháng nay tự nhiên lượt view nhiều vãi mà toàn view viêt nên tiền chả bao nhiêu , giờ quay vô coi bất ngờ thật

- Không biết có nên làm tiếp rồi để đó vài tháng sau vô lai ko ta :v
- Mình ko seo siết gì hết nhé vì lúc đầu mục đich là up lên fb cho vui thôi chứ ko có ý là kiếm tiền , cơ mà lượt view nhiều vậy chứ có 18$ thôi , view việt không

cái này mà us thì ối tiền đấy , vn thì chắc ít hơn ^^
View us chắc bị report rồi bác à . view việt mà cũng ít tiền

Thấy vậy đó post vu vơ lại nhiều view chứ bắt tay vào làm thì lại hỏng bét ếu có view :D (cái này liên quan đến tâm cmn sinh lý^^)

nếu lượng Subs nhiều thì nên làm tiếp, những video khi pub ra thì không cần Seo nhiều mà vẫn có views, mà toàn views chất nên lên top rất dễ

Thấy vậy đó post vu vơ lại nhiều view chứ bắt tay vào làm thì lại hỏng bét ếu có view :D (cái này liên quan đến tâm cmn sinh lý^^)
Òi chắc thế mà view việt thì bựa lắm bác

nếu lượng Subs nhiều thì nên làm tiếp, những video khi pub ra thì không cần Seo nhiều mà vẫn có views, mà toàn views chất nên lên top rất dễ
Video vui đồ thôi chứ ko có gì chất cả bác post vu vơ thôi

Á ĐÙ . NGOn vậy bạn. Thường thì như thế. khoảng tháng thứ 2 view bắt đầu mới lên. Và cứ thế lên và lên theo cấp số nhân. 4 tháng thì bá đạo rồi.Nếu sống dc 4 tháng thì quá ngon. Congratulation @!

View việt thì 10k views có được 2-5$. Nói chung là nên phát triển thêm. Biết đâu lại GIÀU

View việt thì 10k views có được 2-5$. Nói chung là nên phát triển thêm. Biết đâu lại GIÀU
Ko tới đâu bác e được có 19$ thôi bèo lắm

chất ở đây có nghĩa là lượt view do người thật xem (nếu kênh của bạn có nhiều Subs)
Củ mình chỉ có 300 sub thôi mà người thật ko đó bác e không hề làm seo gì hết ớ

khuyên thớt us hay traffic nước ngoài thì phát triển , vn thì bỏ để đấy add net kiếm ít ! :rolleyes:

khuyên thớt us hay traffic nước ngoài thì phát triển , vn thì bỏ để đấy add net kiếm ít ! :rolleyes:
Ời thì add nét kiếm ít thôi chứ vn ăn bèo nhèo

Mới vô quiz coi lại thì có 1 tháng 12$ , 1 tháng 13$ , tháng ny thì lên 20$ , không biết còn tăng ko nhĩ

Announcements

Forum statistics

Threads
418,683
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back