Matrix JSS ReStart : Tối đa 40% số Position bị Convert!!!

Status
Not open for further replies.
đang chờ ngày restart, không bít mất mấy ngày nữa

có lẽ là ngày mai tiến hành chăng :). Mong là nó sống đến cuối năm để đổi đời con xe máy của mềnh :))

ráng chờ đi anh em.:D

dep từ bây giờ thì PO đó cg ko bị ảnh hưởng bởi RS mà? Nó đã mail đàng hoàng rồi, tớ vẫn tái dep hàng ngày chậm 1 day là thiệt đó... @@

dep từ bây giờ thì PO đó cg ko bị ảnh hưởng bởi RS mà? Nó đã mail đàng hoàng rồi, tớ vẫn tái dep hàng ngày chậm 1 day là thiệt đó... @@

Sợ dep thêm nó thành big account thì tỷ lệ bị convert sẽ nhiều hơn nên cứ đợi sau restart thôi ;).

thấy chym lấp ló đầu bờ
hễ nghe retart dựng cờ mà lennnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn yeahhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh:binhsua04:

tại sao không nhờ đại gia JSS mmo1991 lập cái event dự đoán thời gian restart nhỉ ? :binhsua06:

Nó rs làm gì vậy nhỉ?40% pos covert là sao,ai trả lời mình với,qua đợt nó rs mình định đầu tư thằng này

Có phải ông này là cái ông lúc trước lên diễn đàn khóc lóc vì SCAM k vậy.
Ta là con mồi Empar của mi. Giờ vẫn tiền mất tật mang vì Empar. Mi muốn chọc ta khóc thêm lần nữa a? :binhsua10:

Nó rs làm gì vậy nhỉ?40% pos covert là sao,ai trả lời mình với,qua đợt nó rs mình định đầu tư thằng này

-Admin sẽ cho một phần các JSS-Tripler position của bạn hết hạn trước thời gian 75 ngày và chuyển vào chương trình JSS của bạn (ma trận).
-Tỷ lệ chuyển đổi chung là 50%.Có một số cá nhân sẽ bị chuyển đổi cao hơn tùy thuộc vào mức độ thu nhập mà anh ta đã có.Thu nhập nhiều sẽ bị chuyển đổi nhiều.Thực tế có một số thành viên mới tham gia gặp đợt Re-Start mà không bị chuyển đổi vì họ chưa có thu nhập.
However, as explained in the next FAQ, it is NOT applied to the JSS-Tripler positions of our newest JSS-Tripler members.

-Bạn sẽ nhận 10% bồi thường cho số position bị chuyển đổi bao gồm số lãi dự tính được hưởng (nếu không bị chuyển đổi)và số lãi đã nhận được giữ nguyên.
Ví dụ bạn có 100 position,bạn đã chơi 60 ngày và gặp đợt Re-Start,và tỷ lệ chuyển đổi của bạn là 50%.Vậy số position bị chuyển đổi là 50 và 50 position còn lại sẽ tiếp tục hưởng lãi nốt 15 ngày còn lại.
Số tiền bồi thường bạn nhận được là :
[50 x 10 (giá trị gốc của 50 position) + (50x10x2%x75 - 500)(tiền lãi dự tính được hưởng)]x10% = 75$.
Lưu ý là,số lãi 60 ngày trước đó của 50 position này vẫn được giữ nguyên,tức là bạn đã hưởng 500$ từ số position bị chuyển đổi.Như vậy trong trường hợp này bạn không có hại,chỉ có điều số lãi ở JSS-Tripler bị ảnh hưởng-thấp hơn so với số đáng ra bạn được hưởng.
Bạn có thể rút số tiền này ra hoặc tái đầu tư.

Hy vong cái này giải đáp được cho cậu,

Đang có 1 đống P hết hạn, không biết điền matrix :D

Ai PM yahoo help cái nào
ôi xời hết hạn rồi thì vứt đi xài làm giề 3 đồng lẻ tẻ đó nhỉ đại gia ;))

Sao không lập thớt riêng mà hỏi :binhsua04:

CM

Các bạn để ý

Số position vị convert từ 10% -> 40%

Đầu tư càng nhiều thì số % càng cao

Vì sao?

Đơn giản mình ăn lãi của JSS quá nhiều nên nó cần convert nhiều để bù lại số đó.

Để giải quyết tình hình, các bạn nên chia nhỏ số position ra thành nhiều acc

Để về sau nếu có dính tới RT may ra còn đỡ được

Tuy là cheat nhưng có lợi cho anh em nên tôi mới pub

Mọi gạch đá sẵn sàng nhận

:binhsua08::binhsua08::binhsua08::binhsua08:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,601
170,700