Help ipanel vẫn típ tục pay và chuẩn bị có thêm chức năng đổi quà cho member

tuananhffs

Senior
Reactions
166
MR
0.000
sao điểm của mình đủ để đổi rồi mà mà nó báo chưa đủ điểm nhỉ,ko biết có phải nó mới update nên chưa cho đổi ko hix,có bạn nào bị như mình hok :(
số điểm với số điểm có thể hoán đổi khác nhau .... rối tinh rồi mù lên với cái dao diện mới ....
4 ngày mới rút dc 100k ... nãn toàn tập :binhsua16:

---------- Post added at 11:41 PM ---------- Previous post was at 11:39 PM ----------

tại bà con cheat wá nên nó giảm ref đó mà :binhsua112:
nó bảo update sẽ có nhìu cơ hội kiếm điểm hơn... hơn đâu chả thấy , chỉ thấy đói =)) , toàn vào spam tiếng lòng lấy 25đ :P

mình đang làm cái survey otô, sao mà điền có tuổi là 30, địa chỉ tphcm là nó bảo là ko đủ điều kiện tham gia khảo sát.ức chế quá.có bác nào giúp mình với

mà spam tiếng lòng nghĩa là gì vậy bác?
vào nói nhãm 10 câu 1 ngày dc 0.25$ thoy :D chỉ 3' là xong

---------- Post added at 01:17 PM ---------- Previous post was at 01:15 PM ----------

mình đang làm cái survey otô, sao mà điền có tuổi là 30, địa chỉ tphcm là nó bảo là ko đủ điều kiện tham gia khảo sát.ức chế quá.có bác nào giúp mình với
Thù lao:400
Thời gian bắt đầu:2011-06-04
Thời gian kết thúc:2011-07-04
Thông tin chi tiết:
1) 35-54 tuổi Nam tính
2) Có kế hoạch mua một chiếc xe ô-tô thứ nhất (xin trả lời các câu hỏi cẩn thẩn, trong cuộc điều tra có câu trap)
3) Cuộc điều tra này là hàng tuần theo dõi điều tra, khi chúng tôi lấy đủ mẫu trong một tuần, chúng tôi sẽ tạm ngừng điều tra, bạn có thể tham gia điều tra này trong tuần sau.
4) điều này phải chú ý: trong đơn hỏi có một câu là "Loại xe nào hiện có trong hộ gia đình của anh/chị mà anh/chị định đổi (bán, trao đổi, loại bỏ…) vào thời điểm anh/chị mua xe mới tiếp theo?"
xin bạn chọn câu "Không thay thế/loại bỏ” hoặc “Hiện nay gia đình tôi không sở hữu chiếc xe hơi nào".

Nhắc nhở: chỉ có phù hợp điều kiện ở trên nhắc đến sẽ mới hoàn thành được điều tra. còn một điều: có một câu hỏi trong đơn điều tra, ví dụ bạn có tham gia những khảo sát trong máy tháng qua không? bạn phải chọn không! và không bạn bè và người gia đình nào làm nghề có liên quan khảo sát thị trường.

Mình đã lấy đủ 520d mà sao nó vẫn chưa chịu pay cho mình nhỉ. Nó hiện ra thế này

đừng vội, tổng số điểm của điều tra chưa đủ 700 điểm hoặc số điểm giới thiểu có hiệu chưa đủ 1000 điểm tạm chưa đươc tiến hành hoán đổi, xin mấy ngày sau sẽ hoán đổi đi

Mình đã lấy đủ 520d mà sao nó vẫn chưa chịu pay cho mình nhỉ. Nó hiện ra thế này
bây h nó phân ra 2 loại điểm , 1 cái là số điểm , 1 cái là số điểm có thể rút ...
hoặt là bạn giới thiệu chưa đủ số người để có thể rút

sallby

Senior
Reactions
128
MR
0.000
cho mình hỏi chút,chỗ mục thông tin tài khoản,chỗ chọn "loại hình tiền tệ thanh toán" cứ để yên là "xin lựa chọn" hay chọn "vnd" vay pac tuan,sợ sai nó ko pay :D

cho mình hỏi chút,chỗ mục thông tin tài khoản,chỗ chọn "loại hình tiền tệ thanh toán" cứ để yên là "xin lựa chọn" hay chọn "vnd" vay pac tuan,sợ sai nó ko pay :D
anm
Vnđ đi bạn , nó trả = vnđ nhưng qua tài khoản PP laị thành $ , rồi từ $ pp mình lại rút về vnđ :D nói chung là lằng nhằng

rhwoarang

Junior
Reactions
7
MR
0.154
Các pro cho tớ hỏi : điểm của mình khi nào mới chuyển thành điểm có thể hoán đổi được, tổng điểm là 600 mà điểm có thể hoán đổi đc có 200.:binhsua88:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,006
176,496
Latest member
Mrtranthee

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week