Help Hướng đi nào cho offers Việt Nam

Status
Not open for further replies.

soncpa28

Junior
Reactions
288
MR
0.000
Chào cả nhà mmo4me--Offers!
Thân ái

Như tiều đề đã nêu. Mình lập topic này để các bạn thảo luận về hướng đi đúng cho offers Viêt Nam!.
Như các bạn đã biết offers hiện nay rất khó làm, các con offers lead tốt thì it và nó close rất nhanh sau khi suất hiện trên net. Tình trạng nhà nhà cheat người người làm admin cheat đã vậy, giờ đây khi mà công nghệ đã có các bạn chơi cả cheat choác link làm cho các net offers luôn luôn cảnh giác với user của VN chúng ta. Vậy nguyên nhân do đâu? Đây là một câu hỏi chúng ta cần thảo luận để rút kinh nghiệm và tìm hướng đi đúng. Theo mình thì có một số nguyên nhân sau đây các bạn cùng suy ngâm nhé.

- Làm site offers Bừa bãi, làm rồi bỏ đó
- Tình trạng làm ẩu offers vô tội vạ *Cheat choác link...* dẫn đến offfers nhanh close nét ngán User VN
- Reg network cũng tràn lan. Có bạn reg trước khi làm site.. Có nghĩa chưa có site đã reg và Dít.?
- Và còn nhiều nguyên nhân khác nữa mong các bạn thảo luận

Để có một hướng đi đúng đán.. Có một công việc kiếm thêm hiệu quả cho anh em Sinh viên, người thất nghiệp, dân văn phòng nhản rỗi.

Thank all. Thân ái

:binhsua112::binhsua112::binhsua112::binhsua112:

sắp tới viết bài hưỡng dẫn kĩ càng cheat link hiệu quả ,cho nát bét offer lun! y như cậu gì đó viết bài hướng dẫn cheat ref PTC vậy!nát hết đi, rồi chúng ta dắt nhau ra gầm cầu hóng gió!

HƯớng đi nào cho Ofer VN :)) Ofer VN bản chất là gian lận rồi ! thôi thì cứ cheat cho mạnh vào - đánh nhanh thắng nhanh rồi rút lui thôi chứ chả tìm được hướng đi nào cho mấy cái gọi là gian lận đâu bạn :)) - Muốn tìm ra hướng đi thì chơi Traffic thật thôi - nghĩa là ko cheat nữa thôi chứ chả có hướng nào đâu :))

Thay vì bạn lập topic này kể lễ về tội chẹk của men VN ... vì vậy mình nghĩ cậu nên lập 1 topic chỉ cách check cho 1 cách hiệu quả và tốt hơn và cải thiện hơn bây h ...
Và mình cũng ko ưa những đưa chỉ nói = cái miệng.

Cảm ơn bạn đã quan tâm. Nói bằng miệng là sao. Vấn đề là khi đọc topic này mem mmo chúng ta phải biết được mình đang làm gì mắc lỗi gì với cái lợi ích chung. Chúng ta phải hạn chế tận gốc ý thức từng người chức không phải chúng ta đem công cụ ra để hạn chế việc đó. Thank bạn.

Đúng 1 năm trước net sonic bị bug nát tươm tưởng die luôn đến giờ nó vân sống khỏe:hihi: chỉ có điều rất nhiều admin die thôi.
Giang hồ đẫm máu anh không sợ
chỉ sợ đường về vắng bóng em

Nếu chơi trực tiếp trên site US,UK mình nghĩ k cần cheat đâu.với rate 0.5$-2.5$/1em suvery 1h cùi cũng kiếm đc 2-4 em thì làm 1 ngày 5h tháng cũng đủ sống rùi.

nát thì nát đấy,ai làm được cứ làm,làm hok đc chán nản sẽ từ bỏ thôi:binhsua95:

Mở mồm là cheat. Dốt còn thích bày đăt

sắp tới viết bài hưỡng dẫn kĩ càng cheat link hiệu quả ,cho nát bét offer lun! y như cậu gì đó viết bài hướng dẫn cheat ref PTC vậy!nát hết đi, rồi chúng ta dắt nhau ra gầm cầu hóng gió!

nói là phải làm nhé :) hay chỉ đc cái miệng :)

Theo mình nghĩ thì chủ thớt cũng chỉ có ý tốt khi lập topic này ra thôi. Mọj ngườj vào cho ý kjến để anh em làm offer phát trjển tốt hơn thôj mà. Mình thấy dạo này làm offer cũng khó khăn quá. Như thằng Ksix bây giờ nó cứ check mấy con offer nhiều quá k kéo về được. hjx. Nếu pro nào rảnh thì vào hướng dẫn anh em cách reg net mớj một tí để anh em còn có cáj mà làm. Mình chỉ có một vàj ý kjến thôj. Mong các pro đừng chém mình nhé:binhsua10:

làm đc tiền thì cứ làm chứ chả tội j, vì chủ thớt là admin là sợ thu nhập kém đi nên sợ. còn tui là mem nên ko quan trọng

:binhsua112::binhsua112::binhsua112::binhsua112:​

nói chung chả có hướng đi nào cả vì lợi ích cá nhân hết , chứ chả vì bố con thằng nào, cạnh tranh nhau để sống thôi, thằng nào làm đc thì sống thằng nào ko làm đc thì chết, xã hội nó là thế chon chen lắm chứ chả có chuyện vì thằng khác trừ người thân quen, tóm lại là mỗi thằng đi 1 đường dẫm đạp lên nhau mà sống

Last edited by a moderator:
Nghĩ kỹ thì chủ thớt nói có lý . thôi thì chủ thớt bỏ offers đi bớt 1 người VN cheat , Offer vn lại tươi sáng thêm 1 tí nhớ rủ đông đông nghĩ cùng như thế thì offer sống dài thêm .

Last edited by a moderator:
Nghĩ kỹ thì chủ thớt nói có lý . thôi thì chủ thớt bỏ offers đi bớt 1 người VN cheat , Offer vn lại tươi sáng thêm 1 tí nhớ rủ đông đông nghĩ cùng như thế thì offer sống dài thêm .
bạn phát biểu chuẩn vờ lờ

Mai mốt làm cái tut chơi offer bằng traffic thật cho bà con bớt cheat :binhsua95:
1 tương lai tươi sáng đang chờ đợi chúng ta :m149:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,564
171,610
Latest member
halongbay

Most viewed of week