Matrix JSS ReStart : Tối đa 40% số Position bị Convert!!!

Status
Not open for further replies.
và mình cũng có thể tái đầu tư chứ bạn?

Tất nhiên rồi, đủ 10$ thì tái đầu tư, mua pos mới thôi.

---------- Post added at 10:19 PM ---------- Previous post was at 10:16 PM ----------

thế nào là small thế nào là big @@ ! mình 78 POS là small hay big huhu ! ít % thui jss ơi

78 là loại dở dở, không thuộc small cũng không phải big :binhsua01: ( theo mình nghĩ thì đó là small thôi, khai niệm này là tương đối thôi mà.)

zậy chính thức là rs ngày 24, hay là rs từ bây h và 8 ngày sau là xong?

"Accounts not in profit will not be affected"

Trong này nó có đề cập thêm là những acc nào mà vẫn chưa đạt lợi nhuấn sẽ ko bị ảnh hưởng.ACc mình mới đầu tư 23/3 nếu tính đến ngày restart thì chỉ mới đạt 60% vốn.Ko biết có đúng ko? :-s

đầu 6xxxxx chắc phải 11h mới chia lãi :binhsua08:

:binhsua04: Anh hieu cho em hỏi là po mua sau ngày 7/4 là ko bị ảnh hưởng pk anh!

Comment

Mình có 300po thì bị reset nhiêu %

:binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04:

"Accounts not in profit will not be affected"

Trong này nó có đề cập thêm là những acc nào mà vẫn chưa đạt lợi nhuấn sẽ ko bị ảnh hưởng.ACc mình mới đầu tư 23/3 nếu tính đến ngày restart thì chỉ mới đạt 60% vốn.Ko biết có đúng ko? :-s

Chào bạn, ý của họ ở đây được hiểu là những tk không có position nào , hoặc những tài khoản fund tiền vào blance nhưng chưa mua position , lợi nhuận ở đây họ định nghĩa là dù chỉ có 1 ngày chia lãi thì tk đó cũng là có lợi nhuận rồi . 2 lần Restart trước, đặc biệt lần Restart thứ 2 diễn ra quá bất ngờ, khiến nhà đầu tư rất tức giận, một số nhà đầu tư chưa hiểu rõ đã coi họ như kẻ cướp vậy, nên lần Restart thứ 3 này , họ đưa thông tin cũng như quảng bá trước để nhà đầu tư chuẩn bị tâm lý cũng là bình thường, không đáng lo ngại :)

Tất cả các pos của mình đều mua tưước ngày 7/4 liệu có ra đi hết không các bạn?

khổ quá nói nhiều Admin của JSS nó nói là trong số những pos mua trước 7/4 nếu chưa đem lại lợi nhuận sẽ ko bị ảnh hưởng + tối đa số pos bị chuyển đổi ko quá 40%

Nó ghi rõ ràng là maximum là 40% bị chuyển rồi đó bạn, bạn đọc cho kĩ. nếu acc của bạn thuộc loại small thì ít % hơn nữa.

khổ quá nói nhiều Admin của JSS nó nói là trong số những pos mua trước 7/4 nếu chưa đem lại lợi nhuận sẽ ko bị ảnh hưởng + tối đa số pos bị chuyển đổi ko quá 40%
Cho mình hỏi thêm chút nhé!
Pos đã đem lại lợi nhuận ở đây là pos đã mang lại > 10$ hay sao bạn?

Vừa bị dính vụ ADC. nản! có 10 post jss đầu tư trước 7/4 còn 50 ngày chưa được rút lần nào không biết có sao không nhỉ các bác?!

Vừa bị dính vụ ADC. nản! có 10 post jss đầu tư trước 7/4 còn 50 ngày chưa được rút lần nào không biết có sao không nhỉ các bác?!

khoảng dưới 4pos của bác bị pending đến khi nào nâng cấp tài khoản. tưởng ADC sống lại rồi chứ

khoảng dưới 4pos của bác bị pending đến khi nào nâng cấp tài khoản. tưởng ADC sống lại rồi chứ
Nó đang le lới bỗng dưng vụt tắt rồi :binhsua16:

40% là may òy ^^ mong nó random vào mấy pos sắp hết hạn kủa mình :-"

:binhsua15: Mua sau 7/4 không bị ảnh hưởng nên ae cứ yên tâm mà chiến, đều đợi rs xong rồi đầu tư như lời bác hiếu nói cho nó chắc hé hé!

2012-04-16 00:00:01 173600-6920308 Return of JSS-TRipler PIF Money
$ -10.00

em bị trừ mất 10$ ko biết phải nó lấy lại 10$ bonus ko,
bác nào giải thích giùm em với

gần đến restart rùi,trông chờ từng ngày,tiền để trong ví riết nó mốc hết.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,490
Latest member
Mmo247h

Most viewed of week

Most viewed of week