Tutorial HYIP – bản chất, cách chiến thắng.

Status
Not open for further replies.
:D

%ref là sao ạ các Pro?

%ref là sao ạ các Pro?
Là số tiền hoa hồng nhận được khi có người đăng ký và đầu tư dưới đường link của mình.

Ví dụ có người đăng ký theo bạn, bạn sẽ là upline của người ta. Họ đầu tư 100$, % ref của site là 3%. Vậy bạn nhận được tiền hoa hồng giới thiệu là 3% * 100 = 3$

Là số tiền hoa hồng nhận được khi có người đăng ký và đầu tư dưới đường link của mình.

Ví dụ có người đăng ký theo bạn, bạn sẽ là upline của người ta. Họ đầu tư 100$, % ref của site là 3%. Vậy bạn nhận được tiền hoa hồng giới thiệu là 3% * 100 = 3$
pro cho em hỏi câu nữa là
nếu trong phần FAQ nó ko ghi gì liên quan đến việc mình cheat nhiều nick
thì mình có được cheat không???

Cách chơi HYIP hiệu quả và ăn chắc nhất là làm admin quản lý site HYIP rồi thuê 10 đứa đệ tử mỗi đứa reg clone 15--20 nick thế là thành 150>>200 nick rồi vào các diễn đàn tự nâng bi cho nhau, đăng proof nhận tiền thế là ăn ngon lành nhất. Câu gà vào rút tiền rồi đóng site tiếp tục lại làm site mới, rồi 1 vòng lừa bịp mới lại bắt đầu :p

pro cho em hỏi câu nữa là
nếu trong phần FAQ nó ko ghi gì liên quan đến việc mình cheat nhiều nick
thì mình có được cheat không???
Cái này hên xui tùy admin. Có admin ghi không được cheat nhiều acc nhưng chơi nhiều acc cùng ip cùng ví rút tiền vẫn ko sao. Chơi lâu sẽ nhận biết được admin nào bắt cheat, admin nào không. Nếu chưa có kinh nghiệm nhận ra admin thì khi cheat cứ change ip, khác ví, khác thông tin cho an toàn.

Cách chơi HYIP hiệu quả và ăn chắc nhất là làm admin quản lý site HYIP rồi thuê 10 đứa đệ tử mỗi đứa reg clone 15--20 nick thế là thành 150>>200 nick rồi vào các diễn đàn tự nâng bi cho nhau, đăng proof nhận tiền thế là ăn ngon lành nhất. Câu gà vào rút tiền rồi đóng site tiếp tục lại làm site mới, rồi 1 vòng lừa bịp mới lại bắt đầu :p
Dễ vậy chắc làm nhiều site lắm rồi hả pro :eek::eek::eek:

Dễ vậy chắc làm nhiều site lắm rồi hả pro :eek::eek::eek:

Tut xịn nhất về chơi HYIP đó, chơi thế này mới luôn nắm đằng chuôi:rolleyes:, thích cho site tèo téo teo lúc nào thì cho:D. Bọn nó vẫn làm trên các diễn đàn MMO suốt bao nhiêu năm rồi đấy thôi :cool:

hay quá thớt ơi

Bác cho em thêm cái Skype để em pm hỏi tí thì hay biết mấy :D

Cách đây mấy tuần có thử 1 site tên là advance finance .biz, nó scam, dispute qua payza và đc refund 100% ngay cả khi đã sent 3 tuần
Bởi vậy nếu ăn phải scam, các bác cứ dispute và cơ hội lấy lại rất cao

Khuyên các bác đừng lên đầu tư.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,446
169,786
Latest member
Dinhcongtu