Hướng Dẫn PIXPROFIT Từ A Đến Z

mình test pri cho 1 ID ko thành mà nó vụt lên pri 8 9 thì có thể xóa nó khỏi group rồi reg id mới test tiếp dc ko
xóa khỏi gr thì cũng đc nhưng sẽ bị banned nhé. tốt nhất cứ để đó đi bạn, gr mới lập ít invite lắm, để lúc nào lôi ra mà oánh, ko thừa đâu. Bạn red id mới cũng đc nhưng phải có invite, gr mới lập chỉ có 5 invite thôi, phải cày lên 12-15$ mới có thêm invite nhé. :binhsua146:

Mình còn cái group có 200 id 8 9
nhưng chán pix rồi
haizzz
ai mua mình sang lại giá rẻ

thêm hướng dẫn cho cái vụ 1 chữ với 2 chữ cho anh em mún theo bên gian tà hay chính nghĩa lun i:binhsua146:

zi lại cái post đó anh mèo sửa dùm cái đăng nhập bằng mèo chuột j đó đi, h ai đăng kỉu đó nữa :binhsua163:

thêm hướng dẫn cho cái vụ 1 chữ với 2 chữ cho anh em mún theo bên gian tà hay chính nghĩa lun i:binhsua146:

zi lại cái post đó anh mèo sửa dùm cái đăng nhập bằng mèo chuột j đó đi, h ai đăng kỉu đó nữa :binhsua163:
đợi nó ổn định lại rùi mình sửa lại 1 thể cho tiện cậu à,còn cái vụ 1 2 chữ mà post lên thì ăn ban của anh da ngay.:))

mua panel add di bạn mình bán rẻ cho nè 2$ 10 slot assian nge
sory ca nhà l
load tốt log cở 14 cai vào woanh :D

em muốn kiếm tiền = việc này, nhưng em chưa biết gì nhiều. ai có thể hướng dẫn cụ thể cho em được không ạ :(:)binhsua115:

Em đang đánh dở thì chạy đi WC quên ko ấn Send Pause, lúc quay lại thì màn hình nó trắng xóa, ko loading pictures nữa :( Log in lại thì ko được nữa. Có phải em bị ban rồi ko ạ :(( (em đánh thẳng trên web, chưa có tiền mua soft :">)

Em đang đánh dở thì chạy đi WC quên ko ấn Send Pause, lúc quay lại thì màn hình nó trắng xóa, ko loading pictures nữa :( Log in lại thì ko được nữa. Có phải em bị ban rồi ko ạ :(( (em đánh thẳng trên web, chưa có tiền mua soft :">)
bạn ni hài vậy, chắc mót quá nên quên pause luôn hả. nếu bạn đánh mà ko pause, code ra ko gõ, sẽ bị time out, nhiều quá sẽ bị banned. còn khi bạn quay lại thấy màn hình trắng là do để lâu quá (ko biết bạn đi bao lâu:binhsua146::binhsua146:)thướng quá 20' là nó bị trắng như vậy nếu mình F5.
còn nếu bị banned thì bạn login vẫn đc mà. bạn thử login lại xem sao, bỏ cửa sổ đó đi, sang cửa sổ khác, vì nếu đã bị trắng mà F5 thì cũng ko login đc đâu. login vô gõ nó chỉ ra vài code sau loading dài tập thì là banned rồi nhé, còn ko thì ko sao cả.

ko hiểu sao hn vô topic bị lỗi phông chữ, mà có chỗ bị chỗ ko, ko biết a e vào có ai bị vậy ko? hôm qua mình vẫn vô bt mà

bạn ni hài vậy, chắc mót quá nên quên pause luôn hả. nếu bạn đánh mà ko pause, code ra ko gõ, sẽ bị time out, nhiều quá sẽ bị banned. còn khi bạn quay lại thấy màn hình trắng là do để lâu quá (ko biết bạn đi bao lâu:binhsua146::binhsua146:)thướng quá 20' là nó bị trắng như vậy nếu mình F5.
còn nếu bị banned thì bạn login vẫn đc mà. bạn thử login lại xem sao, bỏ cửa sổ đó đi, sang cửa sổ khác, vì nếu đã bị trắng mà F5 thì cũng ko login đc đâu. login vô gõ nó chỉ ra vài code sau loading dài tập thì là banned rồi nhé, còn ko thì ko sao cả.

Cảm ơn bác. May quá vẫn log vào được :D (ko biết nút thanks ở đâu :()

ko hiểu sao hn vô topic bị lỗi phông chữ, mà có chỗ bị chỗ ko, ko biết a e vào có ai bị vậy ko? hôm qua mình vẫn vô bt mà

uhm, mình cũng bị nè, ;))

---------- Post added at 10:12 PM ---------- Previous post was at 10:11 PM ----------

Cảm ơn bác. May quá vẫn log vào được :D (ko biết nút thanks ở đâu :()
hii, post 20post mới có nút thanks hay sao ý bác ạ, vẫn log vô đc gõ đc là đc rồi.;))

Admin mới backup hay chuyển sever thì phải. Bài nào bị lỗi thì cần vào save lại là ok ma

vài bữa nữa rảnh sẽ update lại cái topic cho anh em,cái này cũ we' rùi.:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week