• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer InfiniteWarez - Virus Ramit trong tool ordered

Status
Not open for further replies.

InfiniteWarez

Junior
Reactions
93
MR
0.000
Chat with me via Skype
1 nùi virus đó bạn 50/54 :) hog nghe thím vịt nói à
Cái đó là virus à cậu ? Định nghĩa cái virus là gì mình nghe ? Xong thì nó có liên quan gì tới tool mình ?

phuocvo4601

Hero
Verified
Reactions
2,199
MR
0.026
Call me! Call me! Chat with me via Skype X.com
Cái đó là virus à cậu ? Định nghĩa cái virus là gì mình nghe ? Xong thì nó có liên quan gì tới tool mình ?
:) mình không cần nói nhiều, giờ bạn solve vấn đề này cho thỏa đáng đi, ko có im im mà xog chuyện đâu. Có cái tool cùi chưa tới 400kb mà làm quá như lời thím vịt nói :confused:

hoang123

Junior
Reactions
69
MR
0.008
Call me! Call me! Follow me on Facebook
Đã mua tool của bạn InfinitteWarez này, thấy support tốt. CÒn nếu bạn ý thực sự muốn gắn trojan các kiểu, bạn ý chỉ cần cho FREE thì các con giời chết như ngả rạ, cần chi phải bán cho nó khổ!

Đôi lời vậy, cũng ko có ý bảo vệ hay chê ai!

Như vậy chắc vừa ý bạn rồi , ko mã hóa thì nó có 100kb thôi:)
Đã gởi qua inbox

Kiểu bạn ấy là mất bò mới lo làm chuồng heo ý :oops:
Nếu có ý định lấy thông tin của cậu thì sao hơn 1 tháng từ ngày code cho cậu không có chuyện gì sảy ra.
Mình làm xong, fix free liên tục, vậy mà còn lôi ra đây hỏi lỗi.
Đã gởi lại file, ok thì nhờ mod xóa giùm cái topic này cái. Làm như vậy vài lần thì ai dám mua tool mình nữa ? Nếu có vấn đề gì sao không đem ra yahoo hỏi trước.

mình k biết gì về code cũng như mấy cái này nên k bàn luận bạn ý có cài virus hay ko, nhưng bác tunvit có giải thích rồi đó, nhưng bác Inf cũng nên xem lại nói như bác đợi thiệt hại rồi mới đc reporf thì ko ổn, mình hơi bị dị ứng virus vì vừa dính 1 phốt lộ info thẻ xong đến giờ vẫn chưa rỏ là tại sao nên gặp cái gì báo nguy hiểm là cho nó đi ngay và luôn ko cần xem xét :(

Nếu có ý định lấy thông tin của cậu thì sao hơn 1 tháng từ ngày code cho cậu không có chuyện gì sảy ra.
Đã gởi lại file, ok thì nhờ mod xóa giùm cái topic này cái. Làm như vậy vài lần thì ai dám mua tool mình nữa ? Nếu có vấn đề gì sao không đem ra yahoo hỏi trước.
Mình có ý kiến trong topic mua bán tool trên mmo này bạn ko có thông tin gì là rõ ràng, có vấn đề gì bạn biến mất ae sẽ hổng ngay. Bạn có để ý thế không? 1 cái acc, topics không có thông tin người bán rõ ràng

mình k biết gì về code cũng như mấy cái này nên k bàn luận bạn ý có cài virus hay ko, nhưng bác tunvit có giải thích rồi đó, nhưng bác Inf cũng nên xem lại nói như bác đợi thiệt hại rồi mới đc reporf thì ko ổn, mình hơi bị dị ứng virus vì vừa dính 1 phốt lộ info thẻ xong đến giờ vẫn chưa rỏ là tại sao nên gặp cái gì báo nguy hiểm là cho nó đi ngay và luôn ko cần xem xét :(

Mình thì chưa có bao giờ tin tưởng cái trình virus nào cả, không phải chê gà gì nhưng tụi nó toàn xóa file ẩu thôi.

thôi bác bình tĩnh nào, rút KN cho lần sau có làm gì cũng đừng làm quá nói thật chứ gặp mình cho mình tiền mình cũng ko dám dùng đấy nói thật dù nghe bác tunvit giải thích hộ bạn rồi nhưng nhiều ng nhìn vào vẫn phải sợ bạn ah. nhìn nguyên 1 list như thế bố ai chả sợ

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,910
MR
46.429
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
Thôi solved rồi thì cho qua đi thím cho vui nhà vui cửa còn kiếm tiền, có gì từ từ giải quyết là xong thôi, nhờ mod close topic là dc r đó :D Thím @InfiniteWarez làm tool cũng thông cảm người dùng người ta chỉ cần kết quả chứ đâu cần biết quá trình, cái này thím phải tự lo thôi. Thôi ae stop đừng cãi nhau nữa, solved rồi solved rồi :D

Mình có ý kiến trong topic mua bán tool trên mmo này bạn ko có thông tin gì là rõ ràng, có vấn đề gì bạn biến mất ae sẽ hổng ngay. Bạn có để ý thế không? 1 cái acc, topics không có thông tin người bán rõ ràng
lần sau bác cũng nên pm trước cho bác ấy nc mình nghĩ vậy cũng tốt hơn mà bác ấy phản ứng vậy cũng đúng ném nguyên cái topic ném nguyên list ra thế ai lại ko sợ bác ấy :D

sonytuan

Junior
Pre-verified
Reactions
292
MR
0.069
$500.00
Services
Chat with me via Skype
Thím bảo mật ít thôi. Nếu dùng confusor là đã né dc kha khá bọn con nít dùng de4dos + reflector tự xưng cracker rồi, muốn view source mã hóa = confusor không phải dễ dù có pack normal nếu ko có trình thật sự, còn nếu đã có trình và quyết tâm muốn phá thì bạn có pack cỡ nào cũng crack được thôi. Debug là ra hết khỏi lăn tăn. Mình nghĩ bạn nên tìm cách pack lại và giải thích rõ ràng với khách hàng lại, mọi chuyện có thể giải quyết êm đẹp mà. Good luck.
Mọi hành động pack và mã hóa code đều đáng nghi ngờ cả anh ơi, virus nó cũng làm như vậy để qua mặt soft diệt virus đó thôi, nói chung là làm cái này thì 50/50, tùy vào uy tín của người viết tool tới đâu thôi :D

vấn đề xong r close đi 2 bạn cãi nhau chắc đến mai :D
vì ai cũng đúng cả
mà mình hỏi ngu tí nhé cái này dow về mà anti nó ko trảm hả ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,257
Latest member
devtest123

Most discussed of week

Most discussed of week