Matrix JSS ReStart : Tối đa 40% số Position bị Convert!!!

Status
Not open for further replies.
Vẫn không thấy biến động gì cả!! hay là nó đang muốn hút vốn lớn đây, làm gì thì không biết nữa!!!:binhsua94:

chuẩn bị thực hiện 1 âm mưu tạo phản chớ đâu:binhsua101:

thằng jss này cảm giác bất an quá. sao nó không restart, nó thông báo reset để anh em dep mạnh mà lại không reset là sao ?

Còn hơn 50$ trong balance mà bây giờ không biết xử thế nào!!! Dep tiếp hay Withdraw đây???

Còn hơn 50$ trong balance mà bây giờ không biết xử thế nào!!! Dep tiếp hay Withdraw đây???

cái này tùy vào quyết định và sự nhảy cảm của từng người. Như mình là mình cứ tạm withdraw về trước đã. trong tình hình hiện tại.

cái này tùy vào quyết định và sự nhảy cảm của từng người. Như mình là mình cứ tạm withdraw về trước đã. trong tình hình hiện tại.
Bây giờ fee nó tính nhiêu vậy cậu?

Đã phóng rồi thì phải theo lao thôi, h rút lại cũng đâu đc bao nhiêu đâu ma rút làm gì ? Lỡ có bị scam tì cho nó trọn gói luôn đi, kaka

mãi vẫn chưa rt vậy, chẳng biết bây giờ whit có được trả tiền không nhỉ :binhsua88:

mãi vẫn chưa rt vậy, chẳng biết bây giờ whit có được trả tiền không nhỉ :binhsua88:

with bình thường nhé bạn, tối qua mình with, sáng nay có tiền về nhé. còn bình thường buổi sáng mà request thì sáng ngày mai mới nhận được tiền nhé.

with bình thường nhé bạn, tối qua mình with, sáng nay có tiền về nhé. còn bình thường buổi sáng mà request thì sáng ngày mai mới nhận được tiền nhé.

Mình cũng rút bt,tiền về đúng hẹn.!!!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,498
170,590
Latest member
dhungld

Most viewed of week

Most viewed of week