Matrix ICO mở bán tối nay,TEXcoin tạo ra công nghệ để tạo thuận lợi (24/11-23h bán)

ngochapro

Banned
Reactions
44
MR
0.002
Facebook
Follow me on Facebook
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Còn bán tới ngày 10/12 kết thúc lun ICO nhé,
Link: https://wallet.tex.io/register?ref=thandongd
RBF 100%
Được đánh gía tren UCH,HOMEBLOCKCOIN
Các bạn mua bằng BTC nhé, nạp vào đúng số tiền các bạn cần mua, không cho rút ra trong thời gian ICO
TEXcoin tạo ra công nghệ để tạo thuận lợi và mở rộng hệ sinh thái thông qua dịch vụ trao đổi, mây ming, và mạng TEXNET (TEXNET)
Bất kể bạn ở đâu trên thế giới, bạn vẫn có thể giao dịch thương mại thông qua TEX. Hiện nay, đây không phải là trường hợp với các nhà nhập khẩu / xuất khẩu nhỏ hơn và thường chi phí ngân hàng và ngoại hối làm cho khó hoàn thành với các nhà khai thác lớn hơn. TEX có một nền tảng thương mại mở không dựa vào các tổ chức tài chính hoặc chi phí sử dụng đồng tiền, do vậy giảm thiểu được tối đa chi phí qui đổi. Không có người trung gian và giao dịch toàn cầu là đích mà TEX hướng đến.

Theo đánh giá của Thongtinbitcoin thì đây là 1 ICO ngon và đáng đầu tư. Traffic của TEX đến từ Ấn Độ là cao nhất ( 1 nước có nền công nghệ thông tin phát triển top 10 thế giới).

Last edited:
Liệu mua được Ko cậu? Thằng này nguy hiểm là dep tiền vào mà ko mua được nó ko cho rút tiền ra. Mọi người cẩn thận nhé. Chủ thớt cũng lưu ý anh em chỗ này nhé

Thớt cứ hùng hục tuyển ref để lấy comission mà ko tìm hiểu kỹ. Để anh em hùng hục gửi tiền vào mà không mua được lại cũng ko rút được ra là họ chửi thớt nhé

Thớt cứ hùng hục tuyển ref để lấy comission mà ko tìm hiểu kỹ. Để anh em hùng hục gửi tiền vào mà không mua được lại cũng ko rút được ra là họ chửi thớt nhé
UHm, wen
Các bạn mua bằng BTC nhé, nạp vào đúng số tiền các bạn cần mua, không cho rút ra trong thời gian ICO

Announcements

Forum statistics

Threads
419,638
171,675
Latest member
qtrikd

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom