Hướng Dẫn PIXPROFIT Từ A Đến Z

Cho mình hỏi là gõ theo group thì mỗi người trong group nhận tiền riêng từng acc hay là acc chủ nhận hết

Cho mình hỏi là gõ theo group thì mỗi người trong group nhận tiền riêng từng acc hay là acc chủ nhận hết
acc chủ nhận hết và tiền acc chủ trả cho acc phụ

À mọi người cho em hỏi làm sao cho mem trong group của mình tăng lên vì trong group em chỉ thấy tối đa là 5 acc phụ thui a`

acc chủ nhận hết và tiền acc chủ trả cho acc phụ

À mọi người cho em hỏi làm sao cho mem trong group của mình tăng lên vì trong group em chỉ thấy tối đa là 5 acc phụ thui a`
Group đó bạn gõ lên đc tối thiểu 15k code nó sẽ tăng thêm cho bạn.Sau này gõ càng nhiều thì càng tăng nhiều

Mọi người cho em hỏi em tạo group gõ dc 500 code mà sao ko tiền trong add chủ hiện lên vậy.Trước đó em đã add tài khoản LR rồi mọi người trả lời giúp.

Cho em hỏi nốt câu cuối cùng là nếu hằng ngày mình chỉ vào ID chủ 10 phút xem tình hình acc phụ và rút tiền về rồi log out thì có bi ban ko ạ????? :-s

Mọi người cho em hỏi em tạo group gõ dc 500 code mà sao ko tiền trong add chủ hiện lên vậy.Trước đó em đã add tài khoản LR rồi mọi người trả lời giúp.
gõ acc chủ xong 30 code thử việc nó mới hiện tiền nhé bạn

---------- Post added at 12:02 PM ---------- Previous post was at 12:00 PM ----------

Cho em hỏi nốt câu cuối cùng là nếu hằng ngày mình chỉ vào ID chủ 10 phút xem tình hình acc phụ và rút tiền về rồi log out thì có bi ban ko ạ????? :-s
ko sao ban.Ngày mình gõ bao nhiêu lần là vô acc chủ bấy nhiêu lần.Ko sao hết.

các bác ơi, cho em hỏi ở trong phần preferences em sẽ add cái gì bên cạnh payment system ạ, em dùng LR, thì có phải sẽ add account number ko ạ
Em tìm mãi mà không thấy hướng dẫn đâu cả
thanks các bác nhiều nhiều^^

các pro pix cho mình hỏi:
- khi "ESC" trên soft thì code đó bị tính sai à
- nếu như vậy thì thà cứ gõ còn hơn, xác suất 50% đúng sai, việc j phải "ESC"
hay là thế nào, tại thấy có bạn bảo là "ESC" là tính code đó bị sai

các pro pix cho mình hỏi:
- khi "ESC" trên soft thì code đó bị tính sai à
- nếu như vậy thì thà cứ gõ còn hơn, xác suất 50% đúng sai, việc j phải "ESC"
hay là thế nào, tại thấy có bạn bảo là "ESC" là tính code đó bị sai
ESC thì cũng chưa chắc lúc nào cũng sai bạn à,cũng xác suất 50-50,ESC khoảng 5 lần thì cũng có 1,2 lần đúng

Ai giải thich cách tính Pri hộ mình, pix nó điên ah, mời các bạn xem hình

Ko thể hiểu thg admin nó ghét mình hay sao:

rõ ràng cái Pri 5 tỷ lệ gõ sai còn it hơn cái Pri 0, mà cái ko sai thì lên 9

Ko thể hiểu thg admin nó ghét mình hay sao:

rõ ràng cái Pri 5 tỷ lệ gõ sai còn it hơn cái Pri 0, mà cái ko sai thì lên 9
Chuyện thường tình của binh gia cậu à.:D

các bác cho e hỏi là để chơi nhiều nick thì mình phải reg kiểu j, tại e thấy e vừa mới reg 1 nick rồi add vào soft thì hình như cái nick cũ bị ban luôn or sao y :(

Các bro cho e hỏi tí. Em mới tham gia pix à. Acc của em sao nó cứ test hoài vậy chưa chuyển wa chế độ được làm việc nữa ta??? Em gõ cũng 40 capcha rồi mà

Các bro cho e hỏi tí. Em mới tham gia pix à. Acc của em sao nó cứ test hoài vậy chưa chuyển wa chế độ được làm việc nữa ta??? Em gõ cũng 40 capcha rồi mà
Gõ 30 code nhưng phải đúng hết,Nếu có code gõ bị sai thì bạn phải gõ lại chừng nào đúng thì thui.:d

Announcements

Forum statistics

Threads
421,056
173,136
Latest member
ab77monster

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back