Help ipanel vẫn típ tục pay và chuẩn bị có thêm chức năng đổi quà cho member

tuananhffs

Senior
Reactions
166
MR
0.000

PROOF từ ngày 23/5 đến ngày 6/4 gần = 3 triệu VNĐ :binhsua03::binhsua03::binhsua03:

Site đang trong giai đoạn update và chuẩn bị có thêm nhiều chức năng mới

Site update bên taiwan mấy ngày trước có thêm chức năng đổi quà tặng ngoài tiền mặt

Site đã update bên Singapo:

Số điểm để đối 1 cái Ipod nano nè :binhsua04:

Đây là kết quả sau 1 tháng chiến ipanel của mình :

Trang này chủ yếu các bạn tuyển ref nhé : 1 ref = 5.000vnđ
Các bạn đăng kí bằng link này ủng hộ mình nhé :http://vn.ipanelonline.com/register.html?inviter_id=607407

Last edited by a moderator:

qwerty

Banned
Reactions
19
MR
0.000
cho mình hỏi bao lâu thì nó gửi tiền vào paypal của mình...gui đổi điểm cách đây 3 ngày rồi mà ko thấy tiền gửi,hic,mình mới tham gia...thấy trong mục danh sách giải thưởng có tên mình,mà no ghi là chờ kiểm tra >"< Giải thích hộ mình ..thanks nhìu

sallby

Senior
Reactions
128
MR
0.000
cho mình hỏi bao lâu thì nó gửi tiền vào paypal của mình...gui đổi điểm cách đây 3 ngày rồi mà ko thấy tiền gửi,hic,mình mới tham gia...thấy trong mục danh sách giải thưởng có tên mình,mà no ghi là chờ kiểm tra >"< Giải thích hộ mình ..thanks nhìu

thường thì là 4 ngày thì được giải quyết :D

Last edited by a moderator:
cũng ko bik rõ bạn , nó pay thất thường lắm , có khi cách 3-4 ngày là pay , có khi hơn 10 ngày mới pay ....

---------- Post added at 02:10 AM ---------- Previous post was at 02:08 AM ----------

ai lập team cheat chuyên nghiệp cho e vào với bữa trước cheat theo team ăn đc nó 2 phát :))
bác cheat dc thì cho em theo với :d dạo này kiếm ref khó quá :( mà giá ref còn vừa bị giảm

cũng ko bik rõ bạn , nó pay thất thường lắm , có khi cách 3-4 ngày là pay , có khi hơn 10 ngày mới pay ....

---------- Post added at 02:10 AM ---------- Previous post was at 02:08 AM ----------

bác cheat dc thì cho em theo với :d dạo này kiếm ref khó quá :( mà giá ref còn vừa bị giảm
pac' làm kiểu gì mà 1thang có hơn 78000point vậy :D nếu thật thì bái phục pac' wa' :D

pac' làm kiểu gì mà 1thang có hơn 78000point vậy :D nếu thật thì bái phục pac' wa' :D

spam trên các forum thôi :D nhưng fake chứ ko như kiểu tuyển ref thông thường ;) tại chỉ cần người khác dk hộ 1 cái thôi mà . đừng vào các forum mmo , vào các forum như hihihehe.com , vn-zoom.com , hoahoctro.com vozforum.com ấy

---------- Post added at 03:24 AM ---------- Previous post was at 03:24 AM ----------

k biết bác pay đc bao nhiu rồi, em làm hết khảo sát mà đc có 275point :(

gần 7 triệu vnd rồi

Ối cái này biết cheat cũng ăn đc nhưng đừng cheat cao quá thôi, tốt nhất là nên 1 tuần 100k cho an lành :x

---------- Post added at 09:30 AM ---------- Previous post was at 09:30 AM ----------

Bác tuấnanhaff e lên 4rum nào cũng thấy bài của bác post trước >.<

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,004
176,494
Latest member
lejmina

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week