Ask Jingling chạy kém hiệu quả

uhm thì chơi rồi mới thấy nó mà bạn gì đó kiu tắt IE gì đó liên quan Sercurity chết thằng win ráng chịu nhá
Xin lỗi anh em nhé, cho chửi thằng này phát, chơi MMO mà k cheat thì nghỉ đi cho nó khỏe nhé...quan trọng là thằng nào cheat nghệ thuật hơn thôi, mie nghe nói ngứa đít thật.

Xin lỗi anh em nhé, cho chửi thằng này phát, chơi MMO mà k cheat thì nghỉ đi cho nó khỏe nhé...quan trọng là thằng nào cheat nghệ thuật hơn thôi, mie nghe nói ngứa đít thật.

nhiều thằng vô ơn thì biếng ****** mày khỏi quả đất tròn đi

nổ hả ban:), những người nổ vậy là ko làm đc tích sự gì đâu

nổ cái gì từng trải nghiệm thằng jingling rồi có gì nói đấy thôi chứ lừa gạt ai ???

Mình tốt cũng có người tốt và cũng có người xấu tính thôi bạn à

Minh có it VPS sing nhưng khi chạy jingling view rất kém,bác nào có cách gì giúp mình với.
Mình xin gửi tặng 3 vps plna 3
cũng bị giống thớt VPS brasil treo 2 ngày nay 5 link toàn báo đỏ mà cái ô kế bên lên toàn từ 0 - 10 hôm nay mới lên được vài trăm chứ ko lên nổi hàng k :(
tiền 2 ngày chẳng lên

kiếm vps hàng chuẩn đảm bảo plan 1 ấy treo jing ít khi đỏ mà đỏ 1 lát rôi nó lâị hết ây mà. vẫn lên tiền. xài rồi thấy thế

thử xem nhé,,,,,,,, được post report lên đây

kiếm vps hàng chuẩn đảm bảo plan 1 ấy treo jing ít khi đỏ mà đỏ 1 lát rôi nó lâị hết ây mà. vẫn lên tiền. xài rồi thấy thế
hàng chuẩn là hàng thế nào cậu , con VPS mình đang xài là hàng Brasil 4 core x 2.6Gh , Ram 4Gb

Không biết các bạn có bị như mình không? mình cũng thử và biết tới treo jing. Nhưng cứ 2 3 ngày là vps chết queo ak,bực không chịu nổi... các bạn có chữa đc bệnh đó ko,cho mình xin ít thuốc

jingling mình add được 5 link, mình vừa treo jingling vừa treo hitleap. ko biết nên cơm cháo ko. mai kiếm thêm vps treo cái đã

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week