Waiting for Answer InfiniteWarez - Virus Ramit trong tool ordered

Status
Not open for further replies.
Khi nào có chứng cứ mình ăn cắp của ai cái gì thì hẳn đưa lên nhé, còn không thì đừng có đưa lên như vậy, làm gì cũng phải có bằng chứng.
Mình đâu có kiu bạn ăn cắp gì đâu, chỉ feedback bạn là sao trong tool lắm virus thôi mà o_O Waiting for answer mà

Mình đâu có kiu bạn ăn cắp gì đâu, chỉ feedback bạn là sao trong tool lắm virus thôi mà o_O

Feedback sao không pm yh, inbox, lỗi ra box scam ?

Mỗi người làm mỗi kiểu bác à.
nhưng kiểu của bác thì không ổn rồi bác à , nếu bác sợ bị decode thì nên tìm tòi thêm cách khác chứ mà viủt kiểu đó thì có vẻ không ổn rồi

Feedback sao không pm yh, inbox, lỗi ra box scam ?
Box này đâu chỉ riêng scam đâu ta, waiting for answer nếu bạn giải thích thoả đáng thì xog chuyện. Có scam gì đâu

nhưng kiểu của bác thì không ổn rồi bác à , nếu bác sợ bị decode thì nên tìm tòi thêm cách khác chứ mà viủt kiểu đó thì có vẻ không ổn rồi
Thì mình làm sao mình làm, có hại gì ai đâu ? Mình không học bảo mật, cái vụ này thì cứ tải tool encode về mà quất thôi :D

Box này đâu chỉ riêng scam đâu ta, waiting for answer nếu bạn giải thích thoả đáng thì xog chuyện. Có scam thì đâu
Vậy thì xong chưa ? Kêu mod xóa giúp được chưa ?

Vậy thì xong chưa ? Kêu mod xóa giúp được chưa ?
Uả bạn đã solve gì chưa? nhảy vô kiu chuyện thường tình rồi kiu xoá à :confused: có mấy người bạn định report cái tool click bạn đang cho thuê mà kèm trojan mà mình kiu để bỏ vô đây xem bạn solve ntn trước

Uả bạn đã solve gì chưa? nhảy vô kiu chuyện thường tình rồi kiu xoá à :confused: có mấy người bạn định report cái tool click bạn đang cho thuê mà kèm trojan mà mình kiu để bỏ vô đây xem bạn solve ntn trước
Cậu vui lòng cho bằng chứng nhé

Theo kiến thức ghẻ lở của mình thì xin nói vài ý ngu thế này:
  • Cái này ko phải thím infi....(nick dài vl) cài virus, cái này là do code có dùng 1 số dll bị conflict với phần mềm mã hóa file exe (mà ở đây là confusor) nên virus total nó tưởng lầm là virus (đừng ai nói virus total check ra virus là phải có virus nhé).
  • Theo lời thím infi..... thì dùng mysql, mình ko biết tool bự cỡ nào hay là do lí do gì mà phải dùng đao giết gà thế này nhưng nếu dùng local thì mình suggest thím dùng sqlite (link), sau đó nếu có dùng confusor pack thì pack normal hoặc custome lại chứ đừng quất cao quá.
Chuyện này nhỏ thôi, có lí do hết, anh em cứ bình tĩnh giải quyết với nhau.

Trên page 1 đó bạn, mình sẽ send file cho BQT OK? Còn tool click bạn đang cho thuê thì nhiều người có rồi khỏi đưa bqt cũng tự scan đc

+ Cái này ko phải thím infi....(nick dài vl) cài virus, cái này là do code có dùng 1 số dll bị conflict với phần mềm mã hóa file exe (mà ở đây là confusor) nên virus total nó tưởng lầm là virus (đừng ai nói virus total check ra virus là phải có virus nhé).
+ Theo lời thím infi..... thì dùng mysql, mình ko biết tool bự cỡ nào hay là do lí do gì nhưng nếu dùng local thì mình suggest thím dùng sqlite (link), sau đó nếu có dùng confusor pack thì pack normal hoặc custome lại chứ đừng quất maximum.
Đó, bác nói chuẩn rồi, còn mấy thánh không biết gì cứ lên virustotal quét cái phán là virus, tớ ko rành bảo mật, thấy nó có maximum thì quất maximun thôi.
Thank cậu vì giải thích.

