Hướng Dẫn PIXPROFIT Từ A Đến Z

Mình có một đề xuất nho nhỏ
Mod có thể tổng hợp một bảng những câu hỏi thường gặp không?
Như thế sẽ tránh được những câu hỏi lắt nhắt của mem.
Cũng tiện tiện tra cứu nữa

thread này đúng là con dao 2 lưỡi:binhsua160: các bác đi làm off ngoài đời mới biết lương bèo bọt bóc lột thế nào kiếm tiền ở pix đơn giản wa nên mấy bác nghĩ đây như trò chơi vậy :binhsua160:

cho mình hỏi cách phân biệt dạng chữ nhòe gồm các chữ: o e c
3 chữ này khi nó nhòe (bị viết đè lên nhau) mình hay bị sai lắm, ai biết cách nào ko?

Id sau khi đã làm chủ group rồi thì ko làm con Id # nữa thì phải

tại sao pĩprofit thông báo chuyển tiền rồi mà sao trong liberty rẻve chưa nhận được vậy các bạn , giúp mình được ko
đợi bạn ak , trừ trên pix nhưng chưa về LR là chuyện thường tình của binh gia thôi . khoảng 1 2 ngày là về tới

---------- Post added at 09:31 PM ---------- Previous post was at 09:30 PM ----------

bài viết rất hữu ít cho newbie ! lúc trước chưa bít gì về cạp cạp đọc xong ngộ ra nhiều thứ rất hay !

cho mình hỏi acc đã tạo group rồi bây h mình muốn add acc đó vô group khác có đc ko và làm thế nào

không được bạn ạ, khi đã làm chủ group rồi thì không thể trở thành acc con để add vào group khác được

MẤy bạn ơi cho mình hỏi trong topic mình thấy nhiều bạn 1g làm dc tới cả ngàn code còn mình cao nhất cũng chỉ có 600 code trong khi mình đánh máy cũng khá tốt.Các bạn giúp đỡ mình với.
Với lại cho mình hỏi trên soft của XD thì có thể gõ nhiều tài khoản ko tại mình chơi group cho nhanh có tiền.Các bạn reply hộ mình với.

MẤy bạn ơi cho mình hỏi trong topic mình thấy nhiều bạn 1g làm dc tới cả ngàn code còn mình cao nhất cũng chỉ có 600 code trong khi mình đánh máy cũng khá tốt.Các bạn giúp đỡ mình với
Với lại cho mình hỏi trên soft của XD thì có thể gõ nhiều tài khoản ko tại mình chơi group cho nhanh có tiền.Các bạn reply hộ mình với.
thứ nhất : người ta gõ được 1k, bạn gõ 600 , sự thật rõ ràng là bạn đánh máy khá tốt nhưng bạn ko đánh nhanh bằng người ta =)) !
ỡ đây lại chia ra 2 trường hợp :
+ bạn chưa quen hình ãnh , nhìn lâu >> gõ chậm >> go nhiều sẽ quen !
+ bạn gõ phím chậm >> tập gõ 10 ngón đi ! =))
thứ 2 : soft XD gõ nhiều tài khoãn ! cứ dùng đi !

Announcements

Forum statistics

Threads
420,064
172,127
Latest member
hung98

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back