Waiting for Answer InfiniteWarez - Virus Ramit trong tool ordered

Status
Not open for further replies.
50/54 con vi rút thì chắc chắn là có vỉrut trong đó rồi đấy , cái autoit thì chỉ có 10 con mà nó tới 50 con luôn à ghê kinh hồn

thớt mua của lão này là êm rồi mình buy 2 ngày dùng ok luôn :D
Riết cái mất lòng tin vs mấy thím coder mới :oops:

Có link dơwnload file gốc ko cậu , inbox qua tớ để tớ kiểm tra cho @>@

bản thân virus RAMNIT có khả năng tự tấn công vào các file khác trong máy để tăng mức độ nhiễm vỉrus , nên chỉ quét virus thế thì ko khẳng định được là nhiễm trước hay nhiễm sau khi vào máy cậu

gặp dạng này là tèo luôn ( remote administration rat ) lấy dc hết mọi thứ trong máy của nạn nhân, show dc pass nưa ko cần biết là có luu trên trình duyệt hay ko vẫn lấy dc :cool:

Có link dơwnload file gốc ko cậu , inbox qua tớ để tớ kiểm tra cho @>@

bản thân virus RAMNIT có khả năng tự tấn công vào các file khác trong máy để tăng mức độ nhiễm vỉrus , nên chỉ quét virus thế thì ko khẳng định được là nhiễm trước hay nhiễm sau khi vào máy cậu
Hẵn quăng file qua yahoo, và 1 link ver2 đã die :mad:

gặp dạng này là tèo luôn ( remote administration rat ) lấy dc hết mọi thứ trong máy của nạn nhân, show dc pass nưa ko cần biết là có luu trên trình duyệt hay ko vẫn lấy dc :cool:
Chơi bẩn thế mới lên report nè, tool click gì đó hẵn cho thuê cũng ráng bỏ thêm mấy con trojan vô nữa kìa :confused:

hôm trước tình mua InfiniteTrafficBooter_v2.0.zip hên là chưa mua :mad:

Chà, chán nhỉ, các bác thử làm 1 tool xài mysql, xong mã hóa bằng confuser rồi đưa lên virus total nó quét thử coi. Chán nhỉ ? Đi đâu cũng virus, tính phá người khác quá vậy ? Có ai thiệt hại gì, mất pass, mất tiền, scam sờ ciết gì chưa ?

Cậu đưa giùm cái chỗ nào virus vi riết gì lấy thông tin hay ăn cắp pass piết gì của cậu đưa lên giùm phát.

Chưa kể cái vấn đề cậu đem tool đi sell lại cho người khác nữa đó.

Chà, chán nhỉ, các bác thử làm 1 tool xài mysql, xong mã hóa bằng confuser rồi đưa lên virus total nó quét thử coi. Chán nhỉ ? Đi đâu cũng virus, tính phá người khác quá vậy ? Có ai thiệt hại gì, mất pass, mất tiền, scam sờ ciết gì chưa ?
Mình đã đặt nhiều người code tool bằng C# có bằng auto it thần thánh có, nhưng mật độ như thế nào là chưa bao giờ thấy :)

Chưa kể cái vấn đề cậu đem tool đi sell lại cho người khác nữa đó.
=]] tool order bạn hiền chứ ko phải tool thuê, cần cứ làm thêm cái report nữa mình solve luôn :)

Mình đã đặt nhiều người code tool bằng C# có bằng auto it thần thánh có, nhưng mật độ như thế nào là chưa bao giờ thấy :)
Khi nào có chứng cứ mình ăn cắp của ai cái gì thì hẳn đưa lên nhé, còn không thì đừng có đưa lên như vậy, làm gì cũng phải có bằng chứng.

bác mã hóa kiểu gì mà virut nó tăng kỹ khủng thế

Mình đã trả lời rồi đó, không có bằng chứng gì mong mod xóa gấp cái topic này giùm mình cái. haiz

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,752
172,812
Latest member
hgtdvntt

Most viewed of week

Most discussed of week