Matrix IMAP - IMAPrevshare.com. HOT REVSHARE ROI 130%. Ad pack 10$. PM, BTC, PZ, STP, PE..

Status
Not open for further replies.
Hôm trước em chơi site rev diamonds. Chơi được 5 ngày mới rút đc 1 nửa thì admin scam ôm tiền bỏ chạy. Chưa kịp dispute gì thì 1 tiếng sau thấy thằng Payza nó tự động refund tiền đầu tư mặc dù mình còn chưa mở dispute gì cả :D Tự dưng thấy yêu chúng nó vãi :) Cứ tưởng sau này dis win là sẽ nhận đc tiền, phải cẩn thận hơn vậy

Ko tìm hiểu Pz nhiều nên ko rõ tại sao Pz nó refund. Dự là do acc của admin dính phốt gì đó nên Pz nó trả hết tiền lại cho buyer

Tin tốt: Admin sẽ mở lại cổng thanh toán PZ vào 9g tối nay (giờ VN). Anh em chuẩn bị. (Tin từ Facebook Group IMAP nhé)
Ngoài ra mình thấy admin cũng đã ngưng chức năng transfer giữa các tài khoản tiền tệ với nhau. Không biết động thái này là tốt hay xấu. Cá nhân mình nghĩ:
- Nếu tốt: admin cho tất cả các earning balance đều rút được bằng PZ.
- Nếu xấu: admin bỏ luôn các cổng khác và xem như những ai đầu tư bằng PM, Coin....trắng tay.
Ngày mai admin sẽ cho ra thêm pack mới. Mình e là với những tín hiệu xấu gần đây, việc ra thêm pack mới thật khó hiểu???? Mình cũng thấy rất nhiều promote lớn trên thế giới lỗ nặng ở trang này. Mình nghĩ việc site lúc đầu có quá nhiều tiền đổ vào cũng là một tín hiệu không lành cho một site mới. Bản thân mình cũng thiệt hại nhiều. Rút kinh nghiệm.

Tin tốt: Admin sẽ mở lại cổng thanh toán PZ vào 9g tối nay (giờ VN). Anh em chuẩn bị. (Tin từ Facebook Group IMAP nhé)
Ngoài ra mình thấy admin cũng đã ngưng chức năng transfer giữa các tài khoản tiền tệ với nhau. Không biết động thái này là tốt hay xấu. Cá nhân mình nghĩ:
- Nếu tốt: admin cho tất cả các earning balance đều rút được bằng PZ.
- Nếu xấu: admin bỏ luôn các cổng khác và xem như những ai đầu tư bằng PM, Coin....trắng tay.
Ngày mai admin sẽ cho ra thêm pack mới. Mình e là với những tín hiệu xấu gần đây, việc ra thêm pack mới thật khó hiểu???? Mình cũng thấy rất nhiều promote lớn trên thế giới lỗ nặng ở trang này. Mình nghĩ việc site lúc đầu có quá nhiều tiền đổ vào cũng là một tín hiệu không lành cho một site mới. Bản thân mình cũng thiệt hại nhiều. Rút kinh nghiệm.
sau vụ này, từ bỏ rev lun:confused:
thằng ass vừa bẩn vừa ăn tham, ăn 1 núi bên PM, btc nhưng còn đói, nên lập trò câu gà qua payza, :mad:

Kaka, hẹn mùa cam năm sau.
Update mới là hiện tại nó đã ngưng cho rút "Member withdrawal requests limit per day is over today. Please visit tomorrow."
Mình may mắn đặt kịp lệnh. Không biết kết quả sẽ ra sao!

Admin IMR buông súng, hạ màn kịch, và xin làng :(
Thật đáng tiếc cho 1 tiềm năng lớn của hệ thống Revshare,

Hi everybody,

What had to happen arrived finally.....
Our Payza Account just has been suspended, because of too much compliances.
We did hard work for 3 days almost non stop trying to find solutions as for example the new pack which should have been launched tomorrowat 4:00PM and all our previsions for withdrawals with 100$per day limits were good.....

