SCAM Incrasebux Reviews : SCAM or LEGIT ?

đang định me goi Paid, giờ lo 2 chuyện 1 là ko thuê đc ref 2 là sợ AVG thấp. e tính thử thì nó click AVG=2 e lỗ nặng. Nhưng lỡ addfunfd rồi kiểu gì cũng phải chiến thôi. e cũng đang băn khoăn ko biết up gói paid có lời ko, nhưng nếu chơi Pre thì hiện tại có 90$ chơi hết ko có xiền thêu ref. hix

đang định me goi Paid, giờ lo 2 chuyện 1 là ko thuê đc ref 2 là sợ AVG thấp. e tính thử thì nó click AVG=2 e lỗ nặng. Nhưng lỡ addfunfd rồi kiểu gì cũng phải chiến thôi. e cũng đang băn khoăn ko biết up gói paid có lời ko, nhưng nếu chơi Pre thì hiện tại có 90$ chơi hết ko có xiền thêu ref. hix

Cố gắng lên Pre luôn nhé!

lên pre cần chiến khoảng bao nhiêu ref a nhỉ

èo em thuê thử 10 con ref đã 3 ngày rồi mà chưa con nào click, có cần recycle ko ? hay cử để vậy; cho e ý kiến với

èo em thuê thử 10 con ref đã 3 ngày rồi mà chưa con nào click, có cần recycle ko ? hay cử để vậy; cho e ý kiến với
Cứ để nó sẽ click thôi!

---------- Post added at 12:43 PM ---------- Previous post was at 12:26 PM ----------

Cho mình hỏi nếu vượt 150% thì ko cho rút à
150% đó là tính tiền nâng cấp hay nâng đầu + add fund

Đúng với Premium thì bạn chỉ rút tối đa là 150%; Elite thì 200%; Investor thì 250%.

Còn tiền đầu tư bao gồm những khoản sau:

- Nâng cấp account
- Add fund thuê ref
- Main balance chuyển xuống Retal balance

Tuy nhiên số $ chuyển từ Main xuống Retal cũng được xem như số $ đã nhận.

Ví dụ thế này nhé: bạn chuyển 100$ từ main xuống retal thì bạn sẽ cash out theo công thức:

(100$ x 150%) - 100$ (100 này xem như đã nhận) = 50$. Như vậy bạn không cần đầu tư tiền từ ngoài vào nhưng vẫn rút đươc 50$ như theo con số ví dụ của tôi trong trường hợp này là 100$

đúng tuyệt học hỏi kính nghiệm đầu tư vào đấy , em chẳng con ref nào sợ thuê lỗ theo cách tính bác em chơi luôn .

hix em chiến site này được mấy tháng
up lên paid, thuê rè lỗ nặng
mà sao em cash out nó báo lỗi không cho ep rút
lần trước em tự dưng bị trừ mất hơn 3,6$
làm ticket cho nó mà chả thấy hồi âm
đã 2 tháng rồi
nản quá

hix em chiến site này được mấy tháng
up lên paid, thuê rè lỗ nặng
mà sao em cash out nó báo lỗi không cho ep rút
lần trước em tự dưng bị trừ mất hơn 3,6$
làm ticket cho nó mà chả thấy hồi âm
đã 2 tháng rồi
nản quá

Ticket của bác số mấy ngày nào? Tôi giúp cho!

---------- Post added at 02:36 PM ---------- Previous post was at 02:33 PM ----------

cho bean hỏi. Chơi incrasebux có cần phải Recycle ko. Giá ref cao quá.
Với incrasebux thì không có khái niệm recyle, vì rent rè click rất ổn, nếu nghỉ vài ba ngày cũng ko sao, nó sẽ click lại thôi! Giá cao thật nhưng lãi ổn định! Cố gắng renew (gia hạn) 90 days là OK

Last edited by a moderator:
em vừa thuê trang này dc chừng 7 ngày 1 vài con thì ngày click ngày nghĩ . 1 số lại 5, 6 ngày nay ko nhấn bất kì click nào chắc lỗ quá.

ACC:verify phải cần tầm bao nhiêu ref moi có lải vậy bạn?Thanks
Khi mình cáhout chưa tới mức max,thì mình vẩn dc cashout tiếp hả bạn

Last edited by a moderator:
ACC:verify phải cần tầm bao nhiêu ref moi có lải vậy bạn?Thanks
Khi mình cáhout chưa tới mức max,thì mình vẩn dc cashout tiếp hả bạn

Acc verify nói thật ra khó mà có lời!

Khi cashout chưa max thì vẫn còn có thể cashout nữa tuy nhiên phải đủ số $ tối thiểu cashout cho lần thứ 2 là 5$ lần thứ 3 là 7$ và sau đó là 10$

mình thấy rent ref trang này phải renew 90 days thì mới có lãi được, ko thì lãi rất ít thậm chí còn lỗ nữa. chúc ae kiếm được nhiều $ từ trang này

mình thấy rent ref trang này phải renew 90 days thì mới có lãi được, ko thì lãi rất ít thậm chí còn lỗ nữa. chúc ae kiếm được nhiều $ từ trang này

Chuẩn!

Gia hạn 90 days là con đường tiên quyết để chiến thắng site này!

Chúc các bạn kiếm được nhiều $$$$$$$$$$$

nghe nói trang này ref click rất ổn nên e thuê thử 15 thằng, định sẽ đầu tư mạnh nếu ok. Sau nữa tháng nay thì thấy nếu đầu tư là e die rồi hix...vì ref ngày click ngày không, có thằng 7 ngày vẫn chưa click, có ngày chỉ nhận đc 5 click từ 15 con=> ko bik có phải số xui thuê dính ref cùi không nữa

Announcements

Forum statistics

Threads
420,696
172,747
Latest member
nongdandiexciter

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back