• Cái này ko phải thím infi....(nick dài vl) cài virus, cái này là do code có dùng 1 số dll bị conflict với phần mềm mã hóa file exe (mà ở đây là confusor) nên virus total nó tưởng lầm là virus (đừng ai nói virus total check ra virus là phải có virus nhé).
  • Theo lời thím infi..... thì dùng mysql, mình ko biết tool bự cỡ nào hay là do lí do gì mà phải dùng đao giết gà thế này nhưng nếu dùng local thì mình suggest thím dùng sqlite (link), sau đó nếu có dùng confusor pack thì pack normal hoặc custome lại chứ đừng quất cao quá.

Còn không phải tớ xài SQL SERVER của microsoft đâu, mà chỉ là .dll Mysql connect lên server thôi.
Đang tìm hiểu sqlite.

Ngại khoản 2 của bác vịt đó tool có gần 400kb thôi :rolleyes: hình như thím infi.... quá tay hả? không solve mà còn bảo bình thường rồi close :)

Ngại khoản 2 của bác vịt đó :rolleyes: hình như thím infi.... quá tay hả? không solve mà còn bảo bình thường rồi close :)
Cậu hiểu vấn đề tunvit nói không ?

Cậu hiểu vấn đề tunvit nói không ?
Nội dung chính là kiến thức bảo mật soft của cậu chưa vững, có cái soft có 400kb mà quất 1 nùi vô, right? đi học thêm mà solve vụ này nhỉ? Còn cái tool click cho thuê của bạn dính trojan mình ko bàn ở đây. Giờ solve vụ tool cùi của mình đi

Đó, bác nói chuẩn rồi, còn mấy thánh không biết gì cứ lên virustotal quét cái phán là virus, tớ ko rành bảo mật, thấy nó có maximum thì quất maximun thôi.
Thank cậu vì giải thích.
Thím bảo mật ít thôi. Nếu dùng confusor là đã né dc kha khá bọn con nít dùng de4dos + reflector tự xưng cracker rồi, muốn view source mã hóa = confusor không phải dễ dù có pack normal nếu ko có trình thật sự, còn nếu đã có trình và quyết tâm muốn phá thì bạn có pack cỡ nào cũng crack được thôi. Debug là ra hết khỏi lăn tăn. Mình nghĩ bạn nên tìm cách pack lại và giải thích rõ ràng với khách hàng lại, mọi chuyện có thể giải quyết êm đẹp mà. Good luck.

Nội dung chính là kiến thức bảo mật soft của cậu chưa vững, có cái soft có 400kb mà quất 1 nùi vô, right? đi học thêm mà solve vụ này nhỉ? Còn cái tool click cho thuê của bạn dính trojan mình ko bàn ở đây. Giờ solve vụ tool cùi của mình đi
Một nùi gì cậu, tool nặng 400kb mà một nùi là sao ? Thì tool mình cùi thì mình chấp nhận cùi thôi chứ sao giờ.

Một nùi gì cậu, tool nặng 400kb mà một nùi là sao ? Thì tool mình cùi thì mình chấp nhận cùi thôi chứ sao giờ.
1 nùi virus đó bạn 50/54 :) hog nghe thím vịt nói à
Thím bảo mật ít thôi. Nếu dùng confusor là đã né dc kha khá bọn con nít dùng de4dos + reflector tự xưng cracker rồi, muốn view source mã hóa = confusor không phải dễ dù có pack normal nếu ko có trình thật sự, còn nếu đã có trình và quyết tâm muốn phá thì bạn có pack cỡ nào cũng crack được thôi. Debug là ra hết khỏi lăn tăn. Mình nghĩ bạn nên tìm cách pack lại và giải thích rõ ràng với khách hàng lại, mọi chuyện có thể giải quyết êm đẹp mà. Good luck.

Uhm cậu, bị crack nhiều quá rồi nên cũng sợ :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,861
172,938
Latest member
danhlamthangcanh

Most viewed of week

Most discussed of week