SCAM Incrasebux Reviews : SCAM or LEGIT ?

increaseptc

Newbie
Reactions
283
MR
0.000
Cho mình hỏi là thuê ref làm thế nào vậy mình ko thể thuê đc ở trang này. Nó báo như này:
You can currently rent referrals at various prices.

These referrals are rented for 30 days.

All referrals for rent, the last login has done less than 5 days and has made more than 10 clicks.

Right at this moment there are 0 referrals available for rent.

Referral prices are $0.50 per referral per month rented because you are Standard.

Your Referral Balance: $5.000 Add funds

Referrals to Rent:

Bạn đã không đọc kỹ bài viết của mình rồi! Vấn đề này mình có chia sẽ với các bạn rồi. Nhưng bạn hỏi mình cũng xin trích lại bài viết của mình:

Hôm nay quyết định share "Gold key" để chiến site này: Đó là việc không thuê được refs. Các bạn chơi site này đa phần thấy nản là do không thuê được refs. Theo kinh nghiệm của mình muốn thuê refs trang này phải chịu khó tí, online trong khoản trước và sau giờ sever reset 30 phút (cụ thể là 5h45' đến 6h15' sáng giờ Việt Nam), khi đó có sẽ có refs cho thuê. Lưu ý: các bạn có ý định thuê refs thì nên add fund vào trước để khi có refs thì thuê liền tay, chậm trễ thì hết ngay! (có lúc mình thấy có hơn 3000 refs cho thuê loay hoay add fund xong vô không còn em nào)

Chúc các bạn thành công! Mong rằng các bạn hài lòng với bài viết ngắn này của mình.

Có gì thắc mắc đừng ngại, cứ pm mình Y/h: increaseptc trong khả năng mình sẽ support các bạn hết mình!

Chúc bạn thuê được ref theo ý muốn!

Proof 240$ ngày 27/01 của một pro nè các pác!

Bác nào ủng hộ thì click banner bên dưới nha, Thanks!

admkute

Junior
Reactions
15
MR
0.000
Chơi Rent ref trang này có vỡ mồm,mình click 1 mình solo gần đc pay rồi mà nghe cậu nói phải đầu tư mỡi đc pay đc thì vỡ mồm rồi

SRC20414

Newbie
Reactions
53
MR
0.000
Lúc đăng ký nó yêu cầu Alertpay Address và PayPal Address là sao hả bác. Còn điền pass thì nó yêu cầu thế này"Your password must be alphanumeric characters A-Z and/or 0-9". Mong các bác giúp cho!

Cho mình hỏi chủ thớt chút, cậu đầu tư bao nhiêu tiền và ref hiện tại là bao nhiu? số tiền nhận được sao nhiều quá vậy?

Mình đầu tư gần 1000$ và đã lấy lại vốn, giờ chỉ hưởng thành quả của việc đầu tư thôi. Số Refs hiện tại của mình là 1050/1000 ref (full ref rồi)

---------- Post added at 02:23 AM ---------- Previous post was at 02:20 AM ----------

Lúc đăng ký nó yêu cầu Alertpay Address và PayPal Address là sao hả bác. Còn điền pass thì nó yêu cầu thế này"Your password must be alphanumeric characters A-Z and/or 0-9". Mong các bác giúp cho!

Bạn đọc kỹ bài viết mà mình trích lại của bạn @intelceleron về những kiến thức cơ bản khi tham gia kiếm tiền online như Alertpay, Paypal là gì, ở trang đầu của topic này.

Phần password thì nó yêu cầu phải là chữ và số thôi không có ký tự đặc biệt!

Thân chào!

nhocga123

Junior
Reactions
15
MR
0.000
bác ơi, e đang định chơi thằng này, đang do dự là ref thuê của bác có phải là tich góp 1 thời gian bằng việc đổi những ref lười click hay là thuê ref nó click đều như vậy lun. nếu cứ thuê ref 100% >= 3 click trên ngày thì nói chung là ổn:-d

Last edited by a moderator:
bác ơi, e đang định chơi thằng này, đang do dự là ref thuê của bác có phải là tich góp 1 thời gian bằng việc đổi những ref lười click hay là thuê ref nó click đều như vậy lun. nếu cứ thuê ref 100% >= 3 click trên ngày thì nói chung là ổn:-d

Với Incrasebux thì không có khái niệm recyle, chỉ việc renew 90 days là ok!

a ơi e addfund đầy đủ căn đúng giờ như a dặn mà ko thấy ref nào làm sao đây hix hix, đang định upgrade lên, mà up ko thuê đc ref thì die 100%

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,812
176,250
Latest member
cuongnd8791

Most discussed of week

Most discussed of week

Back