Incrasebux?

quocnc

Hero
Reactions
209
MR
0.001
có ít PP, đập vào Incrasebux. đã upgrade lên Paid member.
bạn nào cho mình hỏi, hôm qua rent đc 100 ref rồi mà 2 hôm nay ko thấy tính số click của ref là sao nhỉ :-??

ko rành về PTC, ai rành chỉ mình vs nhé :"> :m187:

Không rõ lắm về incrasebux, nhưng em thấy thế này:
1. Muốn được tính click của ref cho ngày hôm sau thì ngày hôm nay phải click hết ít nhất 4 ads (hay 5 ads không nhớ nữa).
2. Ref anh thuê quá cùi không chịu click =]].
3. Thông thường tài khoản sau khi up thì ref click càng thảm.
bạn nào cho mình hỏi, hôm qua rent đc 100 ref rồi mà 2 hôm nay ko thấy tính số click của ref là sao nhỉ :-??
"2 hôm nay" là hôm qua và hôm nay ạ? Vậy thì mới có 1 ngày thôi chứ ạ, khi nào hết hôm nay rồi mới biết được =]].

Last edited by a moderator:
Upvote 0
bác nào cho hỏi thằng này mình click đc 4$ rồi không có tiền đầu tư , muốn rút 4$ mà AVG thấp quá , nếu b.giờ đầu tư khoảng 2$ vào thì có rút đc cả vốn lẫn lãi ko thế ?

Upvote 0
Không rõ lắm về incrasebux, nhưng em thấy thế này:
1. Muốn được tính click của ref cho ngày hôm sau thì ngày hôm nay phải click hết ít nhất 4 ads (hay 5 ads không nhớ nữa).
2. Ref anh thuê quá cùi không chịu click =]].
3. Thông thường tài khoản sau khi up thì ref click càng thảm.

mình đều click đủ 5ads/ngày
rent 100 ref ko lẽ ko thằng nào click 1 cái nào :-ss

---------- Post added at 10:14 AM ---------- Previous post was at 09:33 AM ----------

pro PTC đâu hết rầu :-?

Upvote 0
mình đều click đủ 5ads/ngày
rent 100 ref ko lẽ ko thằng nào click 1 cái nào :-ss

---------- Post added at 10:14 AM ---------- Previous post was at 09:33 AM ----------

pro PTC đâu hết rầu :-?

trước có up và chiến thằng này ref nó là vậy có khi cả tuần có vài con click bỏ rồi ko chơi trong rum có mod nào chơi 72$ 8 ngày dấy sao ko hỏi nhỉ ?

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,924
Latest member
hungbu2k

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week