• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

SCAM Incrasebux Reviews : SCAM or LEGIT ?

ặc bài viết bác công phu thì đồng ý nhưng chủ yếu là ko có vốn đầu tư chứ thằng này nổi tiếng mình cũng biết, còn thời gian reset ads và thì do bác thích site này nên để ý là đương nhiên, mình thì thích site paidtoclick biết giờ reset ads là 1h30 sáng vì nó nhiều ads mà lại có auto, minpay thấp, uy tín. Còn gia hạn ref thì dĩ nhiên vì nếu ref click đều thì vc gia hạn là đương nhiên rồi. Mình ko có ý gì nhưng thấy mấy bạn khác reply hãi quá ca ngợi ghê thế, có vốn mình cũng làm vài quả, mà bác kiếm đc nhiều thế ko rb cho ae ref tý chứ nhở

ặc bài viết bác công phu thì đồng ý nhưng chủ yếu là ko có vốn đầu tư chứ thằng này nổi tiếng mình cũng biết, còn thời gian reset ads và thì do bác thích site này nên để ý là đương nhiên, mình thì thích site paidtoclick biết giờ reset ads là 1h30 sáng vì nó nhiều ads mà lại có auto, minpay thấp, uy tín. Còn gia hạn ref thì dĩ nhiên vì nếu ref click đều thì vc gia hạn là đương nhiên rồi. Mình ko có ý gì nhưng thấy mấy bạn khác reply hãi quá ca ngợi ghê thế, có vốn mình cũng làm vài quả, mà bác kiếm đc nhiều thế ko rb cho ae ref tý chứ nhở

Kinh nghiệm là chủ yếu thôi tiền ref back chả bao nhiu cả :d người ta nhiệt tình súp pọt là quý rồi đấy bác

Rất vui khi thấy những lời comment của bạn!

Ok mình sẽ cố gắng share những gì có lợi nhất cho anh em trong giới PTC.

Cái này xem như mình là thỏ thí nghiệm trước, xong thành công thì giới thiệu cho các bác, còn nếu thất bại thì chỉ mình ta biết thôi! hihi
Nhỏ á :| 1k$ là nhỏ ôi trời ơi :|

thì cũng biết thế nhưng chủ yếu thấy chủ topic chỉ nói nâng cấp và thuê ref và gia hạn, ngoài ra chỉ post poof cho ae thèm nhỏ cả dãi, :binhsua10:
có chăng bí mật mà mình thấy đc nhất là thời gian có ref cho thuê
mà từ hồi có event ae spam bài ghê phết vừa post đã có người reply, cùng spam chiến event các bạn

Thưa các bác thân tình!

1k $ không phải cùng một lúc mình bỏ vô, mình chiến site này gần 1,5 năm rồi. Đầu tư dần dần. Mình đi từ Verify ---> Paid--->Premium và bây giờ đang tích lũy lên Elite!

Các pác không biết đấy thôi mình thấy có rất nhiều mem Việtnam mình là Investor của trang này! Giá up Investor là 850$ đó!

Thưa các bác thân tình!

1k $ không phải cùng một lúc mình bỏ vô, mình chiến site này gần 1,5 năm rồi. Đầu tư dần dần. Mình đi từ Verify ---> Paid--->Premium và bây giờ đang tích lũy lên Elite!

Các pác không biết đấy thôi mình thấy có rất nhiều mem Việtnam mình là Investor của trang này! Giá up Investor là 850$ đó!

Sẵn đây cho em hỏi cả 1 tháng nay ko tài nào em vào incrase dc đã làm mọi cách
Em ko cheat ko hack gì site này cả bác giải đáp giúp

Biết bao giờ mình mới được như bác ý đây.
Đầu tư 1k$ :(
1 con số trong mơ đối vs mình lúc này :((

Biết bao giờ mình mới được như bác ý đây.
Đầu tư 1k$ :(
1 con số trong mơ đối vs mình lúc này :((

về nhà vác sổ đỏ đi cắm là có ngay 1k$ =))

UP ủng hộ cho thằng em.

Cái này cần đầu tư bao nhiêu hả bạn ?

Nếu thật sự muốn đầu tư nhanh thì 300$ là tối thiểu!

- 90$ upgrade account.
- 40$ x 4 lượt (thuê 100 refs/lượt), sau lượt thuê thứ 3 thì đã có số $ khá khá trong main balance rồi, có thể chuyển xuống retal balance để thuê tiếp hoặc renew 90 days cho refs!
- Lưu ý: chưa nên cash out nhé! Thật sự đầu tư thì max ref (1000/1000) rồi hãy tính đến chuyện Cash uot. Luôn nhớ renew 90 days là việc đem lại lợi nhuận cao nhất nhé!

Đây là một số kinh nghiệm chiến site này mong các bạn cân nhắc trước khi quyết định đầu tư!

Chúc zui!

Up up ủng hộ cho em trai nào !

Cho mình hỏi là thuê ref làm thế nào vậy mình ko thể thuê đc ở trang này. Nó báo như này:
You can currently rent referrals at various prices.

These referrals are rented for 30 days.

All referrals for rent, the last login has done less than 5 days and has made more than 10 clicks.

Right at this moment there are 0 referrals available for rent.

Referral prices are $0.50 per referral per month rented because you are Standard.

Your Referral Balance: $5.000 Add funds

Referrals to Rent:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,919
170,994
Latest member
tuanhvjpro
Back
Top Bottom