Matrix IMAP - IMAPrevshare.com. HOT REVSHARE ROI 130%. Ad pack 10$. PM, BTC, PZ, STP, PE..

Status
Not open for further replies.
Ngoài thằng này và Recyclix thì còn trang nào đầu tư ổn định nữa không bác. Tính chia ra mỗi em 1 ít, chứ làm hết mà nó xxx thì xong :(

Thằng này thì ko có gì là ổn định nhé. revshare mà. Vào đúng lúc ra kịp thời thôi.

Hiện tại chỉ có Recyclix và cecvn là tính ổn định cao còn rvs cũng chỉ là lấy ng sau trả ng trc nên sớm muộn nó cũng scam. Nếu vào đúng lúc thì vẫn có ăn

Ngoài thằng này và Recyclix thì còn trang nào đầu tư ổn định nữa không bác. Tính chia ra mỗi em 1 ít, chứ làm hết mà nó xxx thì xong :(

Ổn định thi không giám khẳng định. Chứ mỳ gói thì kiếm được.

qua box hyip, bet game đi bạn, bảo đảm cuộc đời mát mẻ gió hiu hiu.:D
P/s: Tâm sự của 1 người đứng trên cầu thị nghè :oops:

cổ phiếu vi na miu :rolleyes:

Xin bác nào hướng dẫn chi tiết cho em với em lần đầu chơi cái này cũng muốn khô máu :oops:

hóng 7 ngày nữa -_-

đánh dấu chờ ngày dep

Còn tận 6 ngày nữa mà hóng gì :( Mà sao trang này ít người đăng ký (nghe nói dạng này nhiều người đăng ký site mới sống lâu) :)

Còn tận 6 ngày nữa mà hóng gì :( Mà sao trang này ít người đăng ký (nghe nói dạng này nhiều người đăng ký site mới sống lâu) :)

Nhiều người khó quản lý, nhiều người nếu xẩy ra lỗi Cronjob sẽ dễ bị loạn và admin Stress nặng, nhiều người lỡ admin nổi lòng tham thì còn ra đi nhanh hơn.

Lúc Run có khoảng 2.5k - 3k members là ok.

E thấy giờ site nào cũng free membership. Ông này chơi hẳn 15$ thì hơi căng :( Chắc vì thế nên ít mem vào. Nhiều người chơi ít tiền chỉ chơi 50$ đến 100$ mà mất 15$ phí thì họ chịu sao đc. Có cách nào bảo admin giảm phí ko nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,492
171,538
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week