It's important for us to thanks all people who supported us in all those difficulties.....you'll recognize yourselves!!!
I sincerely hope that this indian guy of******will have what he deserves for stealing our funds and all big difficulties he created to us
Because even for those thinking differently, let me tell you that we too (jeremy and me) are victims of this guy.
We lost our money too (4% for fees being to our charge)

Your sponsors will can explain to you how to initiate a compliance with Payza.
Unfortunately, complainces aren't possible with other processors where we haven't funds anymore in.
Otherweise we'll do a tutorial very soon.

Even if we're chocked by all this difficult situation, we don't leave you.

We are sincerely sorry for the business ending in this way,

thằng IMAP ra đê quá nhanh, quá nguy hiểm. :D Chắc vừa thua độ euro

Admin IMR buông súng, hạ màn kịch, và xin làng :(
Thật đáng tiếc cho 1 tiềm năng lớn của hệ thống Revshare,

Hi everybody,

What had to happen arrived finally.....
Our Payza Account just has been suspended, because of too much compliances.
We did hard work for 3 days almost non stop trying to find solutions as for example the new pack which should have been launched tomorrowat 4:00PM and all our previsions for withdrawals with 100$per day limits were good.....

It's important for us to thanks all people who supported us in all those difficulties.....you'll recognize yourselves!!!
I sincerely hope that this indian guy of******will have what he deserves for stealing our funds and all big difficulties he created to us
Because even for those thinking differently, let me tell you that we too (jeremy and me) are victims of this guy.
We lost our money too (4% for fees being to our charge)

Your sponsors will can explain to you how to initiate a compliance with Payza.
Unfortunately, complainces aren't possible with other processors where we haven't funds anymore in.
Otherweise we'll do a tutorial very soon.

Even if we're chocked by all this difficult situation, we don't leave you.

We are sincerely sorry for the business ending in this way,
đóng nắp quan tài, gắn dấu scam thôi bác @SealTemSix

Xin lỗi anh em vì đã giới thiệu một site không tốt, để anh em cùng chịu chung số phận ăn cam với mình :(. Thật sự mất niềm tin vào revshare:oops:.

Dù biết rằng bản chất của bọn nó là Ponzi trá hình nhưng không ngờ thằng admin lại dở trò sớm thế :(!

Xin chia buồn cùng với một số anh em đã đầu tư theo mình vào site này.

Xin lỗi anh em vì đã giới thiệu một site không tốt, để anh em cùng chịu chung số phận ăn cam với mình :(. Thật sự mất niềm tin vào revshare:oops:.

Dù biết rằng bản chất của bọn nó là Ponzi trá hình nhưng không ngờ thằng admin lại dở trò sớm thế :(!

Xin chia buồn cùng với một số anh em đã đầu tư theo mình vào site này.
bây giờ mà recycle bán cam nữa, chắc e nhảy đê thiệt quá:confused:

RC mà bán cam thật thì đê không có chỗ mà cứ ra là được đâu :D. Phải xếp hàng từ từ nhảy theo thứ tự

lo cái gì bác..hihi..RC mà bán cam thì cam đó làm từ rác ạ...hihi...
bác vẫn chơi HYIP ầm ầm đó..
em thấy HYIP là an tâm nhất..chơi 4ever được lun..:D

lo cái gì bác..hihi..RC mà bán cam thì cam đó làm từ rác ạ...hihi...
bác vẫn chơi HYIP ầm ầm đó..
em thấy HYIP là an tâm nhất..chơi 4ever được lun..:D
hyip chơi có 1$ thôi, :D
chứ mấy cái này toàn khô máu:oops:

E không đu site này, nhung chắc qua mùa bóng đá này e mới chơi HYIP&REV tiếp, mấy ông Admin mà thua độ thì cho mình ra đê luôn!:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,757
170,843
Latest member
dataanbrazil
Back
Top Bottom