Ask Jingling chạy kém hiệu quả

Chắc không ảnh hưởng gì đâu chủ yếu là hai cái kia thôi
vâng. thanks... mấy hnay mình cũng nhanh đỏ jing lắm mà số điểm trên ô jing lên cũng chậm vài tiếng đồng hồ mà vẫn chưa đc 100 điểm. nhưng minh cứ kệ nó để đáy vài tiếng sau tháy nó tăng tốc lên dần dần.
cho mình hỏi mình dùng cách clone vps từ acc thì có ảnh hưởng j đến tốc độ vps dùng ko cậu? cách này dung nhanh đỡ fai mất công cài đặt nhung ko biết có ổn ko

vâng. thanks... mấy hnay mình cũng nhanh đỏ jing lắm mà số điểm trên ô jing lên cũng chậm vài tiếng đồng hồ mà vẫn chưa đc 100 điểm. nhưng minh cứ kệ nó để đáy vài tiếng sau tháy nó tăng tốc lên dần dần.
cho mình hỏi mình dùng cách clone vps từ acc thì có ảnh hưởng j đến tốc độ vps dùng ko cậu? cách này dung nhanh đỡ fai mất công cài đặt nhung ko biết có ổn ko
chạy ngon mà

thì chơi thằng jingling đi mà nói trước là con virus bot kéo ram nặng lắm thử chạy 1-2-3-4 link nó kéo ram thấy rõ rệt ??? các bạn chạy VPS nó kéo ram lẫn network của các bạn làm chậm đường truyền ráng mà cày đi nhé .Mình bó tay rồi
thằng não này mày câm mồm đi, đi đâu cũng kêu cheat cheat, ko cheat thì ăn *** ah, người ta làm gì việc người ta mà đi đâu cũng lải nhải mấy câu vớ vẩn, đọc ngứa tai đ chịu đc

vừa clone vps xong. bật jing lên rồi mà view blog ko tăng là sao nhỉ các bac... lại bị lặp lại trường hợp này lần nữa. đã tạo blog mới rồi mà van bị đứng hình

thằng não này mày câm mồm đi, đi đâu cũng kêu cheat cheat, ko cheat thì ăn *** ah, người ta làm gì việc người ta mà đi đâu cũng lải nhải mấy câu vớ vẩn, đọc ngứa tai đ chịu đc

uhm thì chơi rồi mới thấy nó mà bạn gì đó kiu tắt IE gì đó liên quan Sercurity chết thằng win ráng chịu nhá

mày nhiêu tuổi mà nói tao bằng mày này nọ giỏi đến nhà tao nói chuyện mày

tắt toàn bộ sercurity là teo cái win nhé AppServ nhé ??? không khéo cho bọn ăn cưới vừa la làng vào đến nhà ??? coi như ăn cám hết

tắt toàn bộ sercurity là teo cái win nhé AppServ nhé ??? không khéo cho bọn ăn cưới vừa la làng vào đến nhà ??? coi như ăn cám hết
Đọc từ đầu pic đến giờ thấy bác này nói nhảm quá, người ta đang thảo luận lại đi bàn lùi, nghe mùi biết chút IT nên vào đây khoe kiến thức phải không?

Càng nói thì càng ngu =))
Cậu làm như ở đây ai cũng ko bik sài JingLing cần cậu vào đây chỉ ấy, nói ko sợ người ta cười vào mặt

Mấy bác cho mình hỏi ngoài lề chút.....! treo VPS có ảnh hưởng gì tới mạng của mình k z ? mình treo 2 vps mà cảm thấy mạng yếu hơn đi thì phải...!
Một phần nữa là mấy bác có gở Flagged nhiều k, chứ em 1 ngày e gở cả chục lần....!

Mấy bác cho mình hỏi ngoài lề chút.....! treo VPS có ảnh hưởng gì tới mạng của mình k z ? mình treo 2 vps mà cảm thấy mạng yếu hơn đi thì phải...!
Một phần nữa là mấy bác có gở Flagged nhiều k, chứ em 1 ngày e gở cả chục lần....!
mạng VPS và mạng Lan ko liên quan gì nhau bạn nhé
mạng bạn lag gì nhiều nguyên nhân đừng chụp mủ như thế coi chừng bị các thánh vào chửi cho te tát đấy =))

mạng bạn lag gì nhiều nguyên nhân đừng chụp mủ như thế coi chừng bị các thánh vào chửi cho te tát đấy =))
Thank bác nhiều nhé........mình chỉ hỏi thôi chứ k có phán gì hết mong mấy bác đừng ném gạch e tội nghiệp..! :D

@Payoneer các bạn cho mình hỏi chút , có nên tách 1 vps ra làm 2 acc (để treo đc 6 link blog trên jing) ko bạn ? và nếu tách ra như thế treo jing thì có đc hiệu quả hơn ko? thanks

Announcements

Forum statistics

Threads
420,871
172,945
Latest member
taiiwinclub88

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back