[INNOCURRENT] HƯỚNG DẪN KIẾM TIỀN INNOCURRENT - PAYMENT THROUGH PAYPAL

Reactions
196
MR
0.001
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Site này không mới(hình như đang có trong diễn đàn nhưng khg biết nằm chỗ nào), nhưng chỉ phù hợp cho các bạn có nhiều thời gian rảnh rỗi khi online, vì khoảng 5p nó xuất hiện ads/lần(trong suốt 24h của ngày), có khi 10,20,30p/lần và giá trị mỗi ads lại khác nhau.
Site này đổi điểm lấy Paypal, Payza. Giá trị : 10.000 điểm = $5 Paypal,thanh toán trong vòng : 5 đến 7 ngày không kể thứ 7 và chủ nhật

Site này chỉ thích hợp với những bạn sinh viên chưa có vốn đầu tư có thời gian rảnh.mình khuyên các bạn nếu không có vốn nhiều nên kiếm nhiều site kiểu như vầy thì hằng tháng các bạn cũng thu nhập thêm được chút ít, các bạn không có thời gian online nhiều hay các bạn tham gia vì tò mò không nên đọc tiếp topic này.chơi site này + thêm ít app kiếm thẻ điện thoại hay $ = điện thoại thì thu nhập 1 tháng của các bạn cũng kha khá.

Kick vào baner để đăng kí :

Ở đây mình không hướng dẫn đăng ký, ai không biết đăng ký thì chịu, vì nếu đăng ký mà cũng không biết thì những cái bên trong sẽ không thể làm gì được.

Sau khi đăng ký , các bạn vào My Account bổ sung đầy đủ thông tin thì sẽ có lợi nhiều hơn.

Sau khi đăng kí xong thì các bạn bắt đầu kiếm tiền :

Bước 1 :

Mục thứ nhất là View :

Đây là các ads của mục view : các bạn kick vào từng ads 1 nó sẽ ra một tab mới

Kick xong ở tab cũ đợi nó chạy giây xong thì làm ads tiếp theo

Khi làm xong mục View rồi ta chuyển qua mục Standard : ở mục này giá ads sẽ nhiều hơn và ta làm tương tự như mục View

Sau khi làm xong ta chuyển qua tab Explore : giá ads ở mục này là 30 credits nhưng cách làm hơi phức tạp 1 chút xíu

Đầu tiên ta kick vào ads : nó sẽ ra 1 tab mới như 2 mục trên

Nó sẽ cho mình một website ramdom : ta quay lại tab cũ nó sẽ hiện 3 đường link để mình coppy vào

Ta sang trang web mà mình vừa ấn continue to Website lúc đầu :

Link số 2 chính là trang chủ có website random đó

Link số 3 là cái link mình đã bảo các bạn coppy từ đầu trước khi kick vào Contiue to Website nếu bạn nào quên thì có thể back lại để xem

Sau khi coppy đủ 3 đường link ta kick vào ô dưới đây.

Sau khi kick xong rồi nó sẽ hiện ra dòng chữ màu xanh là ta đã làm thành công

Tiếp đến là mục Search :

Mở ra 1 tab mới :

Ta quay trở lại trang cũ :

Coppy xong ta quay sang tab bing :

Sau khi dán xong ta ấn enter nó sẽ ra 1 trang kiểu dạng google :

Sẽ ra một tab mới

Ta kéo lên kéo xuống như kiểu ta xem nó vài giây rồi quay lại trang InnoCurrent

Sau khi kick xong nó sẽ hiện ra dòng chữ thành công :

Như vậy bạn cứ làm đi làm lại 4 mục này 1 ngày bạn có thể kiếm được 800>>1k4 credits

Khi đủ 10k credits thì ta tiến hành rút tiền.

10k tương đương 5$..20k tương đương 10$. Rút 10$ thì khi thanh toán thành công ta được + 300 credits

Ngoài ra còn có site Trafficmonsoon chắc hẳn bạn nào cũng biết mình không giới thiệu làm gì nữa.

https://trafficmonsoon.com/?ref=tabichngoc

Riêng site trafficmonsoon thì mình RCB 50% qua PM cho những ai đăng kí theo link của mình..ai r` để lại id + số U mình RCB luôn sau khi site pay.

Ngoài ra còn 1 site tương tự innocurrent đó là AyuWage 2 site hoàn toàn giống nhau.

Last edited:
Cái này chơi giống Minute staff nè! À chủ thớt nè, cái phần kiếm Credit bằng Explore ấy, phần điền dòng thứ 3 đó là ads trên web chính nha, chứ không phải back lại để xem link đâu. Vd như xem 1 web có ads Google trên web đó thì copy link ads google đó điền vào dòng thứ 3 :) Cảm ơn vì chia sẻ web kiếm tiền dễ hơn minute staff :)

Cái này chơi giống Minute staff nè! À chủ thớt nè, cái phần kiếm Credit bằng Explore ấy, phần điền dòng thứ 3 đó là ads trên web chính nha, chứ không phải back lại để xem link đâu. Vd như xem 1 web có ads Google trên web đó thì copy link ads google đó điền vào dòng thứ 3 :) Cảm ơn vì chia sẻ web kiếm tiền dễ hơn minute staff :)
cảm ơn bạn tại vì.diễn dàn k cho post quá 20 ảnh lên mình rút ngắn lại xíu.cảm ơn bạn đã góp ý

mình nói back lại để tránh trường hợp bạn nào lag lúc coppy mà k hiện dòng đó.chứ k cần back mình coppy cái link mà mình lick continue to website ^^!

mình nói back lại để tránh trường hợp bạn nào lag lúc coppy mà k hiện dòng đó.chứ k cần back mình coppy cái link mà mình lick continue to website ^^!
Cái dòng đó đâu phải nó kêu cái link back lại đâu bạn, nó yêu cầu đó là link ads của google trên website đó @@

Announcements

Forum statistics

Threads
419,888
171,931
Latest member
tienlachiha

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back