Matrix IMAP - IMAPrevshare.com. HOT REVSHARE ROI 130%. Ad pack 10$. PM, BTC, PZ, STP, PE..

Status
Not open for further replies.
Chắc hôm qua admin tất tay trận Pháp nên dọa rồ ae thôi, Pháp ăn mà chờ admin cho đúp bồ ơn ninh :oops:

thôi, ra bờ đê:D

:( nản với revshare thật rồi.

Hiện giờ trong lúc chờ đợi, các bạn lập acc payza để add vào tài khoản và chờ tới thứ 2 và hy vọng admin tiếp tục thanh toán qua cổng đó, tương tự TWS.

thà là bỏ đi hết ta làm lại từ đầu ............

Site này ra đê nhanh vãi :oops:. May mình tỉnh táo ko chơi sau khi thấy 2-3 tháng mature được hết pack mua ban đầu thì biết bh hồi vốn :eek: TWS giờ cũng ko khác gì, lãi thấp, mãi chưa đủ min rút

Site này ra đê nhanh vãi :oops:. May mình tỉnh táo ko chơi sau khi thấy 2-3 tháng mature được hết pack mua ban đầu thì biết bh hồi vốn :eek: TWS giờ cũng ko khác gì, lãi thấp, mãi chưa đủ min rút

Chưa chắc chắn 100% đã ra đê mà em :( Vẫn còn chút hy vọng. Còn nước còn tát.

Còn TWS thì nhà nhà đều có lãi hết rồi. nên không bàn tới nữa :D

Chưa chắc chắn 100% đã ra đê mà em :( Vẫn còn chút hy vọng. Còn nước còn tát.

Còn TWS thì nhà nhà đều có lãi hết rồi. nên không bàn tới nữa :D

ra đê là ý em admin nó chính thức muốn ăn trọn đám PM, btc của member rồi :D. Hai cái này rate tốt đặc biệt thời điểm này btc sắp tăng giá :D.
Dĩ nhiên nó có thể sống tiếp chỉ để chi trả Pz và STP ;). Bên Pháp nó mua cái này chắc không khác gì VN đi mua PM. :p Ăn trọn cái đám PM với btc đủ no rồi

ra đê là ý em admin nó chính thức muốn ăn trọn đám PM, btc của member rồi :D. Hai cái này rate tốt đặc biệt thời điểm này btc sắp tăng giá :D.
Dĩ nhiên nó có thể sống tiếp chỉ để chi trả Pz và STP ;). Bên Pháp nó mua cái này chắc không khác gì VN đi mua PM. :p Ăn trọn cái đám PM với btc đủ no rồi

Giờ chơi PM, BTC cũng như con dao 2 lưỡi.

Giờ chơi PM, BTC cũng như con dao 2 lưỡi.

chắc phải qua cái thời điểm btc halving thì chắc rev mới đỡ hơn. :oops:. Dạo này các admin thấy btc dễ nổi lòng tham lắm

Nói sau nói muộn, nhưng mình nói thêm 1 chút thông tin ngoài lề về IMR tại MMG là Admin đã dùng "thủ thuật" nào đó mà thread từ 2.6k Views tự dưng tăng đột biến lên đến 26k View cách đây 2 tuần, tức là tăng khoảng 24k Views trong vòng 1 tuần.

Đây là điều chưa từng xẩy ra tại các threads trên MMG, nên theo mình nghĩ thì admin đã biết cách dùng thủ thuật tăng Views trên thread MMG thì những việc khác cũng có thể làm, kể cả câu chuyện Hacking này cũng là thuyết Âm mưu thôi.

Thím không chơi IMAP thật à :D

ROI thấp như thế biết bh hồi vốn nên em ko vào.:oops: Dạo này các rev sống được 4 tháng đã là kỳ cmn tích :eek: Ban đầu đợi ex nhưng sau rút Pz về btc được nên coi như xoá nó khỏi bộ nhớ luôn :D

Nói sau nói muộn, nhưng mình nói thêm 1 chút thông tin ngoài lề về IMR tại MMG là Admin đã dùng "thủ thuật" nào đó mà thread từ 2.6k Views tự dưng tăng đột biến lên đến 26k View cách đây 2 tuần, tức là tăng khoảng 24k Views trong vòng 1 tuần.

Đây là điều chưa từng xẩy ra tại các threads trên MMG, nên theo mình nghĩ thì admin đã biết cách dùng thủ thuật tăng Views trên thread MMG thì những việc khác cũng có thể làm, kể cả câu chuyện Hacking này cũng là thuyết Âm mưu thôi.

Vãi cả âm mưu. :D

Các bác cho em hỏi ngoài lề chút ạ. Ví dụ mình mở dispute cho 1 thanh toán trên payza/paypal nhưng tài khoản của admin site scam nó rút hết tiền bỏ chạy rồi thì payza/paypal trả lại tiền cho mình kiểu gì thế ạ :rolleyes:

Các bác cho em hỏi ngoài lề chút ạ. Ví dụ mình mở dispute cho 1 thanh toán trên payza/paypal nhưng tài khoản của admin site scam nó rút hết tiền bỏ chạy rồi thì payza/paypal trả lại tiền cho mình kiểu gì thế ạ :rolleyes:

Trong trường hợp đấy thì 90% là dispute thua. Khỏi phải lo việc bọn nó lấy đâu tiền trả mình =)) với Pz trong luật nó ghi là nó ko giải quyết các vụ hàng hoá ảo kiểu này. Còn PP sẽ cho mình thua hoặc nó bảo thẳng tao xử mày thắng nhưng thằng kia ko còn xu nào nên tao ko trả tiền mày được

Trong trường hợp đấy thì 90% là dispute thua. Khỏi phải lo việc bọn nó lấy đâu tiền trả mình =)) với Pz trong luật nó ghi là nó ko giải quyết các vụ hàng hoá ảo kiểu này. Còn PP sẽ cho mình thua nhé
Vãi. Thế thì chỉ có trường hợp acc admin còn tiền mới dis win đc hả bác :(

Vãi. Thế thì chỉ có trường hợp acc admin còn tiền mới dis win đc hả bác :(

Thực ra PP có 1 quỹ đền bù cho các trường hợp acc seller ko còn xu nào nhưng nó chỉ dùng với việc mua bán hàng thật là chính, chứ đừng hi vọng PP nó dùng quỹ đấy cho mấy cái site kiểu này.

Nên về cơ bản nó acc admin nó mà hết tiền thì hi vọng win cũng nhỏ hơn và có win cũng ko chắc được trả lại tiền

Thực ra PP có 1 quỹ đền bù cho các trường hợp acc seller ko còn xu nào nhưng nó chỉ dùng với việc mua bán hàng thật là chính, chứ đừng hi vọng PP nó dùng quỹ đấy cho mấy cái site kiểu này.

Nên về cơ bản nó acc admin nó mà hết tiền thì hi vọng win cũng nhỏ hơn và có win cũng ko chắc được trả lại tiền
Hôm trước em chơi site rev diamonds. Chơi được 5 ngày mới rút đc 1 nửa thì admin scam ôm tiền bỏ chạy. Chưa kịp dispute gì thì 1 tiếng sau thấy thằng Payza nó tự động refund tiền đầu tư mặc dù mình còn chưa mở dispute gì cả :D Tự dưng thấy yêu chúng nó vãi :) Cứ tưởng sau này dis win là sẽ nhận đc tiền, phải cẩn thận hơn vậy

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,819
170,894
Latest member
anvantien

Most viewed of week

Most discussed of week