Ask aff tiktok h có kiếm ăn đc không các bác

chuyện là e có cái acc hơn 1k follow để cũng hơn năm hôm qua e có mở thử aff của tiktok shop rồi lấy vid sp bên douyin về lồng tiếng AI mô tả sp thì của chatgpt, đc vài trăm views, có vid k có views, hai hôm nay e up k hơn chục vid, hqua đc 2 đơn, hnay đc 3 đơn, số liệu như hình dưới, xin hỏi các pro mảng này h có kiếm ăn đc k và e nên làm gì tiếp theo, đang tính reup live

m nghĩ là có quy trình thì vẫn làm được . tay to họ k kiếm được nhiều nên học chuyển hướng khác chứ còn mảnh đát nào cũng có người đào được vàng mà. lựa chọn là yếu tố đầu tiên . chọn r thì làm thôi . làm sẽ vỡ ra nhiều kiến thức.nguyên làm tiktok này có thể kết hợp facebook reall. yt short cùng lúc nữa mà

Cái livestream để cài affiliate shop mà bạn reup sẽ không ổn đâu. Vì nó phát hiện ra sẽ khoá.
Còn việc lấy video của người khác mà gắn link có vi phạm bản quyền.
Đến lúc rút tiền nó mới ra vấn đề đó.

kiếm nhiều chứ, mảng nào cũng có pro, mà các pro kiếm tiền xong còn bận tiêu nên ko lên đây chỉ được :popo_big_smile:

có nhé mình spam rất ngon nó còn phụ thuộc vào sản phẩm bạn bán nữa chớ riếng vụ reup live thì bỏ đi làm người bạn nhé nó qutes rất kinh =) chưa kể live nó dài như thế bạn có mà sửa bằng mắt cứ mỗi lần quét là bạn lại phải tất bật đi mua lại nick nó phí ra cứ làm đi làm acc nào thì bán 1 loại chứ đừng tùm lum tá la là không ăn thua =) mình đang làm mảng đồ ăn cho pet với lại thảm chip poker

kiếm nhiều chứ, mảng nào cũng có pro, mà các pro kiếm tiền xong còn bận tiêu nên ko lên đây chỉ được :popo_big_smile:
cũng không chắc đâu bác nó bận đi bán khoá học rồi =) mảng này nhìn cạnh tranh vậy chứ lại rất dễ làm quan trọng chỗ nào bán ngon nó ko share thôi

đang bán thời trang xong bạn lại bán cả đồ ăn thế kia thì ko ổn đâu bạn kiểu gì vài hôm nữa nó bóp tương tác chán vữa ko mún làm á:D

Trong các ngành mmo hiện tại mình thấy cái này là dễ nhất rồi; lại không cần đầu tư vốn. mấy bác làm từ năm ngoài chắc phải kiếm tiền tỷ rồi

Trong các ngành mmo hiện tại mình thấy cái này là dễ nhất rồi; lại không cần đầu tư vốn. mấy bác làm từ năm ngoài chắc phải kiếm tiền tỷ rồi
mình mà biết sớm hơn khéo mua nhà xe như cái thời doge bit còn mẩu bánh mỳ :( làm mmo gian chuân vl nghĩ lại nó chẳng thề biến dc thành nghề chính

nhớ hồi xưa mình làm cái tiktok này hồi sớm từ lúc còn chưa có nhiều người biết kiếm tiền trên tiktok mấy, đợt đó toàn reup bên trung về lập cả trăm acc mà ko ăn thua, toàn reup mấy cái thời trang view lẹt đẹt, lúc đấy cũng gà k biết chọn ngách, mà thực ra tính reup để sau lập shop mà view ít cuối cùng bỏ ngang, sau thì các nhân tài bắt đầu tạo tool reup hàng loạt kiếm follow r bán acc, sau mới đến các kol gắn link bio kiếm tiền affiliate, sau nữa có đợt tiktok ko cho gắn link bio nữa bắt làm cho tiktok shop luôn, r mới rộ vụ live bán hàng như bây giờ

nhớ hồi xưa mình làm cái tiktok này hồi sớm từ lúc còn chưa có nhiều người biết kiếm tiền trên tiktok mấy, đợt đó toàn reup bên trung về lập cả trăm acc mà ko ăn thua, toàn reup mấy cái thời trang view lẹt đẹt, lúc đấy cũng gà k biết chọn ngách, mà thực ra tính reup để sau lập shop mà view ít cuối cùng bỏ ngang, sau thì các nhân tài bắt đầu tạo tool reup hàng loạt kiếm follow r bán acc, sau mới đến các kol gắn link bio kiếm tiền affiliate, sau nữa có đợt tiktok ko cho gắn link bio nữa bắt làm cho tiktok shop luôn, r mới rộ vụ live bán hàng như bây giờ
kiếm tiền phải có chút may mắn mới giàu dc bác ạ :( ngày xưa thời bắt đầu mmo của em là bỏ 50tr để mua tool với bet con doge coin kiếm ăn qua ngày đấy =) em cũng làm aff tiktok kể ra biết sớm hơn vào năm ngoái thì khéo có nhà xe đủ đầy luôn

kiếm tiền phải có chút may mắn mới giàu dc bác ạ :( ngày xưa thời bắt đầu mmo của em là bỏ 50tr để mua tool với bet con doge coin kiếm ăn qua ngày đấy =) em cũng làm aff tiktok kể ra biết sớm hơn vào năm ngoái thì khéo có nhà xe đủ đầy luôn
Bác giỏi quá. E giờ mới thử sức làm aff tiktok đây mà k biết có theo được k?
Bác cho e định hướng cho người mới bắt đầu thì cần học những gì k ạ? 🤔

thời đó ôm doge luôn thì triệu phú r :))

giờ đang khó ăn bác ạ nhưng vẫn làm được mình chọn ngách sản phẩm giải trí spam nhiều nick vào

Announcements

Forum statistics

Threads
418,685
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back