Hướng Dẫn PIXPROFIT Từ A Đến Z

a ơi ! vậy nếu như chưa có tài khoản trên PIXPROFIT thì có thể mua soft về gõ captcha kiếm tiền được chưa vậy a ?

a ơi ! vậy nếu như chưa có tài khoản trên PIXPROFIT thì có thể mua soft về gõ captcha kiếm tiền được chưa vậy a ?
Mua soft thì mua luôn tài khoản nhé.....ko có tài khoản mua soft ngắm thôi

Cả nhà ơi cả nhà ! cho Mon hỏi tý xíu!...Có ai biết chính xác khi nào PIX cho mình đăng ký tài khoản lại không vậy? :(
Cho Mon hỏi thêm là khi tạo tài khoản trên PIX ấy, ghi cái Email xong rồi thì ở chỗ "PASSWORD" thì mình sẽ ghi Password nào vậy cả nhà ??
Mon thank cả nhà nhiều lắm!! :)

Cả nhà ơi cả nhà ! cho Mon hỏi tý xíu!...Có ai biết chính xác khi nào PIX cho mình đăng ký tài khoản lại không vậy? :(
Cho Mon hỏi thêm là khi tạo tài khoản trên PIX ấy, ghi cái Email xong rồi thì ở chỗ "PASSWORD" thì mình sẽ ghi Password nào vậy cả nhà ??
Thượng đế bít chính xác khi nào dk acc lại
password của acc mình tạo, ko phải pass email :))

từ 9.1/2012 nó cho đăng kí từ 2-3h đêm(giờ VN) bạn chịu khó thức mà đăng kí nhé:binhsua169:

Các bạn cho mình hỏi là pix update xong rồi giờ ko xem code đã gõ đúng ko nhỉ, xem trong group nó báo 404 error @@

Các bạn cho mình hỏi là pix update xong rồi giờ ko xem code đã gõ đúng ko nhỉ, xem trong group nó báo 404 error @@
ờ ha, thấy b nói tui thử vào coi sao mà cũng ko đc, có lẽ là ko xem đc nữa rồi. hoặc là chưa update xong....:binhsua19:

phải tối thiểu 30p làm à, k đủ thì bị ban hả? bạn nào có yh ko. tiện liên lạc hỏi xíu về pix với. làm offer mà dùng dcom thấy tốn quá, chơi cạp vậy.

giờ mình cần reg vài ID mà pix không cho reg nữa ,pixtyper thì không có Invitation thì làm sao nhỉ ? Giờ mình phải làm sao để có acc ? thanks all .

giờ mình cần reg vài ID mà pix không cho reg nữa ,pixtyper thì không có Invitation thì làm sao nhỉ ? Giờ mình phải làm sao để có acc ? thanks all .
sao lại ko có invitation đc bạn? h nếu group cũ của bạn có invitation rồi thì add vô thôi, dk qua pix&profit cũng đc mà, còn nếu ko có invitation thì chỉ còn cách mua id chủ gr hoặc xin (nếu ai có lòng tốt).:binhsua17:

---------- Post added at 07:37 PM ---------- Previous post was at 07:35 PM ----------

pixtyper vẫn có invitation mà, bạn coi lại đi. hicc.

mình chưa có acc nào cả mà ! hic vậy là phải mua id hả các bạn ? :binhsua09:

uhm mua đi...trước khi mua kiểm tra coi thử có bị band chưa....

vừa mua dc 1 acc chủ pri 9 5 invie ,chẳng biết là bị ban hay chưa nữa ? có điều là acc này chưa rút tiền lần nào .Vậy là chưa bị ban phải ko nhỉ ?

vừa mua dc 1 acc chủ pri 9 5 invie ,chẳng biết là bị ban hay chưa nữa ? có điều là acc này chưa rút tiền lần nào .Vậy là chưa bị ban phải ko nhỉ ?
chưa rút tiền lần nào ko có nghĩa là chưa bị banned, hihi, nếu acc đó trc là id con thì đâu có đc rút tiền.
đã mất công mua sao ko mua id 4, 5, 6 ấy, mua id pri cao thế làm gì, cũng nguy hiểm. hi, muốn biết bị banned hay chưa login gõ thử, chỉ ra đc vài code thôi thì là ban rồi đó. mà k biết giờ pri 9 load ko, bạn cập nhật tình hình load bên topic load xem sao, tui k có pri 9 nên ko để ý lắm. nhưng chắc ng bán ko tệ tới thế đâu, hi hi, lại đi bán cho bạn id bị banned làm gì.

cho hỏi pix có cần phân biệt hoa thường không thế

tuỳ code, có cái có có cái không. Cậu vào topic "Nơi trao đổi các capchar khó" để hấp thụ kinh nghiệm thêm :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,983
173,044
Latest member
lmad

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week