Tutorial HYIP – bản chất, cách chiến thắng.

Status
Not open for further replies.
có đọc đoạn này không nhỉ pro investor và monitor tốt để theo( nhưng dạo này ko theo dõi, ko biết còn tốt ko )

mà chẳng cần biết tôi có pro hay không, mặc kệ.
lúc đầu vào chơi hyip tôi chẳng có gì, bây giờ, nhờ hyip=> 1 xe máy, 1 laptop, 1 iphone, tự nuôi mình ăn học ( tiêu xài hoang phí ) hơn nửa năm nay, còn dư ra 1 ít vốn nữa chứ. thế thôi

mà dù có pro thật, chỉ là một trò chơi lừa đảo thôi, pro lừa đảo hả :binhsua01:
A thấy e cũng nên cẩn trọng, thành công đến nhanh và liên tục quá cũng không tốt :binhsua06:

đời lên voi xuống *** nhiều lần lắm :binhsua03:

A thấy e cũng nên cẩn trọng, thành công đến nhanh và liên tục quá cũng không tốt :binhsua06:

đời lên voi xuống *** nhiều lần lắm :binhsua03:

a cứ yên tâm, quản lý rủi ro là ưu tiên số 1 của em :binhsua02:

làm giàu và chân chính là 2 trạng thái đối lập, chủ thớt lại mơ mộng rồi

Last edited by a moderator:
Phải nói là bác loimuonnoi cũng pro thật,k phải ai chơi hyip 1 thời gian ngắn mà đc nhiều lãi như thế.Mình chơi HYIP từ tháng 7/2012.Mất nhiều nhưng ăn còn nhiều hơn,đặc biệt thời avo.net.Còn những ông dìm hyip xuống bùn có lẽ mất quá nhiều nên cay cú,chung quy cũng tại lòng tham làm mờ mắt :binhsua01:

thanks chú vì có tinh thần chia sẻ, nói thật tôi là người thất bại trong hyip, ko thể khá nên được:m048:
Lâu quá không gặp lại ông bạn . . . Nhớ lại mấy cái Hourly với mấy site của lx cũng vui .

Bạn chủ thread có những kinh nghiệm rất quý báu, tuy nhiên có 1 kinh nghiệm lại không còn đúng nữa và rất nguy hiểm cho newbie chúng mình: Đó là bạn nói goldpoll k bao giờ add site fast scam, hic cái này k đúng rùi goldpoll giờ uy tín rất tệ, mới tuần rồi nó add liên tục 2 site fast scam trong vòng 2 3 ngày (vesco finance và fly fund). Bởi vậy tốt nhất nên tìm hiểu kỹ k nên tin bất cứ site nào cả.

không phải mấy site mới, mà phải canh nó add site vào list Top perfomer ấy, như site SMtl này, mới thấy add, chắc sống đc vài tháng nữa

Trên con đường tìm kiếm những đồng tiền vừa nhanh vừa dễ kiếm thì chẳng có ai là không từng bị lừa.... nhưng bị lừa nhiều rồi thì cuối cùng vẫn rút ra được 1 bài học. giống như chủ thớt. cách duy nhất để chắc chắn kiếm được tiền là phải bỏ ra công sức....

Thớt nói rất đúng .. chơi HYIP như ăn cướp của người khác .. có nhân thì có quả .. mượn thì củng phải trả mà thôi !

Cái gì cũng có cái giá của nó. Lúc đầu cũng định chơi cái này nhưng về sau đã theo hương khác

Thớt nói rất đúng .. chơi HYIP như ăn cướp của người khác .. có nhân thì có quả .. mượn thì củng phải trả mà thôi !
Đây gọi là đầu tư chứ k phải ăn cướp của ng khác. Cũng phải dùng đầu óc và nhiều yếu tố mới có đc lợi nhuận chứ bạn nghĩ theo chủ quan thế thì .... ko biết nói gì hơn.

không phải mấy site mới, mà phải canh nó add site vào list Top perfomer ấy, như site SMtl này, mới thấy add, chắc sống đc vài tháng nữa

canh để biết có lên dep thêm vào không thôi chứ nó scam thì cũng mất hết

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,517
170,622
Latest member
vantuan0288
Back