Matrix JSS ReStart : Tối đa 40% số Position bị Convert!!!

Status
Not open for further replies.
gần đến restart rùi,trông chờ từng ngày,tiền để trong ví riết nó mốc hết.

giờ dep đi là đc rùi :| từ ngày 7-4 dep đâu có bị restart đâu mà chờ với đợi làm gì :|

New member can chỉ giáo

JSS Restart zậy các Posi nó convert nó có bù lại khoản tiền nào cho mình không?

JSS Restart zậy các Posi nó convert nó có bù lại khoản tiền nào cho mình không?

10% giá trị cậu ah :)

và được điền vào matrix?

tối đa 40% số vị trí sẽ bị chuyển vào ma trận. Và site sẽ bù lại 10% giá trị số position bị chuyển. Số tiền này được cộng vào balance :)

---------- Post added at 07:12 PM ---------- Previous post was at 07:09 PM ----------

Assumption #1: The "Basic Conversion Percentage" (BCP) is 50%, meaning that half your JSS-Tripler positions will be converted into cash and JSS positions, valued at $20 each. (In practice an "Applied Conversion Percentage" (ACP) will be applied to your specific account. Your ACP may be higher or lower than the BCP, depending on your JSS-Tripler profits.)

Assumption #2: For your positions to be converted the "Cash Amount Due" (CAD) is the amount you would still have to earn before these positions mature. The tables assume that your CAD is 75% (half of 150%) of your "total 2% earnings." (In practice your CAD may be higher or lower than 75%, depending on how much you've earned so far.)

Assumption #3: You receive 10% of your CAD in cash credited to your JSS account. (You can withdraw this cash or use it to buy more positions.)

Assumption #4: The rest of your CAD is converted into JSS positions at a rate of $20 per position. (Any remainder is added to your cash.)

Assumption #5: The longterm earnings from your JSS positions will be $60 each.

Nói chung là dc 10%. Mình cũng chưa rõ là nó bù cho mình 10% của 15$ (1 vị trí sẽ kiếm dc 15$ sau 81 ngày) hay là 10% của 10$ (giá 1 vị trí là 10$). :D

:binhsua15: Cầu mong bị ít convert ít ít thôi, không bik em nó còn thọ lâu dài không cho anh em đỡ vất vả nhỉ, mà fee sau rs không bik có giảm ko, 8% cao quá!

:binhsua15: Cầu mong bị ít convert ít ít thôi, không bik em nó còn thọ lâu dài không cho anh em đỡ vất vả nhỉ, mà fee sau rs không bik có giảm ko, 8% cao quá!

mọi người chuyển qua rút ở paygate khác. LR nó bị ế là fee giảm thôi cậu :)

:binhsua15: AlertPay - 8%
Liberty Reserve - 8%
Perfect Money - 8%
SolidTrust Pay - 4%
Không lẽ rút STP về làm cảnh hay sao!

JSS bữa nay rút bao lâu tiền về vậy mấy bác !!!

Thằng JSS này cũng đểu ghê. Cho ta 10$, giờ lấy lại. Vậy thà đừng cho. :binhsua12:

lãi đc 5$ mà. vậy là ngon rồi.
convert xong bù lại dc có 10% vãi jss

Thằng JSS này cũng đểu ghê. Cho ta 10$, giờ lấy lại. Vậy thà đừng cho. :binhsua12:

Sao lại đừng cho, cái 10 $ này nó cho để sinh lãi, sau nó thu lại 10$ nhưng mình vẫn còn cái position đó, sống thêm được mấy chục ngày nữa thu lãi 5$.

5$ + 1 Position Pending là tốt rồi. Lại còn đòi nó cho 15$ ah. Được voi đòi hai bà trưng :|

---------- Post added at 05:58 PM ---------- Previous post was at 05:55 PM ----------

JSS bữa nay rút bao lâu tiền về vậy mấy bác !!!

Vẫn khoảng tầm 20 tiếng là về ấy mà :)

Nó cho mỗi người 5 $, 100 000 người thì nó cũng mệt rồi. Còn đòi hỏi nữa chứ ....

được voi còn đòi hai bà trưng...k biết sao:binhsua08:

Có còn hơn không cậu,lãi 5$ wa' ngon rùi.:D

:binhsua04: Em nó cứ sống thọ dài dài là anh em vui rồi!

đang chờ ngày restart, không bít mất mấy ngày nữa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,706
Latest member
tinyzonetvlive
Back
Top Bottom