• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Matrix IMAP - IMAPrevshare.com. HOT REVSHARE ROI 130%. Ad pack 10$. PM, BTC, PZ, STP, PE..

Status
Not open for further replies.
Cơ hội đổi mớ payza bên THB :rolleyes:

Chưa chơi dạng này lần nào. Cho hỏi: nếu chơi thì bao lâu hoàn vốn :(
P/s: Mà ROI 130% là gì vậy?

Chưa chơi dạng này lần nào. Cho hỏi: nếu chơi thì bao lâu hoàn vốn :(
P/s: Mà ROI 130% là gì vậy?

Lãi ngày chưa rõ, nhưng với các Rev với tỷ lệ tái này thì tầm 30-40 ngày sẽ hòa vốn.

ROI là gì? Bạn có hiểu rõ về ROI không?

ROI (Return On Investment), một thuật ngữ quan trọng trong marketing, mà đặc biệt là SEO, tạm dịch là tỷ lệ lợi nhuận thu được so với chi phí bạn đầu tư. Có thể hiểu ROI một cách đơn giản chính là chỉ số đo lường tỷ lệ những gì bạn thu về so với những gì bạn phải bỏ ra.

Hiểu đúng bản chất của ROI, bạn sẽ đo lường được hiệu quả đồng vốn đầu tư của mình cho các chi phí như quảng cáo, chạy Adwords, hay chi phí marketing online khác.

Vì ROI dựa vào các chỉ số cụ thể, nên nó cũng là một thước đo rất cụ thể:

ROI = (Doanh thu – Chi phí)/Chi phí

ROI tính cho 1 Adpacks giá 10$ là 130%. Tức khi Adpacks hết hạn sẽ thu về 13$.

Theo 200$, nhưng mới chơi dạng này lần đầu, có bro nào chỉ chiến thuật với tính toán lời lãi như thế nào giùm với :D Thanks!

Theo 200$, nhưng mới chơi dạng này lần đầu, có bro nào chỉ chiến thuật với tính toán lời lãi như thế nào giùm với :D Thanks!

Mình update bảng tính cho bạn và mọi người tham khảo.

Mình update bảng tính cho bạn và mọi người tham khảo.
1. Nạp tiền vào bằng BTC được không? Theo bác thì nên nạp qua cổng nào?
2. 1 thành viên bình thường thì chỉ nên nạp vào tối đa 200$ để có thể mua tối đa 20 Adpacks phải không? Cảm ơn

1. Nạp tiền vào bằng BTC được không? Theo bác thì nên nạp qua cổng nào?
2. 1 thành viên bình thường thì chỉ nên nạp vào tối đa 200$ để có thể mua tối đa 20 Adpacks phải không? Cảm ơn

1. BTC nạp được bạn nhé! Bạn có BTC, PM, PZ đều OK.

2. Không nâng cấp thành viên bạn chỉ mua được tối đa 20 Adpacks.

BTC nó để là Coinbase phải không? Mình dùng BTC của blockchain.info nạp vào được không? Sao nó không để là Bitcoin nhỉ :(

1, Khi nào adpacks hết hạn?
2, Mình theo 200$ mua 20 adspacks, vậy 1 ngày mình lãi được bao nhiêu? Số tiền lãi đó mình rút được 50%, còn 50% sẽ tái đầu tư? Vậy với 20 adspacks thì đến ngày thứ bao nhiêu sẽ hoàn vốn và bắt đầu có lãi?

BTC nó để là Coinbase phải không? Mình dùng BTC của blockchain.info nạp vào được không? Sao nó không để là Bitcoin nhỉ :(

Blockchain vẫn gửi vào Coinbase và BTC-E, Coinpayment bình thường bạn nhé!

1, Khi nào adpacks hết hạn?
2, Mình theo 200$ mua 20 adspacks, vậy 1 ngày mình lãi được bao nhiêu? Số tiền lãi đó mình rút được 50%, còn 50% sẽ tái đầu tư? Vậy với 20 adspacks thì đến ngày thứ bao nhiêu sẽ hoàn vốn và bắt đầu có lãi?

1. Hiện tại thì chưa có mức lãi ngày - Nhưng khoảng tầm 25-30 adpacks sẽ hết hạn.

2. 50% lãi hàng ngày vào Main Blance - 50% vào Re-purchase. Lãi bao nhiêu thì tùy thuộc vào thời gian tồn tại của IMAP. Còn những ai vào từ đầu thì thời gian hòa vốn + có lãi nằm trong khoảng 30-40 ngày tùy theo mức lãi ngày của site.

Blockchain vẫn gửi vào Coinbase và BTC-E, Coinpayment bình thường bạn nhé!

1. Hiện tại thì chưa có mức lãi ngày - Nhưng khoảng tầm 25-30 adpacks sẽ hết hạn.

2. 50% lãi hàng ngày vào Main Blance - 50% vào Re-purchase. Lãi bao nhiêu thì tùy thuộc vào thời gian tồn tại của IMAP. Còn những ai vào từ đầu thì thời gian hòa vốn + có lãi nằm trong khoảng 30-40 ngày tùy theo mức lãi ngày của site.
Thanks bro đã support :D
Mình còn 1 câu muốn hỏi nữa mong bro giải đáp giùm. Lãi được chia đều hằng ngày và sau 25-30 ngày thì adspacks hết hạn và mình được lấy lại vốn đúng không?
VD mình mua 20 adspacks với 200$, lãi trung bình là 2.5%/ngày được cộng hằng ngày (50% được with, 50% repurch), sau 25-30 ngày adspacks hết hạn mình được trả lại 200$.
Mình chưa chơi cái này bao giờ nên hỏi hơi ngu :D Bro thông cảm nha :D

Thanks bro đã support :D
Mình còn 1 câu muốn hỏi nữa mong bro giải đáp giùm. Lãi được chia đều hằng ngày và sau 25-30 ngày thì adspacks hết hạn và mình được lấy lại vốn đúng không?
VD mình mua 20 adspacks với 200$, lãi trung bình là 2.5%/ngày được cộng hằng ngày (50% được with, 50% repurch), sau 25-30 ngày adspacks hết hạn mình được trả lại 200$.
Mình chưa chơi cái này bao giờ nên hỏi hơi ngu :D Bro thông cảm nha :D

Thời gian hoàn vốn phụ thuộc vào lãi ngày, nhưng đối với các revshare có tỷ lệ tái 50% thì trung bình thường 30-40 ngày bạn mới hoàn vốn.

lương tháng sau đập hết vào site này lun.
lìu ăn nhìu mì gói.:confused:

Mỗi ngày chỉ tăng khoảng 300 members.

Total Members
1338
Ngoài thằng này và Recyclix thì còn trang nào đầu tư ổn định nữa không bác. Tính chia ra mỗi em 1 ít, chứ làm hết mà nó xxx thì xong :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,138
171,225
Latest member
lindsaykeith

Most viewed of week

Most viewed of week